ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดจองลูกเรดโนส Red Bone Kennel.
  • สายเลือดททางพ่อเป็นลูก ไทเกอร์ กับ จอยรี่ครับ ส่วนสายเลือดทางแม่เป็นลูกของ โอเว่น กับ จินนี่ จินนี่เป็นหลานไวรัส เพชรบุรีครับ โอเว่นเป็นหลานของไดม่อนครับ ซึ่งตัวเมียของผมเป็นพี่น้องกับจอยรี่ครับ ทางสายเลือดเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment9.jpg 32K
  • ปู่
    ไฟล์แนบ
    TG1.jpg 40K
  • ย่า
    ไฟล์แนบ
    04011.jpg 9K
  • คอกนี้ทั้งหมด 6 ตัวครับ ผู้ 3 เมีย 3 แต่ผมเปิดเพียง 4 ตัวนะครับ คือผู้ 2 เมีย 2
    ไฟล์แนบ
    IMG_0989_resize.JPG 42K
  • เอามาให้ดูบ้างส่วนก่อนนะครับ ลูกสุนัขพึ่งได้3วัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0937_resize.JPG 65K
  • เดียว ย่อรูปตา ยาย ก่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0967_resize.JPG 68K
  • สอบถามรายละเอียด โทร 084-3256528
    ไฟล์แนบ
    IMG_0968_resize.JPG 61K
  • รูปแม่หมาครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0539_resize.JPG 62K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    IMG_0487_resize.jpg 49K
  • สายเลือดดีเลย หน้าตาดี ราคาประมาณเท่าไรครับผม ช่วยตอบด้วยครับผม
  • ดูรูปตา ยาย ได้ที่นี่ครับ
    http://ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3733
  • ยังไม่ได้ตั้งไว้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0990_resize.JPG 51K
  • ปลอกคอเท่มากครับ
  • ขอบคุณครับ ปลอกคอไทยประยุกต์ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0511_resize.JPG 68K
  • ลูกหมสวยหว่ะหมี ขอตัวดิ ๕๕๕
  • หมีครับโทรกลับด้วยครับ(บอยบ้านโป่งครับ)0807727293 ขอบคุณครับ
  • ขายของไม่ลงราคาอีกแล้วครับท่าน บอกเลยดีกว่าครับถ้าเกินงบจะได้ไม่เสียเวลา

หรือว่าพอคนโทรไปแล้วบอกว่าจะให้เท่าไหร่ถ้าบอกราคาเยอะก็เอา

เบื่อคนพวกนี้ขายของไม่ตรงไปตรงมา ..แล้วจะได้ไม่ต้องโทรไปถามให้เสียอารามณ์ด้วยถ้าแพงเกินไป กุอารมณขึ้นก็เพราะหงุดหงิดที่สนใจหมาแดงอยู่แต่เบื่อตรงที่ไม่มีราคานี่หละ

