ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิทธิของใครของมัน
  • เว็บบอร์ดมีไว้แสดงความเห็น แต่ความเห็นต้องไม่ไปเดือนร้อนคนอื่น
  • จะสื่ออะไรคับ พูดตรงๆดีกว่ามั้ย
  • ก็ตรงนะค่ะ
  • หมาน่ารักนะ โพสหมา ให้ชมสักนิดได้มะคับ
  • เกิดอะไรขึ้นหรือน้องสาว ?
  • มีใครพาดพิงหมินประมาทก็บอกมาเลยครับ
  • ไม่มีใครพาดพิงหรอกค่ะแต่เข้าเว็บที่ไรเห็นถกเถียงกันจนเป็นเรื่องเกือบทุกกระทู้ :)
  • ถ้าเรื่องนั้นๆเราไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง ปล่อยวาง ดีที่สุดคับ
  • โธ่ เล่นเอาตกใจ นึกว่าไปโดนใครเขาตามจีบมา ฮ่าๆๆ :-D
  • เวปนี้ก็อย่างนี้แหละครับ ปกติ แต่ทุกคนก็รักกันดีครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    316490_2093410732436_1786178272_n.jpg 116K
    387878_2363926495161_492152311_n.jpg 51K
  • ไม่เถียงกันแล้วจะทำไรกันละครับ ก็ความคิดเห็นไม่ตรงกันนี่ครับ (นาน ๆ แวะเข้าเวปทีเผื่อจะมีเรื่อง 555)
  • เห็นพิทบูลสามตัวอยู่บนโต๊ะ สามตัวนี้ผมว่าตัวที่จี๊ดสุดเอาเรื่องมากกว่าเพื่อน่าจะเป็นตัวกลางใช่เปล่า (อันนี้ลองเดา เพราะชอบตัวกลาง 555)
  • ตัวที่จี๊ดสุดซ้ายมือสุดเลยค่ะเพราะมันกัดไอ้ตัวกลางตายแล้ว
  • ชอบตัวซ้าย คับ หล่อล่ำ เป๊กเลย...
  • เล่ามา อยากฟัง เผื่อจะเป็นประสบการณ์ที่ควรระวังสำหรับคนอื่น
  • หรอครับ เกิดอะไรขึ้นเล่าสู่กันฟังเป็นประสบการณ์บ้างครับ ผมเลี้ยงอยู่ตัวเดียวเลยไม่มีประสบการณ์ และเคยคิดที่จะเีลี้ยงเพิ่มอีก 1 ตัวด้วย ปัจจุบันเลี้ยงตัวเมียอยู่อายุ 3 ปีได้ เคยคิดจะบรีดซักคอก แต่ไม่มีเวลาทำ เพราะคิดว่า ถ้าดูแลลูกหมาไม่ดีที่สุดก็ไม่ทำดีก่า.. :024:
  • ที่บ้านมีตัวผู้ 3 ตัวเมีย 1 ตัวที่ตายคือลูกของ ตัวเมียและไอ้ตัวซ้าย ตัวผู้อีกตัวเป็นหมาไม่มีไข่ผสมไม่ได้ ที่ผ่านมาไอ้ตัวที่ตายยอมทุกตัวเล่นกับทุกตัว แต่พอมาถึงอายุ 1 ปีเต็มด้วยความที่อยากเป็นจ่าฝูงไม่ยอมทุกตัวเหมือนเมื่อก่อนไอ้ตัวซ้ายก็เลยกัดและก็ตามด้วยตัวเมียและตัวผุ้อีก 1 ตัว รุมกัด แต่ไม่มีใครอยู่บ้านนะค่ะพอมาถึงก็มันก็เสียเลือดทนพิษบาดแผลไม่ไหวก็เลยตายค่ะ
  • พิตบูล ก็ยังเป็นพิตบุล ทุกอณูของสายเลือด :001:
  • ได้แต่ขออุทิตย์ส่วนกุศลของผมแล้วกัน...อนิจจังวัตตะสังขาลา...............ฯลฯ :o045:
  • อ่านะ ก็อย่างที่เขาพูด พิตบูลก็คือพิตบูล ให้เป็นอย่างอื่นไม่ได้หรอก ครับ :011: