ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงคน นนทบุรี กันหน่อยจ้าาาา
  • scudโหดจริงๆคับ โมโม่กัดใครไม่ได้กัดลิ้นตัวเองโชว์หมาตัวอื่นเลือดเต็มปาก ซาดิดมากหมาหรือปีศาจกันแน้
  • ชาบูสบายดีครับพี่ ไปเล่น spring pole ฟันหลุดไปซี่
    เลือดเต็มปาก ทำเอาตกอกตกใจหมด 555
  • พิทนนท์สู้ๆ :m93:

โอ้้้!!!ไอ้เสือเตี้ยชอบอ่ะ :m56:
  • นนเล่นกันโหดจิงๆเลือดเต็มปากเลยอ่ะ....ไอ้ดม่ไม่ต้องซ้อมหรอกเดี๋ยวเขาหาว่ารังแกเด็ก
  • ชาบู มันจะเทพไปแล้วนะ พ่อแม่พาเที่ยวทุกอาทิตย์เลยนะ
  • แบบว่าพ่อกะแม่มันว่างบ่อยอ่ะครับ พี่เจมส์
    ไม่รู้จะพาไปไหน เคยพาไปโดดเจ้าพระยา แถวพระนั่งเกล้า
    ชาบูดันว่ายไปเก็บผักตบชวาซะงั้น 555
  • พามาอัพเดท ที่กรมชลบ้างนะครับ คงใหญ่มากแล้ว
  • วันไหนดีอะครับ
    ตั๋มดูมันไม่ใหญ่เท่าไหร่นะ ตัวจึ๋งนึง
    คิดว่าปิกัสโซ่น่ะจะใหญ่กว่าชาบูอีก
  • อัฟเดทตัวนี้ก่อนเลยนะ แบบว่ามันห้่าวมาก :033:
  • น่าร๊ากอ่ะ :021:
  • เอาลงแข่งกัดสปริงโพลเลยท่านคิม... :-D เราไม่ถือว่าท่านทรมานสัตว์
  • อย่าเลยพี่เดี๋ยวมันจะไปขย่มเสาสปริงโพลดีวันหักซะป่าวๆครับพี่ :m88:
  • เออใช่ของมันแรงเก็บใว้ก่อน 5555
  • กินอิชิตันกันเป็นลังเลย ขอให้ได้ทองนะ
  • สงสัยผมคงต้องซื้อหลายลังเพื่อมาทำบ้านให้ชาบูอยู่ซะล่ะมั้งครับ อิอิ :o002:
  • สวัสดีพิตบูลนนท์ ครับ
    พี่ยุสครับผมติดเบียร์พี่ 1 ลัง บาร์เล่บิ๊กกลัปไม่รู้จำได้ไหม อย่าลืมมาตำจอมหน่อยเด้อ อิอิ
    วันที่ 9 ฝากคำชี้แนะไก่อ่อนตัวนี้ด้วยนะครับ :062: :020: image
    ไฟล์แนบ
    DSC00705.JPG 93K
  • เล่นline กันหมด
  • ยังดูแลที่นี้อยู่ครับ
  • @ รบกวนฝากให้คุณเป้ ดูเป็นตัวอยย่างนะครับ

image
  • บริหารงานโดยเจมส์และทีมงาน
  • ขอบคุณครับน้อยเดียวให้หมอไปรไปเอา
  • อิชิตันนิ่งสนิทครับสงสัยลังเดียวยังไม่มีบุญพอครับ :o008:

line ตามอ่านไม่ทันเลย 555+ :033:
  • ของเจมส์ก็ไปเยอะเหมือนกัน รอ i5 ล่ะกัน
  • 5555+ ยังจะรอใช่ไหม๊๊๊ :-D
  • ยังมีความหวังเสมอ 5555555555555
  • งั้นเดี๋ยวจัดอีกสักหลังเอามาเปลี่ยนให้ลูกหมาผมหน่อย5555+ (อ้างหมาซะงั้น) :-D
  • เพื่อหมา ไม่มีอะไรผิด 55555
  • image
    image

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9090.jpg 266K
    IMG_9075.jpg 259K
    IMG_9070.jpg 169K
    IMG_9089(1).jpg 189K
  • โกโก้ หมากล้าม
    เตรียมเก็บฝาอิซิตัน ไว้จ่ายแทนค่าเบียร์ วันงานด้วยคน 555
    สงสัยต้องเตรียมแคะกระปุก จ่ายค่าเบียร์ซะแว้ว "เจ้าผม" เอ๋ย... ดูมันทำ :016:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1221.JPG 166K
  • ซ้อมทั้งวัน ลากได้แค่รถเปล่า ลิ้นห้อยยังกะลากเป็นตัน ฮ่าฮ่า :-))

image
    image

วันไหนเราจะซ้อม ส่งท้ายกันคร๊าฟฟฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1225.JPG 136K
    IMG_1224.JPG 193K
  • ว่าจะเข้าไปบ้านพี่เป้ ซ้อมบิ๊กวันสุดท้าย
  • เจ้าผมกับซูโม่ ท่านสู้ส่งเบียร์เชลยมาเลยดีกว่า 555
  • ไม่ไปซ้อมบ้านพี่ก้องกันแล้วหรอครับ
    ว่าจะไปดูปิกัสโซ่ซะหน่อยว่าโตแค่ไหนแล้ว
  • เมื่อวานเพิ่งซ้อมไปครับเจอกันที่d1วันที่ได้เลย
  • ทั้งวันได้แค่ไฟ เลยยังไม่ได้เริมแลมก็กะโดดน้ำ เลยคับ แต่ก็พอเล่นได้ละคับ ใครผ่านมาก็เชิญเลยนะคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9103(1).jpg 172K
  • ว่างๆจะเข้าไปดูครับ เดี๋ยวเผื่อมีของเจ๋งๆให้เล่น 5555
  • สวัสดีค่ะ ขอสมัครสมาชิกกลุ่มพิทบูลนนท์ซะ1คนกับ 1ตัวนะคะ พอดีว่าได้ลูกพิทบูลกำพร้ามาตัวค่ะ เพราะความสงสารอย่างเดียว และชอบสุนัขเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วย อยู่บ้านบัวทองนะค่ะ วันหลังจะลงรูปให้ชมกันนะคะ
  • กลุ่มนนท์ยินดีต้อนรับครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ ใกล้ๆกันเลย
  • ยินดีตอนรับคุณ prarin ครับ ว่างๆก็เอามาทำกิจกรรมร่วมกันครับ
  • วันที่9นี้ว่าไงกันคับ ทีมนนทร์ ผมจะเอาลูกชายไปลงแข่งกระโดดน้ำimageส่วนตัวผมจะได้เตรียมชุดไปกระโดดน้ำด้วยเพื่อจะแพ้ศึกครั้งนี้คับ
    ไฟล์แนบ
    P1010133.JPG 32K
  • เตรียมไปเลยครับ แต่เราชนะอยู่แล้ว 55555
  • ว่าจะไปวันเสาร์นี้ซะหน่อย
  • เอาหน้าเหนื่อยๆมึนๆมาให้ดูimageimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_2701_.jpg 138K
    _MG_2707_.jpg 173K
  • ลองหัดทำในซัมซุงคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    paintle3.jpg 211K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    paintle4.jpg 272K
  • image
    ไฟล์แนบ
    paintle4.jpg 180K
  • เห็นกล้ามขาหลังโกโก้ ต้องบอกว่าสุดยอด
  • อีก 2 วันเจอกันครับพี่ ๆ ทั้งหลาย
    image
    image
    :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0308.JPG 289K
    IMG_0139.JPG 209K