ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กล๊อก17 อายุ 6 เดือน 10 วัน ลูกโรบินฮูดvs JR ตอนนี้กำลังฝึกลากอยู่ครับ ฝากสำหรับผู้ที่ชอบ
    กีฬาลากน้ำหนัก แนะนำ ติชม ได้ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    กล๊อก2.JPG 150K
    กล๊อก1.JPG 189K
    กล๊อก3.JPG 134K
  • ผู้ช่วยฝึกimage
    ไฟล์แนบ
    xxx2.JPG 216K
  • สวยครับแต่น่าเสียดายตอนนี้พ่อ Robin เมาหมัดน้องเชอร์รี่อยู่(ขำๆนะครับกอล์ฟ) :063:
  • ลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นครับ
  • สวยมากครับพี่อำนวย หน้าตากระดูกมาดีกว่าพ่อตอนอายุเท่าๆกันอีกพี่ดีใจมากๆพี่ที่พี่ดูแลเด็กๆเป็นอย่างดีครับ :063: ชุดนี้ทั้งหมด6ตัวตอนนี้ไม่ค่อยได้ข่าวก็ M2 M5 ครับที่เหลือ4ตัวเห็นประจำครับ พี่ที่ได้2ตัวนี้ไปเอามาให้ชมพัฒนาการบ้างนะครับผม ผมอยากชม M2 มากๆครับเพราะตอนเด็กๆมันใหญ่สุดเลยกระดูกใหญ่มากๆหนักกว่าเพื่อนๆ2-3โลเลยผมเองยังเสียดาย ชุดน้องๆจะมีแบบนี้อีกไหมหนอ ตอนนี้ตั้งชื่อรอแล้วครับผมลูกหมายังไม่เกิดเลย :-))กะจะเอาไว้ทำลากรุ่น 40 โลขึ้นครับมันค่อยมันส์ดีครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    327816.jpg 243K
  • สำหรับท่านที่ชอบแนวนี้โทรมาคุยกันก่อนล่วงหน้าได้เลยครับผมที่ 0872251761 จองก่อนผมคิดราคาพิเศษแน่นอนครับผมท่านเชื่อใจผม ผมให้ใจท่าน ชุดนี้รับประกันความพอใจแน่นอนครับ :-D ปัจจุบันแม่หมาถ้าไม่ใช่หัวนะอย่างอื่นๆใหญ่กว่าโรบินอีกครับ เปิดจองนะครับผมอีกไม่เกิน 23 วันคลอดครับตอนนี้ท้องน่นอนครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11223.JPG 280K
  • สวยงาม =D>
  • สวยมากและใหญ่หน้าดูชุดต่อไปเปิดราคาเดิมหรือเปล่าครับ
    :)
  • เปิดราคาประมาณเท่าไหร่
  • งาม..จังหู :063:
  • ไม่สงสารแม่หมาหรอคะ น่าจะให้มันได้พักท้องก่อน
  • น่ากลัวมากมีหน่วยรบพิเศษมาฝึกให้ด้วย
  • หล่อจัง ...เจ้าหนู เด๋วต้องฝึกให้หนัก เป็นตัวอย่างแก่น้อง ๆ ที่กำลังจะตามมา :063: :063:
  • หมาผมชอบกัดสายลาก. มีวิธีแก้ไขยังไงคับ. อายุไล่ๆกันคับ
  • m5 ไบเล่ คับ ฝากให้พี่กลอ์ฟ ^:)^ imageimage
    ไฟล์แนบ
    28112012251.jpg 37K