ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • เดียวผมพกไปให้ได้อยู่คับ
  • หลักล่ามผมไม่มีครับใครมีเผื่อด้วยพรุ่งนี้จะไปซื้อโซ่แต่เช้า พี่สู้ถ้ามาเอาข้าวโพดดิบไปปิ้งด้วยนะขำๆ
  • มารวมตัวที่บ้านผมใช่เปล่าครับผม
  • ขำๆ ต้องเอาจริงๆ พรุ่งนี้เช้าขุดมันขุดเผือกเสริม เสบียงซะเลย 555 :-)) :-)) :-))

พรุ่งนี้เจอกัน ชักตื่นเต้นแล้ว กลัวเจ้าผมแรงเหลือ วันนี้จับขึ้นเครื่องวิ่ง ว่ายน้ำ ลากซะเลย เอาให้ต๊าย :m55:
  • ปิกัสโซ่ ไม่ต้องหลักก็ได้มั่ง
  • โอ้ขอบคุณหลายๆนะครับคุณซัน คงต้องรบกวนแล้วนะครับ
  • ไงไปกันก่อนเลยคับ ผมกว่าจะออกจากโรงงาน ก็ประมาณ เทียง กว่าจะไปถึง คงประมาณ 5 โมงคับ
  • อยากไปๆๆแต่ต้องทำโอต้องขอโทดพี่ๆๆทุกคนด้วยนะคับที่ไม่ได้ร่วมสนุกด้วย เก็บภาพสวยๆๆมาให้ผมดูเยอะๆๆนะคับ เดินทางปลอดภัยคับพี่ๆๆ :002:
  • ดูแล้วงานมันส์แน่ๆเลยครับ จากสถานที่และคนร่วมงาน
  • หลักเอาไว้ให้หนุ่มโสดยึดเว้ยเจมส์ 555
  • เอาไว้ยึดหนุ่มโฉดด้วย จะได้ไม่มีภาพหลุดหน้าเวทีอีก ^^
  • กร๊ากกกก :m86:
  • ชาบูไป D1 อีกแล้วหรือนี่ ฟิตจริงๆแต่ เสาร์อาทิตย์นี้ไปปราจีนกันครับผมให้ ชาบูฝึกล่วงหน้าไปก่อน 555
    ว่าแต่ก็อิจฉาคนได้ไปเที่ยวจริงๆอดไปเลย @พี่สู้ฟิตๆไว้นะไป กทม จะเข้าฟิตเนสแล้วนะ 555 อยู่ที่นี่ก็เข้าอยู่ กำลังฟิต :o055:
  • หนีไปตั้งแค้มป์กันหมดเลยยอ่า..
    โบว์เอง
  • เอ้าแล้วก้องไปไหนล่ะ ไม่เห็นมาด้วยนะ ฮ้่าฮ่า :-))

กลัวโบว์อิจฉาแต่อยากบอกว่ามันส์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o040:
  • วันนี้อาทกับเจมส์ได้รับชมผลงานของศิลปินปิกัสโซเป็นผลงานชิ้นเอก :o071: ขอบอกว่าสุดตีน
  • งานประติมากรรมหรือว่างานเพ้นท์ละครับนี่ :-))
  • พ่อ แม่ ลูก(ลูกเพื่อน) 5555 ชอบimage
    ไฟล์แนบ
    329550.jpg 265K
  • เป็นผลงานที่เตะจมูกที่สุด เท่าที่เคยเจอมา 555555555555555
  • เป็นรูปที่น่ารักมาก รีบๆมีเองได้แล้วนะพี่ทั้งสอง
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/32856/xxxxx-25พย-55-นี้-meeting-ที่พุทธมณฑล-สาย2-xxxxxx#Item_1

ไม่รู้ว่าเห็นกันหรือยังครับ ไปกัน 5555555555 แต่รู้สึกว่าพี่ก้องไม่อยู่
  • เอ้าเห้ย !!!!

