ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำปรึกษาและคำชี้แนะหน่อยค่ะ
  • พี่ๆท่านใดมีความรู้ เรื่อง โรคขี้เรื้อนเปียก ช่วยบอกวีธีรักษาบ้างค่ะน้องหมาที่บ้านเป็นอ่ะค่ะ :012:
  • ผมใช้ยาทาคับเป็นยาผสมน้ำถ้ายาชนิดนี้ถูกน้ำแล้วจะขุ่นเหมือนเดตตอลแต่กลิ่นเหมือนน้ำมันโซล่าคับ
  • ผมใช้ กำมะถัน กับ น้ำมันมะพร้าวครับ และพาออกไปโดนแดดตอนเช้านิดหน่อย
  • ขี้ผึ่งเบอร์ 28 ก็ใช่ดีเหมือนกันครับ
  • พาลงน้ำทะเลอาทิตย์ละครั้งครับ ไม่เกิน5ครั้ง หาย
  • Gio_ ชื่อยาอะไรครับ
  • กระทู้ดีมีสาระ =D>
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้ความรู้