ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีคับยุทธ์....เเต่ไม่เคยไปเล่นเหมือนกันเเถวๆคลอง 1 ...ซ.index สังเกตุง่ายๆตรงกันข้ามกับชายคาผับ
    .....หลังบ้านพี่เองเป็นบึงใหญ่มาก..
    ......ตอนนี้เขาเริ่มถมดินทำเป็นที่จัดสรรเเล้ว..เเต่ยังมีพื้นที่ให้เล่นอยู่นะ....ว่างๆเดี๋ยวถ่ายรูปให้ดู L-)
  • Thank ครับพี่ อ๊อด
  • วันอาทิตย์นี้มาได้รึเปล่าคับอ๊อดช่างเค้าจะเข้ามาติดหลังคากันสาดแล้วครับ
  • หวัดดีคับพี่เพื่อนๆทุกท่าน
    ....เสาร์-อาทิตย์นี้อย่าลืมไปเจอกันที่เมืองทองนะคับ....
    ...ขอบคุณมากคับพี่ยุ่น...เดี๋ยวว่างๆเข้าไปกินเบียร์ ด้วยนะคับ.. :-D
  • อยู่ไหนกันหมดเนี้ย!.. :-D
  • หวัดดียามเช้าสายๆคับทุกท่าน..
  • สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเบญimage
    ไฟล์แนบ
    324982.JPG 101K
  • ขอบคุณมากครับโก๋มีโอกาสเราคงได้เจอกันครับ 8->
  • hap..ที่นี้...py...ที่บ้านคับ....ขอให้ร่ำรวยๆไม่เจ็บไม่จนคับ..Ben TheOlarn Redpit.. [-O<
    ....โทษทีช้าไป 1 วัน.. :-D
  • ขอบคุณครับพี่อ๊อด จัดเต็มครับ
    หรือเอาแบบล้นแก้วเลยครับ B-)
  • เบญ..ขอบคุณเช่นกัน สนุกมากเสียดายไม่มีร้องเพลง....สงสัยต้องเเก้ตัวเเล้วมั้ง....อิอิ :027:
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพหมู่.jpg 83K
  • ธรรมชาติไม่มีตัดต่อ...อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    326394.jpg 35K
  • เดอะเตี้ยครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0098.JPG 78K
    IMG_0042.JPG 76K
    IMG_0113.JPG 96K
    IMG_0113.JPG 96K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0124.JPG 101K
  • สุดตรีนนนนๆๆๆ
  • เดอะเตี้ยงามได้ใจไปเลยครับ
  • พี่ยุ่นว่างๆมาเล่นนกแบบผมบ้างหรือเปล่า.....หมาโดนงดนก็ได้5555imageimageimage
    หรือแบบนี้แทนจะ4 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSCF5650.jpg 47K
    DSCF5651.jpg 54K
    DSCF5658.jpg 34K
  • :) imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5658.jpg 34K
    DSCF5647.jpg 55K
  • หวัดดีครับพี่น้อง กางเขนดงใช่รึเปล่าอ๊อดนกเสียงดีน่ะนี่หายากด้วย
  • หวัดดีคับพี่ยุ่น...พี่เอกเลี้ยงนกเเล้วหรือพี่...อิอิ =((
  • ทุกอย่างแล้วแต่จังหวะชีวิตว่าสะดวกที่จะทำอะไร หมาก็อยากแต่ไม่สะดวกช่วงนี้นกก็พอได้บ้างแต่ที่แน่ๆต้องเลี้ยงลูก555
  • หวัดดีคับทุกท่าน... :*
  • หวัดดีคับทุกท่าน....ผมว่าพวกเราใกล้ถึงเวลาเเล้วที่ต้องเจอกันซักครั้งนึง...ก่อนสิ้นปีนี้....เพื่อนๆว่าไงคับ..
  • หวัดดีคับ....วันหยุดสุดสบายของใครหลายคน.. :027:
  • สบายดีกันครับทุกๆคนช่วงนี้ใกล้สิ้นปีคงจะยุ่งๆน่าดุ อ๊อดเป็นไงช่วงนี่ฟิตน่าดูเห็นมีเด็กๆออกมาเชยชมพอสมควร ปีหน้าต้องมีอะไรดีๆออกมาแน่ๆ พี่ยุ่นร้านเป็นไงบ้างพี่วันไหนจะไปนั่งเป็นมาสคอสหน้าร้านให้ ...เบญรอให้พลพรรคใหญ่โตก่อนคงมีอะไรงามๆแน่เดียวจะให้หญิงขิงเฝ้ารอกินเด็กนะ 555 ส่วนผมช่วงนี่ก็อยู่กับลูกแต่มีนกเข้ามาพ่วงด้วย ได้คุยทั้งเรื่องหมาเรื่องนกมันก็เพลินดี แต่นกจะเบาหน่อยพาไปซ้อมแถวบ้านได้ 555 และช่วงนี้ก็นับถอยหลังที่จะตกงาน 5555 ฮิ้วววววววว 5555 ท่าจะบ้าแล้ว ที่ทำงานย้านเมื่อไหร่ก็ออกจากงานยังนึกไม่ออกเลยว่าจะทำอะไร...เดียวนี้คลอง 3 เยอะทั้งหมา มากทั้งนก ทั้งจุก และบินหลา ......อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามา แต่จะค่อยติดตามห่างๆครับ :)>-
  • หวัดดีคับพี่เอก...เจ้าตัวน้อยเป็นไงบ้างพี่..ซนยัง....อิอิ ;;)
  • ฝากให้พี่ยุ่นคับ..ยังเป็นรูปเก่าอยู่นะคับ..รูปใหม่ถ่ายยังไม่ได้ถ่ายคับ...ดูเล่นๆไปก่อนเด้อ!imageimageimage :-D
    ไฟล์แนบ
    326404.jpg 24K
    326406.jpg 40K
    326410.jpg 24K
  • หวัดดีครับพี่น้อง
  • หวัดดีคับ...พี่ยุ่นลองดูนะคับชอบไม่ชอบยังไงโทรบอกด้วยเด้อ!...อิอิ :-c
  • สวัสดีครับพี่อ๊อดบายดีป่าวพี่ว่างๆกินเหล้ากันดีกว่า
    ขนมครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5874.JPG 241K
    IMG_5883.JPG 272K
  • ขนมน่ากินจัง... :063:
  • ลองเอาไปเลี้ยงดูปะพี่เล็กๆไซร์มินิ แต่กินไม่มินิเลย :-D
  • หวัดดียามดึกนะคับ...ทุกคน
    ....เบญพี่เอารูปมาให้ดู...chil bar น่าจะได้ประมาณนี้อะเเน่ๆ...มันมาเเล้ว.imageขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    288896.jpg 31K
  • ถ้าได้แบบนี้ก้อแจ่มแจ๋วเลยพี่ :021:
  • มันมาเเล้ว..จริงๆ L-)
  • มันแปลงร่างขั้นที่2 :-))
  • เดี๋ยววันนี้ตอนกลางคืน..พี่ถ่ายรูปให้ดูนะ.... :065:
  • ดีครับพี่ๆน้องๆชาวปทุมทุกท่านนะครับ