มาจั๊กใดกันล่ะเนี่ย... สงสัยตากล้องจะเข้าใจตามนั้น 555 :-)) :-)) :-))
  • เจมส์...ว่าไงก็ว่าตามนั้นแหละน้อง
    ไปไหน ไปด้วยกันอยู่แล้ว เสียดายก้องกลับไม่ทัน :033: :062:
  • กลุ้มใจมากเลย...โมเน่ต์งอน...และพยายามเอาใจเรา..แต่มันเอาใจในแบบผิดๆ...
    เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้นำหมามาใหม่และประสบปัญหาของเจ้าปิกัสโซ่คือเรื่องขี้ๆของมัน เช้ามันจะเป็นตัวแรกที่ได้ออกจากกรง กลางวันตอนสาย ตอนเย็นและช่วง3ทุ่ม เพื่อที่จะให้มันไปทำธุระจะได้ไม่ต้องเช็ดกรง และแล้วทุกครั้งที่โมเน่ต์เห็นก็จะร้องว่าขอฉันไปด้วยๆ ผมก็ไม่เคยเอาไปด้วยเลย จนเมื่อคืน มันก็ร้องตามอีกและแล้วก็เกิดเหตุการไม่คาดฝันนั่นคือมันพยายามเบ่งอึออกมาทั้งๆที่มันอึไปแล้วตอนเย็น อึออกมาได้ก้อนเล็กมาก ผมทั้งขำทั้งโกรธ ต้องปล่อยออกมาข้างนอก และตอนเช้า ผมก็ปล่อยปิกัสโซ่อีก และกลัวโมเน่ต์มันจะทำอีกผมจึงปล่อยโมเน่ต์ด้วย พาออกไปนอกบ้านวิ่งไปวิ่งมาอยู่นานตัวผมคิดว่ามันอึแล้วจึงเรียกเข้าบ้าน และแล้วพอเข้าบ้านเสร็จผมได้จับเข้าโซ่จากนั้นโมเน่ต์ก็อึทันที ผมโกรธมากๆเลยดุแต่มันทำท่าดีใจมากเหมือนว่าดีใจมากที่อึให้ผมเก็บผมหละโคตรเศร้าเลยไม่รู้ทำไงดี 55555
  • 555555 ช่วยไม่ถูกเลย
  • เป็นเหมือนกันเลยก้อง...ต้องรอให้แน่ใจว่าทำธุระเสร็จแน่นอนก่อน 555
  • หัวอกเดียวกันเลยพี่ดีนะไอ้vincentไม่ร่วมด้วย :002:
  • เซนต์ว่าสงสารเจ้านาย
    ให้ไปเที่ยวกลับมาก่อนเวลาเหลือๆ เดี๋ยวเอาด้วยคน ตอนนี้กำลังหัดเบ่ง 555 :O
  • เสียดายไม่โชคดีเหมือนคุณสู้ไม่ได้ไม่ดีก็เอาหมาไปถ่ายที่ทะเลอย่างเดียวอิจฉาจัง...เราได้แต่ถ่ายตีนดอย 555
  • แอบซุ่มคนเดียว..อิอิ

• ชาบู สู้สู้ :033: :062:
    ตัมครับ ชาบูเก่งมากเลย มีโอกาสแล้วเจอกันนะ :063:

คุณเบียร์ ใกล้หนาวแล้วหมาบนดอยได้เปรียบกินเก่งแน่นอน ใหญ่แซงเพื่อนก็หนาวนี้แหละ :-D
  • เก่งวุ้ยสุดยอด
  • ช่วงนี้แม่เค้าฟิตเดี๋ยววันเสาร์พาไป D-1 อีก
  • เก่งทั้งเจ้าของทั้งชาบูเลย ^:)^ คนเลี้ยงมีเวลาให้หมาก็เก่งแน่นอน คู่แข่งนิวเคลียเลยอนาคต
  • พัฒนาการของ THE MOMOimage
    ไฟล์แนบ
    the-momo.jpg 217K
  • ตอน8เดือนหน้าแม่งโคตรเท่เลย เต้ย
  • ผมชอบรูปตอน8เดือนอะพี่เต้ย หน้ามันออกอาการเจ็บมาก5555
  • โมโม่...หมาใหญ่ได้ใจ
    เหลือแต่รอเวลา...ไม่นานต้องได้ถ้วย :010: :m01: :m01: :m01:
  • ก้อง เดินทางปลอดภัย เที่ยวให้สนุกนะครับ
    วันนี้ไม่เสร็จธุระ กลับมาค่อยลุยกันต่อ เดี๋ยวว่างๆจะเข้าไปแอบดูหมู่บ้านศิลปินให้นะ :039: :033: :X
  • เลื่อนตั๋วงานไม่เสร็จครับไปวันพหัสครับ ขอบคุณ :)
  • 9 เดือนกำลังหนาเลย
  • 1ปีแล้วเหลือเวลาอีกปีจะโตเป็นหนุ่มเต็มตัว ตัวจะหย่ายแค่ไหนกันนะไอ้โม่ :033:
  • ใหญ่ได้อีกหรอเนีย
  • ชอบโโม่ที่สุดดดดดดดด
  • ยังล่ำได้อิก..อนาคตนายแบบ
  • ต้องพาเข้าสตูดิโอ้ ของพี่ก้อง ก่อน
  • SUPERKIMCOMBO'S REDTUTOR SON

image

:033:
    ไฟล์แนบ
    521841_3397315950837_1476845171_n.jpg 39K
  • เรดบลูลี่หรือเปล่าครับ น่ารักเลย
  • พี่สู้คับรูปลักกี้ตอนนี้คับหัดว่ายน้ำimageอีกรูปไตตั้นคับimageพาไปมาวันอาทิตย์ที่ผ่านมาหลังจากทำโอทีเสร็ดพอมีเวลาเลยจัดสักหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    ffffffffffffffffffffffffffffffff.JPG 31K
    gggggggggggggggg.JPG 50K
  • ลัคกี้ มันใหญ่มากเลย ตูดมันจะโด่งหรือเปล่านั้น