หรือว่าจะอัพราคาขึ้นซัก10000 เป็นไม่ไม่ได้หรอก หมาขนาดนี้เต็มที่เลยนะ7500

เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เปิดราคาเลยดิ
  • รบกวนถามนิสนึงครับ ตัวพ่อเป็นคอกแรกหรือคอกสองของการบรีดระหว่าง ไทเกอร์+โจลลี่ ครับ.ที่ถามเพราะ เป็นลูกของพ่อไทเกอร์และแม่โจลลี่ เหมือนกับ เลมอน (RIPหลับสบายไปแล้ว)ของผมเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    a54105.jpg 43K
  • ลงบ่อยๆๆน่ะครับ จะคอยติดตาม :063::063:
  • เท่าที่พอทราบ ตัวพ่อได้ข้าวว่าเป็นของคุณนิกรครับคุณตี๋
  • ขอบคุณ ครับพี่ โจ พี่โจหรือเจ้าของกระทู้ มีเบอร์พี่นิกร ป่ะครับ .
  • ไปหาจากกระทู้เก่ามาให้ครับ เบอร์ของคุณนิกร 086-5738365
  • ได้แล้วพี่ ไงก็ขอบคุณครับ ผมโทรไปแล้ว ตัวพ่อเป็นชุดสองของ ไทเกอร์+โจลลี่ ครับพี่.โจลลี่ Rip หลับสบายไปแล้วเช่นกันครับ.
  • เจ๋งจีงนายหมี
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ตอนนี้ลูกสุนัขยังเล็กอยู่ เดียวผมจะอัฟเดปให้ชมเรื่อยนะครับ ตัวพ่อเป็นคอกที่ 2 ของไทเกอร์กับจอยรี่ครับ
    มีปัญหาอะไรคุยกับผมได้ที่เบอร์ 084-3256528
    ไฟล์แนบ
    IMG_1069_resize.JPG 71K
  • ก็สนใจนะครับ แต่อยากทราบข้อมูลประกอบการตัดสินใจ เพราะได้ข่าวว่าลูกหมาครอกนี้หางคดทุกตัว เรื่องจิงป่าว ขอถามแบบตรง ๆ และช่วยตอบให้เคลียร์หน่อย เช่น พ่อและ แม่หมาหางคด หรือเปล่า ลูกหมาครอกนี้จำนวน 6 ตัว มีหางคดกี่ตัว และราคาหมาหางคด และหางไม่คด อยู่ที่เท่าไร
  • พ่อคต แม่ไม่คตครับ ลูกคต 2 ตัวครับ ผมปล่อย 4 ตัวครับ ที่ไม่คตครับ อยากรู้มาดูที่บ้านผมได้ครับ เต็มที่..
    ไฟล์แนบ
    IMG_1091_resize.JPG 53K
  • หมาหางคดผมไม่สนนะเท่ดี เพราะเจ้าไทเกอร์ก็หางคด
  • หมี วันไหนพี่ขอเข้าไปดูที่บ้านหน่อยดิ อยากเห็นหมาเทพหว่ะ!!
  • :020:จัดมา.
  • To ...Ghost
    ถ้าหมาคุณสวยจริงก็เอาออกมาโชว์เค้าสิ
    อย่าได้แต่:016: เห่า ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบหมาแดง หรือว่าหมาแดงคุณไม่เหยิน
    เอาใจช่วยน่ะครับ:063:
  • แม่สวยครับชอบๆ
    ลูกใช้ได้เลย ตอนนี้อยากได้ตัวผู้ หางคดไม่คดไม่เป็นไร
    ผมชอบ จะติดต่อไปน่ะครับ
  • เล่นหมาสายนี้ หางคด ฟันเหยิน มันเรื่องเล็กครับ ผมมองว่ามันคือเสน่ห์และเอกลักษ์ด้วยซ้ำไป
    แม้แต่บูลลี่สายดังๆก็มีหางคด ที่เมกา เค้าเล่นกันนี่ครับ.
  • คตหรือไม่คตก็คือพิตบูลครับ
  • ฝากให้พี่โต้ง พี่วี เคนเนลครับ เสร็จไปแล้วสำหรับโซริสคอกนี้ เพศเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1117.JPG 44K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_1115.JPG 35K
  • สุดยอดทุกตัวครับคุณหมี ไปเอาลูกหมาเดือนหน้า ยังไงขอเปลี่ยนจากCokeเป็นเบียร์น่ะ จะได้นั่งคุยกันมันๆๆยาวๆๆกว่านี้ ดีครับได้เเลกเปลี่ยนอะไรดีกัน:063::063::063:
  • ว่างเมื่อไรมาเลยครับ ขอเย็นๆหน่อย บรรยากาศกำลังแหล่มเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1095_resize.JPG 119K
  • หน่วยก้านดีจังตันนี้
  • เยี่ยมๆ
  • ดูดิลิ้นห้อยเลยเหอะๆ