ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีนักลากตัวไหนเป็นสายกัดบ้าง
  • กำลังหาข้อมูลอยู่ว่าตอนนี้ มีใครที่เอาสายกัด มามาฝึกลากบ้าง กำลังสงสัยว่ามันสามารถลากได้หนักกว่ากว่าเรดโน็ตไหม (น้ำหนักลากต่อน้ำหนักตัวหมา) แต่เท่าที่รู้สายกัดน่าจะฝึกลากได้ยากกว่า ขอบคุณครับ
  • ถ้าพื้นดินคงไปได้ดีกว่านี้แต่ ผมว่าสุดยอดมากครับ เป็นกำลังใจให้ ไม่ทราบว่าเกียวกับน้ำหนักตัวหรือป่าวถึงไม่มีแรงกด ;-) คิดแบบบ้านๆนะครับไม่รู้จริงๆ
  • เท่าที่เห็นก็มีแต่เจ้าทอง ของ d1 เนี่ยละ ขวัญใจผมเลย
    สายกัดในเมืองไทยผมว่าก็มีเยอะนะแต่ไม่เห้นมีคนนำมาลากเลย ถ้ามีก็น่าสนุกดี
  • น่าสงสารครับ ทำไม่ได้ยังฝืน สงสารเจ้าพิทบลูครับ สนองเจ้าของไม่ได้ ไม่รู้จะได้กินข้าวหรือเปล่า ...ล่อเล่นนะครับบบบบบบบบบบบ
  • ตัวเล็กแต่ใจสู้ตลอด เยี่ยมเลยเจ้าทอง สนามหน้าสู้ใหม่ เชียร์ค่ะ
  • ข่าวว่าตอนนี้ทางอีสาน กำลังจะหาตัวแทนส่งมาปราบเจ้าทอง แต่คิดว่าคงยากนะ อิอิ
  • ไม่ทราบว่าเจ้าทองหนักกี่กิโลครับ ผมว่าที่มันลากไม่ไปเพราะเสียจังหวะมั่งครับ