มันมาเเล้ว..จริงๆ /// ขอดูด้วยนะครับ พี่อ็อด
  • หวัดดีคับโก๋....หรือโอ๋..ไม่เเน่ใจ...อิอิ
    .....เจ้ารูลู่มันมาจริงๆอะ.... :063:
  • .....เจ้ารูลู่มันมาจริงๆอะ....

ผมก็คิดไว้นะครับ เพราะเห็นมาตั้งแต่เิกิด
    -------------------------------------
    โก๋....หรือโอ๋..ไม่เเน่ใจ...

เรียกโก๋ โอ๋ หรือ โต๋ ก็ได้ครับ
    แล้วแต่สถานที่ ที่โรงเรียนที่บ้านที่ทำงาน

รอชมภาพอยู่นะครับ
  • หวัดดีคับโก๋ โอ๋ โต๋...อิอิ
    .....พรุ่งนี้ได้ดูเเน่คับ....โทดทีให้รอนานไปหน่อยนะ.... ^:)^
  • ขอถามหน่อยครับ
    อ.เมือง มีใครเลี้ยงอยู่ทางนี้บ้างครับ
    ถ้ามีไปจูงหมาที่ไหน แล้วมีที่โดดนําหรือเปล่า ขอบคุณครับ
  • M1 เป็นไงบ้างครับพี่อ๊อด
  • หวัดดีคับทุกท่าน...คุณpixy_04 อยู่เเถวไหนคับ
    ..ben..มาเอาไปเลี้ยงเลยปะ....อิอิ :-D
    ..TO..โก๋ โอ๋ หรือ โต๋ ..เอามาให้ดูเเล้วนะโทษทีนานไปหน่อย...ใส่โซ่จะโพสท่าไม่เดินเลย..หมอบอย่างเดียว
    เลยถ่ายได้เเค่นี้คับ...
    .......imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3981.JPG 47K
    IMG_3982.JPG 44K
    IMG_3978.JPG 43K
  • ผมอยู่อำเภอเมือง ในตลาดปทุมครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักคับ. เลี้ยงมานานยัง....?
  • ว่างๆเข้ามาทักทายกันในนี้ได้เลยคับ.
  • สวัสดีครับ อยู่ดอนเมืองนะครับ
    ลูกสาวชื่อ ROCK ตอนนี้ 2 ขวบ 3 เดือนแล้วครับ
    อยู่ใกล้ ๆ ทักทายกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    C360_2012-04-22-15-22-35.jpg 265K
  • มาถึงดอนเมืองแล้ว B-) B-) B-) imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5921.JPG 283K
    IMG_5950.JPG 237K