ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักลาก..แห่ง..มิหลา..
  • กล๊อก 17 อายุย่าง 7 เดือนแล้วครับ ตอนนี้กำลังฝึกลาก อยู่ปลายด้ามขวาน (หาดสมิหลา) จ.สงขลา
    อาจอยู่ไกลปืนเที่ยงสักหน่อย อนาคตก็อยากเข้าร่วมกิจกรรมนักลาก หรือพบปะได้เห็นสิงห์นักลากเก่งๆๆ
    ตอนนี้ฝึกฝนอยู่ดรับ รอให้กระดูกแข็งสักหน่อย ข้ามน้ำข้ามทะเล เดินทางลุยแน่ๆๆครับ ฝากผู้ที่ชื่นชอบ
    กีฬาลาก แนะนำ นักลากน้องใหม่ด้วยครับ :-)) image
    ไฟล์แนบ
    g1.JPG 172K
  • ฝึกดึงimageimage
    ไฟล์แนบ
    g3.JPG 158K
    g2.JPG 177K
  • สู้แน่นอน :067: image
    ไฟล์แนบ
    G4.jpg 179K
  • หน่วยก้านได้เลยนะครับเนี่ย สวยมากเลยครับ ^^
  • :063: :063: =D> =D> :062:
  • แววตาชั่งบ่งบอกถึงความจี๊ดจริงๆครับ :063: :063:
  • หมาสวยนะครับ
  • รูปหล่อ นะเจ้าหนู.. :063: =D>
  • จัดให้เ๖็มแล้วเจอกัน
  • มันจะต้องเป็นตำนาน สุดยอดหมาลากตัวแรกจากปลายด้ามขวานครับ