ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลู่วิ่งรุ่นใหม่ล่าสุดจาก Pa2Bull
  • วันนี้ คุณก๊อก เจ้าของผลิตภัณฑ์ลู่วิ่งสุนัข Pa2Bull
    ได้นำเครื่องวิ่งสุนัขรุ่นใหม่มาแนะนำให้กับเรา โดยมี
    นายแบบ 2 ตัว ตัวแรกเป็นสุนัขพันธ์ลาบาร์ดอร์ของ
    คุณส้ม สมาชิกของเราเอง และอีกตัวเป็นสุนัขของ
    เราเองครับ เพื่อนสมาชิกสามารถรับชมรายละเอียด
    ของผลิตภัณฑ์ได้ที่ช่องทรูวิชั่น 7 วันเสาร์ที่ 10 พฤศจิกายน นี้
    เวลาประมาณ 10โมงเช้า

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0954.jpg 174K
  • ส่วนภาพนี้เป็นภาพสุนัขของเราเองทดลอง
    วิ่งด้วยเครื่องวิ่งรุ่นใหม่นี้ เสียงมันนุ่มเงียบดีจริงๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0961.jpg 189K
  • ภาพขณะที่กำลังแนะนำผลิตภัณฑ์

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0952.jpg 157K
  • และภาพสุดท้ายเป็นเบื้องหลังการถ่ายทำ
    บรรยากาศเป็นกันเอง สบายๆ สงบร่มรื่น
    เหมาะแก่การพักผ่อน วิ่งเล่นกับสุนัขของท่าน
    ต้องที่ "ด๊อกฟันพาร์ค" สวนสนุกสำหรับสุนัข

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0949.jpg 152K
  • เงียบจริงๆครับ(แต่เเสียงคนดังนิดนึงนะครับ) :063:

ปล. พี่มุครับ เอาทรอยไปทำอะไรมาครับไปอยู่DogFunParkไม่กี่วันกลับมาเป็นแบบนี้เลย :o046: :063:
    วันหน้าจะขอพาเจ้าเบนไปเที่ยวอีกตัวนะครับ
  • ขอบคุณ คุณมุ dogfunpark มากนะครับ และคุณหนุ่มด้วยครับ ^:)^
  • เครื่องละเท่าไหร่ครับ