ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • ช่วงนี้อยากซ้อมหมาบ่อยๆ หากใครพอมีเวลา จัดให้ด้วยนะครับ

หรือ วันเสาร์-อาทิตย์ นี้ไปซ้อมก่อนพักหมาที่ D1 กันดีมั๊ย
    เช็คสถานที่เอาความได้เปรียบ อิอิ :-D
    และเผื่อไปดูมีอะไร ขาดเหลือพอแบ่งเบาทางเจ้าภาพได้บ้าง เอาไงโหวตกันนะครับ :067:
  • พรุ่งนี้มาที่บ้านผมก่อน
  • ลอยกระทง
  • เจมส์แอบฟิิตซ้อมอยู่แน่ๆเลย
  • ได้ผลแต่ยังไม่เป็นที่น่าพอใจ ยังไม่เต็มปาก ยังกัดปลายๆปาก แต่ดีขึ้น เมื่อเช้าเล่นไป 10 นาที วิ่งอีก 20 นาที
  • ใช้ผูกเลยนะอย่าจับ
  • ผูกครับ มันเล่นไม่หยุด แต่กัดไม่เต็ม
  • ทีมนี้ท่าทางขยันฝึกซ้อมนักกีฬาดีมากๆเลยนะเนี้ย จัดหนักๆเลยนะครับ

ว่ายน้ำครับดีมากๆเลย แล้วโยนก้อนหินลงน้ำให้เขาว่ายตามครับ สุดยอดมันส์ ;-)
  • เจ้าผมพร้อมจริงหรือเปล่า...ฟิตๆใว้นะเดี๋ยวเสียชื่อพิทนนท์หมดimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0058.JPG 66K
  • แหม่กัดคอเป็นลำเลยท่าจะฟิต
  • ฟิตจนกรอบเป็นขนมไปแล้วก้อง...555
  • image ให้พี่สู้เอาแบบนี้นะพี่ฝน
    ไฟล์แนบ
    528792_283436181732204_290397168_n.jpg 72K
  • พิทนนท์ อย่างฟิตอ่ะ พี่เบียร์ แต่เป็นคนนะพี่ 555 แต่ละคนฟิตจนเสื้อคับกันหมดล่ะ 555
  • เราต้องทำตารางวันฝึกสุนัข บันทึกน้ำหนัง และจำนวนเซ็ท เพื่อดูพัฒนาการของสุนัข
  • ter911 4:07PM Permalink
    เราต้องทำตารางวันฝึกสุนัข บันทึกน้ำหนัก และ จำนวนเซ็ท เพื่อดูพัฒนาการของสุนัข

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0445.JPG 291K
    IMG_0469.JPG 210K
  • คุยข่มกันใหญ่เลย เดี๋ยวต้องวัดกันในสนาม 9/12/2555

น้องบอส เอ๋ย!!! :-D
    ระวัง สกั๊ต จะใหญ่แต่กล้ามนะ เดี๋ยว โมโม่ จะล้มยักษ์ให้ดู
    คุณเบียร์ เจ้าผม อาจยังไม่แกร่งพอ แต่จะเอา ซูโม่ เป็นสารตั้งต้น จุดระเบิดกำลังภายในคร๊าฟ :X
  • คุณสู้ระวังสารตั้งต้นเป็นสารพิษอาจทำให้เจ้าผมต้องน้อยเนื้อตำ่ใจออกจากวงการได้นะ...เป็นห่วงจิงๆๆ :-D
  • เดี๋ยวนี้ไชยปราการเค้ามีรางลากเป็นของตัวเองแล้วนะ..ขอบอก คริ คริ.
  • power_pit พฤศจิกายน 30 Permalink
    คุยข่มกันใหญ่เลย เดี๋ยวต้องวัดกันในสนาม 9/12/2555

น้องบอส เอ๋ย!!! (มอสนะจ๊ะท่านพี่ อิอิ)
    ระวัง สกั๊ต จะใหญ่แต่กล้ามนะ เดี๋ยว โมโม่ จะล้มยักษ์ให้ดู
  • james_mis 10:30AM Permalink
    รับประกัน ได้ล้มสมใจแน่นอน 555555555555

:063: :063: :063:

พิตนนท์โหดได้ใจแท้ครับ เจมส์
    รีบๆๆนะน้องมอส กลัวแต่น้องจะไม่กล้ามา d1นะซิ
    เดี๋ยว พิตนนท์ จัดให้ แต่ล้มแล้วอาจไม่ได้ลุก คลานกลับแม่ริมก็ไม่ไหวเนอะ สกั๊ต กั๊บ กั๊บ ฮ่าฮ่าฮ่า :-))

โมโม่ล่าสุด ตันสี่นะขอบอก
    แต่ที่เหนือกว่านั้น สั่งหมอบขนาดลาก แล้วสวัสดีหนึ่งที...ก่อนลากต่อแบบเหลือ อิอิ โมโม่ แอดวานส์ :X
  • :-)) :-)) :-)) :-)) โมโม่ โหดร้ายอ่ะ ตันสี่เลยรึ :022: =D> ไม่ต้องกลัวครับว่าจะไม่ไป สกั๊ตพร้อมไปแน่นอนครับ (อยุ่ที่ใจ ๆอิอิ )
  • โม่เป็นหมาที่ไว้ใจได้ตัวหนึ่งของนนท์ ซ้อมน้อยแต่แรงมีมหาศาล 5555
  • Pitbullzone_NNPitbullzone_NN ใครอ่ะคร๊าบบบ ? :033:
    image
    SUPERKIMCOMBO'S RED BULLY REDTUTOR SON 29 DAYS. กร๊ากกกๆ :m93:

ลากฯกันให้มันส์หยดกันไปเลยนะครับ สู้ๆ :033:
    ไฟล์แนบ
    378815_3458965932048_1583967285_n.jpg 20K
  • สวยเลขครับพี่คิม ชื่อนั้นเอาไว้ข่มขู่คู่ต่อสู้ครับ ไม่น่าเดายากนะว่าใคร :o040:
  • james_mis พฤศจิกายน 29 Permalink
    โม่เป็นหมาที่ไว้ใจได้ตัวหนึ่งของนนท์ ซ้อมน้อยแต่แรงมีมหาศาล 5555

อย่างว่าอ่ะครับพี่เจมส์ เลือดพ่อมันแร๊ง ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 199K
  • อันนี้น่าจะจริง แต่พ่อจะสู้วัยรุ่นกำลังคึกคักได้หรือ ขอชมกล้ามสวยจริงครับรูปนี้
  • ผมก้อกลุ้มใจตรงที่วัยรุ่น กะ วัยทองนี้แหละครับ อิอิ เหนื่อยใจเลย ขอบคุณมากครับพี่(กล้ามสวย)
  • บ๊ะๆๆ คุยโม้ได้ใจจริงๆ พิตนนท์เรา 555 ถ้าแพ้มีหวังได้โดดน้ำยกกลุ่ม :-D
  • ฝากรูปให้พิทบูลนนท์ครับ :* :X :* imageimageimageimageimageimageimage

แล้วพบกันนะครับ คิดถึงครับ
    ไฟล์แนบ
    Monster 211.jpg 202K
    Monster 215.jpg 184K
    Monster 199.jpg 189K
    Monster 222.jpg 193K
    Monster 223.jpg 181K
    Monster 226.jpg 194K
    Monster 196.jpg 138K
  • วันนี้ฝากดูและโมโม่ด้วยนะเจมบอน
  • วินเซนต์ ว่าไงก้อง
    มอนเตอร์ พี่ปธ หนุ่มมาเยือนถึงถิ่น ว้าววว ท่าจะเฟริ์มมากครับ งามหลายเด้อ :033:

