ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลี้ยงพิทได้เพื่อน.
  • เป็นคอเดียวกันสำหรับคนเลี้ยงพิทบูล ยินดีที่ได้รูจักกับ น้องอ้น และน้องจิ๊ก ที่ลงมาจากชลบุรีเพื่อมาเยี่ยมแม่ที่ อ.นาหม่อม จ.สงขลา ก็ได้พูดคุยตามประสาคนคอเดียวกัน บอกได้คำเดียวว่าสนุกสุดแสน และเจ้าซูเค่ ของน้องอ้นกับน้องจิ๊ก น่ารักมากเลย จะมาเล่นกับเจ้าโมจิ แต่โมจิหวงของเล่น ไม่ยอมให้ซูเค่เข้าใกล้เลย...ซูเค่เป็นบูลลี่ที่มีกล้ามเนื้อสวยมากถ้าหากได้ออกกำลังกายเยอะๆ กลับชลบุรีขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ...เลี้ยงหมาเป็นมิตร เลี้ยงพิทได้เพื่อน
    ไฟล์แนบ
    1..jpg 296K
    2..jpg 212K
    3..jpg 257K
    4..jpg 186K
  • โชคดีครับ เจอคอเดียวกัน
  • image
    ไฟล์แนบ
    4..jpg 186K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1..jpg 296K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2..jpg 212K
  • image
    ลืมกดแทรกภาพ นานๆโพสต์ที..
    ไฟล์แนบ
    3..jpg 257K