ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Udon ที่ฝึกลาก & สนามแข่งระดับประเทศ !!!
  • อาขอเป็นเจ้าภาพหอยแครงลวก กับน้ำจิ้มและลีโอหนึ่งลังก่อนครับยุทธ
  • เจ้าภาพตั้งใจขนาดนี้ ทีมพิทเลย ก็ไม่อยากจะพลาดงานดีๆไป จะพยามไปให้ได้ครับ แค่คิดก็สนุกแล้ว มีกิจกรรมของ พิทบูลตอนเย็นๆ คำ่ๆ ก็เปนของคนรักพิต แค่นี้ก็สุดยอดแระครับ
  • jetdoud กล้ามาบ่อละเอ๊ก 3 พ.ย.55 อาร์มจะเสริฟเต็มที่ แม่นบ่ออาร์ม ย่านแต่บ่อกล้าเนาะเจี๊ยบ

อาครับ อย่าบอกเจี๊ยบเด้อผมสิหลอยไป5555
  • ท่านสมาชิก

หลังจากโดน ไข้หวัดรับประทานไป 4-5 วัน ตอนนี้กลับเข้าบอร์ดตามปกติแล้วครับ หลังจากที่ได้อ่านโพสต่างๆ เห็นด้วยกับทุกความคิดเห็นครับ ส่วนเรื่องเกมส์ที่ผมจัด ท่านใดหาคู่หน้างาน ลงทะเบียนไว้หน้าบอร์ดแล้ว "ไม่มีคู่" ต้องเสียค่าปรับด้วยนะครับ (สาเหตุไม่มีความสามารถในการจัดหา) เป็นเครื่องดื่มสนับสนุนงานหน่อยแล้วกัน นะครับ

ปล.ท่านสมาชิกทุกท่าน ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

นัท
  • อาทูล ท่านยุทธ น้องอาร์ม

ช่วยกันสุ่มไฟหน่อยครับ คนจะได้เยอะๆ บรรยากาศจะได้คึกคัก อุ่นเครื่องก่อนลุย D1 กู้เมืองคืน จากสนามดิน ครับ

นัท
  • ครับ น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง อุดรเรามีพิทบูลทุกชนิด และรวบตัวกันได้ด้วยรักและสามัครคี คิดว่างานนี้น่าจะยิ่งใหญ่กว่าทุกปีที่ผ่านมาครับ
  • อู๋ เอ๊ก และน้องทางเมืองเลยครับ ขอเชิญเข้าร่วมงานนะครับ แล้ว 4 ธ.ค. เราเจอกันที่เชียงคาน 9 ธ.ค. เจอกันที่ D1 กทม. เป็นมิตติ้งปี 2555 ครับ
  • ในงานก็มี Show เครื่องเสียง เปืดดพลงแนวๆ เอาแบบ Hip Hop และ แนวตามที่สมาชิกขอมา นอกจากนี้ยังมี Back ground ไว้ถ่ายรูปก่อนเข้างาน
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0514.JPG 163K
    DSC_0524.JPG 112K
    DSC_0546.JPG 165K
    DSC_0549.JPG 111K
  • รูปด้านบนเป็น prop ไว้ถ่ายรูป
  • จัดเต็ม, เอาแบบลง You Tube แล้วไม่อายใคร
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0432.JPG 184K
    DSC_0438.JPG 134K
    DSC_0439.JPG 196K
  • ท่านยุทธ

จัดเต็ม จัดหนัก ได้ใจจริงๆ ครับท่าน

นัท
  • นัท เตรียมจัดเกม ที่ไปแบบคนโสดๆๆให้ด้วยนะ เพราะไม่มีคู่ไปด้วยเหมือนคนอื่นๆๆเขาว่ะ ฮิฮิ55

• ขอลงรูปรถของช่างที่จะทำรางให้พวงเราชาว UD Pitbull Club, ต้องข้ออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ
    เป็นไงบ้างครับ, ช่างโอ๋ Idea สุดยอด, รางของเราจะต้องเป็นต้นแบบแน่นอนครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    photo(24).JPG 159K
    photo(25).JPG 139K
    photo(26).JPG 146K
  • จัดไป, สถานที่จัด Party @ Intara UD
    image
    ไฟล์แนบ
    Bar.jpg 50K
  • อาทูล

ไม่ต้องห่วงครับ เรื่องเกมส์มันส์ๆ ไม่แพ้การลากของ พิตบูล แน่ครับ เตรียมตัวเตรียมใจ ไว้ได้เลยครับบบ

นัท
  • จะพยายามไม่พลาดนะครับอา คนอุดรเหมือนกัน ต้องให้มันส์สุดๆ ช่วยบอกเส้นทางโรงแรม ด้วยนะครับ แบบว่า เข้าทางสี่แยกอะไร ไปอีกกี่เมตรแล้วเลี้ยวใหน คนอุดรจริง แต่ไม่ได้อยู่บ้าน นานโขแล้วครับ

