ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีค่ะพี่น้องทุกๆคน มาอีกแล้วจร้าาาา ขอบคุณพื้นที่แห่งนี้และพี่มาร์คด้วยค่ะ

หลังจากอาทิตย์ที่แล้ว ที่เอาเจ้า MR.GAGA หมาบูลลี่ที่จีนมาให้ดู

ก็ได้รับคำชมเชยมาจากพี่ๆน้องๆหลายคน ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ

วันนี้เอาอีกตัวนึงมาให้ดูนะคะ

เจ้าตัวนี้ชื่อ DAN TOU เป็นภาษาจีน แปลว่าหัวกระสุน

เป็นตัวผู้ อายุ 2 ปีแล้วค่ะ ตอนนี้อยู่ภาคอีสานของจีนนะคะ (หนาวมากๆๆๆๆที่สุด ตอนนี้-30แล้วค่ะ)

หลังจากนี้จะเอาหมาบลูลี่ที่จีนมาลงให้ดูเรื่อยๆแบบทีละตัว

เพื่อให้เป็น BULLY IN CHINA หลายๆกระทู้นะคะ

จะได้ให้พี่น้องชาวไทยเราได้รู้ถึงวงการบูลลี่จีนว่าเป็นยังไงบ้างแล้วนะคะ

เพราะที่จีน เค้าก็ดูบูลลี่ของไทยด้วย อัพเดทไปเรื่อยๆ อิอิ

WE LOVE BULLY!!!

เชิญดูเจ้า DAN TOU ได้เลยคร่าาาาา ^_^

image
    image
    image
    image

หนาวมากๆๆๆๆเลยค่ะ หิมะตกหนามาก รูปเพิ่งถ่ายสองวันที่แล้ว ออกไป 5 นาที ถ่ายเสร็จก็กลับ อิอิ

image
    image
    image

ติชมได้เลยนะคะ อิอิ ขอบคุณมากๆค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 85K
    5.jpg 87K
    6.jpg 79K
    7.jpg 109K
    2.jpg 135K
    3.jpg 149K
    4.jpg 124K
  • แน่นดีครับ
  • มันไม่เย็นเท้ามันหลือไง
  • หน้ามันหล่อมากเลยครับ ^ ^ :o027:
  • joeblack: ค่ะ เย็นนิดนึง แต่บูลลี่ เหมือนทนความหนาวได้พอสมควรเหมือนกันค่ะ หนาวๆแบบนี้ เจ้าของก็ยังพาออกไปเดือนเล่นได้นะคะ
  • สวยจัดคับ.... :063:
  • สวยครับ
  • น่าจะปักหมุด ชมรม คอก ฟาร์ม นะคับ^^ เอาไว้แรกเปลี่ยนข้อมูลระหว่างประเทศ555+

หน้าตาตัวนี้เถื่อนมากคับ ชอบๆ^^

:o027:
  • @aaaaaaaaaaa (a กี่ตัวไม่แน่ใจ ตาลายหมดละ 5555) ที่จีนคอกหรือฟาร์มอย่างทางการยังไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่นะคะ ส่วนใหญ่เค้าจะเลี้ยงแบบบุคคล แล้วก็จัดกิจกรรมเป็นเป็นแก๊ง เป็นกลุ่มหรืออะไรก็ว่าไป หมาบูลลี่ที่เขามีไว้ บางคนก็ตัวเดียว บางคนก็หลายตัว หรือว่าสิบๆตัว แล้วแต่ความสามารถของแต่ละคนค่ะ ยังไงหนูจะพยายามเอามาลงให้ดูเยอะๆนะคะ ^_^
  • อัพบ่อยๆ น่ะคับ สังคมเราจะได้กว้างขึ้น^^
  • ไม่ต้องกร้วหมาเป็นHeatStrokeเลยอะดีจังสวยครับ
  • ต้องระวังเป็นCoolSrokeอ่ะดิ GarageBullies 555+ขำๆ น่ะคับ^^
  • 555555 พี่ๆฮามากๆเลยค่ะ อิอิ
  • ตายๆCoolStroke
    :-))
  • up หน่อยๆ อิอิ
  • เอารูปเจ้าของ DAN TOU มาให้ดูค่ะ พอดีเห็นเขาโพสรูปใหม่ โอ้โห สวดยวดเลยลูกเพ่!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    zongmu.jpg 51K
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K