กำลังออกจากบ้าน
    วันนี้พิตนนท์ ซ้อมใหญ่ จัดทัพรับศึก มากันให้พร้อมนะคร๊าฟฟฟ

เอ๊ะ!!!นิวเคลียร์ จะขาดเซ็คชื่อมั๊ยหนอ :m55:
  • อั้ยหย่ะสุดยอดเลยครับปธ.หนุ่ม
  • สงสัยงานนี้พิทนนท์ได้โดดน้ำยกกลุ่ม ฮิ้ววววว
  • หมาผมไม่ค่อยฟิตเลยครับมีแรงดึงแค่ทีเดียวออกไปดุไม่ทัน สภาพกรงใหม่ซื้อมาไม่ถึง20วัน มันแค่อยากออกมาดูเขาลากimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3685.JPG 89K
    IMG_3684.jpg 275K
    IMG_3686.JPG 163K
  • กรงกระจอกเอาไปคืนเลยก้อง... :-)) แบบนี้เอาใว้เลี้ยงนกกระจอกไม่ใช่พิทครับท่าน
  • สเตนเลส เหล็กป้องอ้อย ก็ใช้มาหมดแหละ พังหมด จะเอาปูนทึบและนี่ เซ็ง
  • ตอนนี้จะใช้เหล็กกล่องแหละ 555วางแผนกะเจมส์ไว้
  • ยืนยันกรงไม่กระจอกครับ

ถ้ามีลายพาดกลอน ก็เสือดีๆ นี่เอง
  • หมาผมมันซาดิส ดูท่าโดดน้ำสิยังเอาไข่กระแทกน้ำเลย 5555image
    ไฟล์แนบ
    309716.jpg 75K
  • ท่าทางจะจุก.. อิอิ
    ชาบูกระแทกกลางตัว ขึ้นฝั่งเรอดังเอิ้กเลย
    ต้องให้เสือน้อยสอน landing ซะหน่อยแล้ว
  • ท่าทางจะจุก.. อิอิ
    ชาบูกระแทกกลางตัว ขึ้นฝั่งเรอดังเอิ้กเลย
    ต้องให้เสือน้อยสอน landing ซะหน่อยแล้ว
  • เรดบิ๊ก กะ บิ๊กซี 2 ลังครับ ขำๆเน้อ ok
  • ชาบูเป็นไงบ้างครับตัม ฟิตๆ ไว้นะ :062:

ภาพการซ้อมล่าสุด 2 ซุปตาร์ พิตนนท์ทีม เรดบิ๊ก & โมโม่
    ลงให้แขกผู้มาเยือนลองพิจารณา กี่ลังดี อิอิ เจมส์ อาท อยากดื่มเบียร์เชลยมั่กมาก คงหวานชุ่มคอ ฮ่า :-))

image
    image

น้ำหนัก หลังรถ เก็บไว้เฉลยวันงานคร๊าฟฟฟ :033:
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1217.JPG 127K
    IMG_1204.JPG 190K
  • รับไมตรี พี่สมพงษ์ ครับ ขำๆ พิตนนท์ & พิตนอร์ท พี่น้องกัน ok จัดไป
    ฝากโมโม่ ให้น้องมอส ชมภาพเด็ด สะเก็ดข่าว อนุญาตให้ถอนตัวได้นะน้องมอส

ศึก สายเลือด พ่อ ลูก จะมีโอกาสได้เห็นมั๊ยหนอ ต้อง วัดใจน้องมอสซะแล้ว จริงมั๊ยเต้ย อะจ๊าก :m55:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_1187.JPG 178K
    Copy of IMG_1189.JPG 189K
  • แข่งใครเป็นลมก่อนดีใหม?สู้ พ่อลูก น้องมอสบอกไม่ถ้อยแว้ว

ยังมี ซูโม่ กะเจ้าผม อีก สองลัง เนอะหัวหมู่

• รู้จักกันไหม ?
  • พี่ ๆ พิทนนท์ครับ ตกลงผมไป 100% ครับไว้เจอกันนะครับพี่ ๆ ยังไงช่วยชี้แนะด้วยครับ
    สกั๊ตไม่ฟิตเท่าไหร่เมื่อวานพาไปลากยาก ได้ยินเสียงหมาเห่า ลากยางไม่พอลากผมไปด้วย ชนประตูรั้วบ้านเข้าล้มอีก ดีที่สกั๊ตไม่ได้กัดหมาเขา เจ้าของบ้านบอกว่าโหมันทำไมสุดยอดเช่นนี้ (ในใจแอบด่าเรามิรู้ อิอิ) ก้อต้องขอโทษขอโพยไปหลายยกเลย ฮ่าๆ ๆ ๆ ๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0471.JPG 286K