เส้นทางสู่ Metting Udon @ Intara 3/11/2012 มีด้วยกัน 2 เส้นทางนะครับ

1.เข้าทาง โฮมโปรอุดร โดยใช้เส้นทางเลี่ยงเมืองอุดร สกลนคร-หนองคาย ซอยทางเข้าจะอยู่ติดกับโฮมโปร เลยครับ จากปากซอยถึงโรงแรม ประมาณ 800 เมตร ให้สังเกตุซ้ายมือจะมีป้ายโรงแรมอยู่ครับ

2.เข้าทาง ศาลปู่ย่า โดยใช้เส้นทางถนนโพศรี จากสามแยกโรงพยาบาลเอกอุดร (ตรงข้าม UD Town) เดินทางออกสกลนคร ข้ามทางรถไฟแล้วเลี้ยวซ้ายเข้าซอยเลยครับ จากปากซอยถึงโรงแรม ประมาณ 800 เมตร ให้สังเกตุขวามือจะมีป้ายโรงแรมอยู่ครับ

หมายเลขโทรศัพท์ ติดต่อ METTING UDON @ INTRARA HOTEL 3/11/2012
    คุณยุทธ 081-498-0880
    คุณนัท 083- 456- 3257
    อาทูลศรี 081-873-9250
    ครูคาวบอย 081-262-1846
    อาร์ม 087-723-0429

นัท
  • xcivilyuck

งานที่ขอนแก่น ยังคุยกันไม่ถึงไหนเลย มาต่อกันที่อุดรดีกว่านะน้องเอ็กซ์ (เอาเจ้ายักษ์มาโชว์ด้วยนะ) อย่าพลาดใกล้ๆ แค่เนี้ยเอง

นัท
  • ครับพี่นัท จัดไปครับ อยากคุยกับพี่นัทหลายเรื่องเลยครับ
  • แผนที่ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    Map1_resize.jpg 164K
  • ท่านยุทธ

ขอบคุณสำหรับแผนที่ครับ เพราะผมเป็นพวก โลเทคโนลียี ครับ

นัท
  • xcivilyuck

ยินดีมากๆ เลยครับ มาให้ได้นะ ชวนเพื่อนชาวพิตฯ มากันเยอะๆ ครับ จะได้หาความรู้ ความบันเทิง เตรียมสู้ศึก D1 ครับ งานนี้ต้องกู้เมืองคืนเท่านั้น

นัท
  • รับทราบ รับปฎิบัติครับ
  • มีแข่งลากไหมครับอาทลูศรี
  • งานนี้ไม่มีแข่งลากครับพี่สมพงษ์ มีแต่แข่งนาง กับแข่งดื่มเท่านั้นครับ เชิญครับ ลำปาง-เด่นชัย-ตรอน-ชาตตระกาน-นครไทย-ด่านซ้าย-ภูเรือ-เลย-วังสะพุง-หนองบัวลำภู-อุดร ประมาณ750 กม.เองครับ รอนะครับพี่น้องพิทเหนือทุกท่านครับ ที่พักไม่ต้องจอง วันนั้นเจ้าของโรงแรมงดรับแขกว่างั่นครับ
  • รถสวยครับท่านยุทธ ;-)
  • ลำปางมาอุดรฯ แค่จิ๊บๆ เองครับ
  • สมัครลงแข่งนะครับเป็นคู่กับคนรู้ใจซะด้วยจิ อิ อิ :X :X
  • ใครอยากดูหมาใส่ชุดลากเองได้ขอเสียงหน่อยครับ ( จะได้เอาไปโชว์อ่ะครับ อิ อิ ) :m93:
  • พี่สมพงษ์ พี่สันต์ พี่จอร์น พี่เบียร์ คุณปอม

มาล้างตาดื่มเบียร์อุ่นเครื่องก่อนงาน D1 หน่อยซิพี่ ถึงไม่มีแข่ง พิตฯ แต่มาให้ความรู้กับ พิตฯ ตัวน้อยๆ ก็ดีนะครับพี่ น้องๆอยากเจอตัวเป็นๆ ครับ

นัท
  • พี่หนุ่ม

รับทราบครับ เราได้ผู้เข้าแข่งขันเพิ่มแล้วววววว ช่วยกันสุ่มไฟกันอีกหน่อยพี่ งานจะได้สนุกคุยกันถึงเช้าได้ครับบบบบบบบบบ

นัท
  • อยากเอาตัวนี้ไปแข่ง Spring Poll สักหน่อย พอมีคู่ให้ประกบมั้ยครับ 555image
    ไฟล์แนบ
    มด.jpg 99K
  • ouzaa55

จัดมาได้เลยครับ ชบาแก้วและข้าวปุ้น เตรียมตัวรับแขกอยู่แล้วครับ เรื่อง Spring Poll เนี้ยยยย

