ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตอนนี้ 7 เดือนแล้วครับแรมโบ้เอารูปมาโชว์ช่วงนี้มัวแต่ทำงานครับ :-D
    image
    หน้าตาเอาเรื่องจัด......... :045:
    ไฟล์แนบ
    551144_400046193372784_472699866_n.jpg 84K
  • ปัจจุบันแรมโบ้อายุ 8 เดือนกว่าแล้วครับ โดยบ่อปลาที่ผมถ่ายคลิปมานำเสนอนี้เป็นบ่อปลาในหมู่บ้านผมเองครับโดยบ่อปลาแห่งนี้ใช้รถแม๊กโครในการขุดลอกทั้งหมด 3 คันความลึกไม่ต้องพูดถึงครับ....รองชมดูครับกับภารกิจว่ายน้ำ+เก็บท่อนไม้ครั้งนี้ของแรมโบ้.....พร้อมรับฟังคำติชมทุกท่านครับ
    ปล.ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกๆท่านที่เข้ามาชมครับ..หากท่านไหนมีคลิปวิดีโอว่ายน้ำแบบนี้ก็นำมาโพสแลกเปลี่ยนกันชมบ้านนะครับ...... :063:
  • สิ้นเดือนตุลาคม 2555 ที่จะถึงนี้แรมโบ้อายุจะครบ 1 ปีแล้วครับวันนี้ผมเลยนำพัฒนาการของแรมโบ้มาให้ดูครับสำหรับการฝึกลากยางรถยนต์ในสวนลำใย,และบนถนนในหมู่บ้าน...ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ

ไว้มีคลิปใหม่ๆจะนำมาลงให้อีกนะครับ...ปล.อยากฝากถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนที่ฝึกสุนัขลากน้ำหนักว่าวันนี้ถึงแม้สุนัขพิตบูลเราจะไม่ใช่สิงห์นักลาก....แต่อย่างน้อยสุนัขพิตบูลเราก็เป็นนักกีฬา.....ของเราแล้วครับ..
    :045:
  • วันนี้เช้าวันที่ 23 พฤจิกายน 2555 ครับ ช่วง เช้าๆๆ อากาศแถวบ้านนอกกำลังดีครับเหมาะสำหรับเอาเจ้าแรมโบ้ฝึกลากน้ำหนักโดยวันนี้ผมพาแรมโบ้ฝึกลากน้ำหนักในท้องทุ่นนาหลังจากที่ชาวนาเขาเก็บเกี่ยวข้าวเสร็จแล้วครับโดยบริเวณท้องทุ่งนาโดยรอบยังคงเหลือร่องรอยการเก็บเกี่ยวให้เห็นไม่ว่าจะเป็นตอเฟืองข้าวที่ยังคงเหลือแล้วฟางข้าวที่เกิดจากการใช้รถเกี่ยวข้าวและขี้เถ้าฟางข้าวที่ชาวเผาไว้...ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกๆท่านที่แวะเวียนเข้ามาชมวิดีโอคลิปเจ้าแรมโบ้นะครับโอกาสหน้าจะนำเสนอคลิปต่อไปครับ...ขอบคุณมากครับ

:067:
  • รูปมิตติ้งแรมโบ้ปัจจุบันล่าสุดครับอายุ 1 ปี 1 เดือน
    image
    :045:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0026.JPG 156K