ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขบลูลี่หายช่วยด้วยครับ
  • สุนัขบลูลี่หายช่วยด้วยครับ เพศผู้อายุ4ปี ชื่อดีเซล หายออกจากบ้านที่ อ.เสาไห้ จ.สระบุรี มีผู้ใดพบเห็นกรุณาติดต่อกลับที่ 087-3706685 เต๋าครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00834_resize_resize.JPG 142K
    DSC00155_resize.JPG 204K
  • หายออกจากบ้านนี่ ปล่อยเเล้วหมาเดินหายไป ใช่ป่าวครับ

หรือว่ามีคนมาขโมยไปที่บ้านครับ

ถ้าเป็นอย่างเเรกก็ไม่ควรทำนะครับ เลี้ยงหมาไม่ควรที่จะปล่อย

ยังไงก็ขอให้เจอเร็วๆนะครับ ใครอยู่ใกล้ๆช่วยกันสอดส่องด้วยนะครับ
  • ขอให้เจอไวไวนะครับ เอาใจช่วย
  • ไม่ได้ปล่อยครับเลี้ยงใส่กรงแต่มันกัดกรงจนเป็นรูเพื่อออกมา ตอนเช้าถึงได้เห็นครับ
  • ช่วยกันครับ อย่าเพิ่งเข้ามาตำหนิ ขอให้ทราบรายละเอียกก่อนครับ ฝากด้วยครับทุกคนเจอแถวไหนโทรเลยครับ
  • ช่วงนี้ติดสัด อาจจะออกไปหาตัวเมียข้างนอกมั้งเดี๋ยวมันก็คงมา
  • ก็ขอให้เป็นอย่างว่าครับ
  • หมาสวยด้วยยย ขอให้เจอครับผม...
  • ขอให้หาเจอเร็วๆนะคะ ตัวนี้หนูเคยเจอตัวจริง สวยมากๆ เด๋วมันคงกลับมาเองนะคะ
  • อย่ารอให้มันกลับเลยครับ... หมาบางทีมันวิ่งไปไกล จนไม่ได้จำเส้นทาง บางทีก็กลับมาไม่ถูก...

ทางที่ดีออกตามหาเถอะครับ.
  • ตามมาตั่งแต่ที่หายแล้วครับไม่ได้รออยู่เฉยๆครับ ออกแปะรูปเขาตามสถานที่ต่างๆวันนี้มาแจกรูปในเมืองในตลาดและคลีนิคทั่วสระบุรีครับ
  • เจอแล้วนะครับขอบคุณมากครับสำหรับกำลังใจและคำแนะนำ ดีใจมากเลย
  • ดีใจด้วยครับ :>
  • มันงอลอะไรคุณอ่ะเปล่า (ล้อเล่นๆ) เจอแล้วก็ดีไปครับ
  • ดีใจด้วยค่ะ สรุปมันหายไปไหนคะ กลับมายังไงเหรอคะ
  • มันเดินไปตามถนนห่างจากบ้านไปร่วม10กิโล ไล่ถามคนไปทั่วจนเจอครับ
  • โชคดีมากๆครับ [-O<
  • ยินดีีด้วยครับ