นัท
  • เลย โอเค, สารคามก็มาโชว์, เวียงจันทร์ก็แม่งาน อุดรเรามีทุกสาย บูลลีเทพๆๆโชว์ ดูแล้วงานนี้ไม่ใช่งานวัดแน่เลย สือมวลชนช่องไหน สนใจทำข่าวติดต่อมานะครับ
  • อามว่าไงอาม ตัวนี้หมาใหม่เพิ่งฝึกเล่นได้ 2 วัน กามยังไม่แข็งเท่าไหร่ สนใจประกบพร้อมต่อให้หมาใหม่กี่นาที ครับ 555
  • มดแดง ประกบ ชบาแก้ว การกัดสปริงโพล เป็นตัวเมียทั้งคู่ หุ่นสูสี สายเรดโนสเหมือนกัน งานนี้เชียร์ทั้งสองตัว เพราะไงก็รับเบียร์อยู่ดี (อามสู้ๆๆ)
  • @ num_mk "รถสวยครับท่านยุทธ" ขอบคุณครับ
  • Internet speed test ที่ Intara, ตอน Meeting เรา up รูปกันแบบ real time
    image
    ไฟล์แนบ
    Intara Internet speed.jpg 12K
  • ouzaa55 9:53AM Permalink
    อยากเอาตัวนี้ไปแข่ง Spring Poll สักหน่อย พอมีคู่ให้ประกบมั้ยครับ 555

มาๆๆๆ จัดให้ เดี๋ยวเอาชบาแก้วไปประกบ บวกเวลาให้10นาที ใครแพ้..เสียไรดีน๊าา อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN6309.JPG 101K
  • กรรมการตัดสินให้ ใครแพ้เสียแรง"ซ.ทรู" หนึ่งโบก พี่เก๋งนำทางด้วย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • 5555 เบียร์ชักลัง นะครับอาม จัดไป ต่อมา 10 นาที ตกลงครับ
  • ให้รุ่นน้อง (แจ็ค) ออกแบบเล่นๆครับ, รบกวน comment ด้วยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    617209_377806532294633_2061794286_o.jpg 186K
  • ท่านยุทธ

อีก 7 วันงานเริ่ม ช่วย up รูป สถานที่ คลังแสง ห้องพัก บรรยากาศรอบๆ พร้อมทั้งน้องๆ ที่จะมาช่วยบริการเรื่องเครื่องดื่มกันหน่อยเพื่อน เพราะจะดึงพี่มาร์ค ผู้ใหญ่บ้านแห่ง pitbullzone และป๋าอู๊ด แห่ง ศูนย์ฝึกสุนัข D1 มาสุ่มไฟงานที่ D1 9/12/2012 ให้ไฟลุกโชนแล้วพวกเราก็ช่วยกันเอาน้ำไปดับ (เบียร์เย็นๆๆๆๆ) นะเพื่อน

นัท
  • Intara Resort on Google Map
    image
    ไฟล์แนบ
    Intara Resort in Google Map.jpg 82K

เมื่อวานนี้ ผมได้ฝากคลังแสงเครื่องดื่มไปพร้อมกับเพื่อนยุทธเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ เบียร์ลาว 5 ลัง ส่วนน้องโทนีและน้องแอนนี่ ได้ฝาก เบียร์ลาวโกล์ขวดเล็ก 1 ลังและเบียร์ลาวดำอีก 1 ลัง ขอขอบคุณน้องโทนี่+น้องแอนนี่ ที่ช่วยเข้ามาในงานนะครับ

นัท
  • ยั่วะน้ำลายจริงๆๆนัท ทีมเหนือก็เชิญแล้ว ทีมยังเติร์ก ทีมอิสานทุกจังหวัด และ ผู้ใหญ่พิทบูลโซน /ศูนย์ D1 ไม่มาไม่ได้แล้วครับ
  • รายการที่ท่าน นัทแจ้งไว้
    เบียร์ลาว 5 ลัง ส่วนน้องโทนีและน้องแอนนี่ ได้ฝาก เบียร์ลาวโกล์ขวดเล็ก 1 ลังและเบียร์ลาวดำอีก 1 ลัง
    image
    ไฟล์แนบ
    photo(27).JPG 96K
  • Banner ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    UD-PITBULL-Banner.jpg 194K
  • เสี่ยอู๋ๆๆ บ่ อยากกินเบียร์ๆๆๆๆๆ
    อยากได้อันนี้ๆๆ อิอิอิ
    v
    v
    jetdoud ตุลาคม 26 Permalink
    กรรมการตัดสินให้ ใครแพ้เสียแรง"ซ.ทรู" หนึ่งโบก พี่เก๋งนำทางด้วย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาเบียร์นั้นล่ะ อันนั้นพี่จะกินเอง 5555