ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

**ลูกชายไวรัส(Virus son) 10เดือนคร้าบ^^**
  • :m01: เอาลูกชายไวรัสVirus X Hera (Tom stone daughter ) 10เดือน มาให้ชมครับ ติชมได้เต็มที่คร้าบ^^
    :o030:ขอบคุณพี่มาร์คสําหรับพื้นที่บอร์ดครับผม :o030: image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 227K
  • :m01: โตมาอีกหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 263K
  • :m32: ปัจจุบันแปลงร่างแล้วครับผม^^imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 293K
    1.jpg 293K
    2.jpg 291K
    7.jpg 281K
    5.jpg 292K
    3.jpg 296K
    2.jpg 291K
  • สวยมากๆๆคร้าบ แปลงร่างได้ซะใจมากๆครับ
  • ว้าวววสวยมากครับผม ;-) :063:
  • เยี่ยมครับคุณjeeppy
  • หล่อล่ำ สวยมากครับ
  • ไม่แปลงหรอกสวยตั้งแต่เด็กๆ
    แต่มาได้อีกเยอะ สวยครับ
  • สวยมากคับผมก็มีตัวหนึ่งคับเป็นลูกไวรัสเหมือนกันตอนนี้ขวบกว่าไม่สวยเท่าพี่เเต่น่าตาเหมือนของพี่เปียบตอนนี้วัดหัวได้21คับสูง15คับมันก็สวยนะพี่แต่ไม่ลั่มบึกเท่าพี่. รบกวนพี่พอจะบอกได้ไหมว่ากินอะไรเป็นพิดเศษหรือว่าออกกำรังคับ. ของผมพาวิ่งทุกวันกินเย็นเวลาเดียวอาหารไม่ค่อยกินมันชอบกินไก่ดิบคับ. รบกวนแนะนำด้วยคับอยากหล่อเหมือนพี่อะคับ ^:)^
  • :m22: ขอบคุณทุกความคิดเห็นคร้าบ^^ ตัวนี้เป็นตัวที่ขายไม่ออกครับ ผมเลยเลี้ยงไว้เอง แฮะๆ:m54:

:m33: ของคุณjojo555 เป็นไวรัสกับแม่ไหนครับ ผมกินมื้อเดียวโครงไก่ดิบวันล่ะ2ตัว ไม่เคยกินอะไรเป็นพิเศษ ปล่อยวิ่งเช้าเย็นครับ(ปล่อยไปขี้) 555+ ^^ image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 231K
  • :m22: อยากเห็นพี่น้องเค้าจัง ไม่รู้เป็นยังไงกันมั่ง เจ้าของเห็นแล้วช่วยเอามาลงให้ดูด้วยน่ะคร้าบ ผมคิดถึง^^imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 254K
    4.jpg 232K
    11.jpg 251K
    12.jpg 203K
  • :m16:อยากเห็นเจ้าตัวนี้มากครับ ผมชอบมากตัวนี้^^imageimage
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 235K
    3.jpg 203K
  • สุดยอดมากครับ :063:
  • งามมาก ดีใจด้วยครับ
  • สวยมากๆๆครับ เบอร์โทรหน่อยดิอยากคุยด้วยท่านจิ๊บ อยากเห้นตัวนี้ที่สุดดดดดดดดimage
    ไฟล์แนบ
    327792.jpg 232K
  • เเม่มันชื่อMinnieคับไม่รู้ว่าสะกดถูกหรือป่าวไวรัสมันจ่ายลูกดีมากเรยนะพี่ผมติดตามดูเคยเห็นลงขายเเต่ละตัวหัวดีทุกตัวหน้าหักทุกตัว. ผมกำรังซ่อนตังเเฟนอยู่ผมจะหาซื้อลูกไวรัสตัวเมีย555 :-D
  • สวยทุกตัวเลย..ครับ
  • ไม่รู้หมาสวยเป็นไง แต่เห็นแล้วอยากเข้าไปฟัด