ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาแดงสายเลือดดี กทม
  • รายละเอียด ลูกพิตบูบตามรูปที่ลง ตัวผู้ 2 ตัว ตัวเมีย 4 ตัว เกิด 22 พย. 55 พ่อแม่ไม่มีใบเพด แต่ลูกจะทำใบ ABC ให้ก่อนขาย ติดต่อ พี่มาร์คไว้แล้วพี่ติดประกวดอยู่วันอังคารจะติดต่อกลับใหม่ ราคาตัวละ 6,000 - 8,000 บาท เมื่ออายุครบ 35 วันจะถ่ายรูปลงให้ดูอีกครั้ง สนใจติดต่อจองได้กับคุณเอ็กซ์ ได้ที่เบอร์ 0816842009 , 0887922209 email: fcon49@hotmail.com ได้ตลอดเวลา ( พ่อหมาซื้อมาจากนครปฐม แม่หมาซื้มาจากเชียงใหม่)
    ไฟล์แนบ
    Clip_2.jpg 68K
    Clip.jpg 82K
  • ถ่ายรูปใบเพดฯมาลงด้วย ไม่เห็นเหรอว่าเจ้าของบอร์ด เค้าไม่ให้เอามาลงขาย ถ้าไม่ถ่ายรูปมาลง
    จะขายหมาเป็นบรีดเดอร์จับหมาโพสก็ไม่เป็น อ่านที่เจ้าของบอร์ดเค้ารณรงค์บ้างมั้ยเนี่ย

นี่บ้านของเค้านะ มาใช้ก็ร่วมมือกันหน่อย
  • ถึงคุณGIBSON. ก่อนขายผมก็แจ้งแล้วคุณอ่านภาษาไทยไม่เข่าใจหรืองัยว่าก่อนขบยผมจะทำใบให้และผมก็โทรคุยกับพี่มาร์คแล้ว. ส่วนรูปถ่ายผมยอมรับว่าลงไม่เป็น คุณควรจะแนะนำไม่ใช่ติติง ถ้ามีปัญหาไม่เข้าใจอะไรโทรมาได้นะตลอด24. ชม. 0816842009
  • ถ้าผมอ่านหนังสือไม่ออก ผมจะรู้ได้ไงว่าคุณมาลงขายหมาในนี้ แต่ไม่มีรูปถ่ายใบเพด เค้าก็รณรงค์อยู่กันทั้งบอร์ด คุณก็รอให้ใบเพดฯมาก่อน ค่อยลงขายก็ได้นี่ นี่คือการแนะนำตามที่คุณว่านะ ถ้าทำใบABCไปแล้ว ใบจริงยังไม่ออก ให้พี่มาร์คทำใบแทนออกมาก่อนเลย ว่าใช้เพื่อการลงขายในบอร์ดพิทบูลโซนเซ็นต์สลักหลังมาเลย เอางี้ดีกว่าหรือออกใบเสร็จรับเงินมาก็ได้ ผมว่าไม่งั้นคราวหลังจะเกิดปัญหาว่า บอกพี่มาร์คแล้วว่าจะแจ้ง จริงไม่จริงไม่รู้
  • ขอบคุณที่แนะนำ แต่อย่ามาต่อว่า
  • ผมชอบคนแนะนำ ไม่ชอบคนมากล่าวหา คำแนะนำเป็นสิ่งที่ดี ยอมรับได้ตลอด
  • image
    ไฟล์แนบ
    F1.1.JPG 237K
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.2.JPG 205K
    F1.3.JPG 167K
    F1.4ž.JPG 268K
    F1.JPG 244K
    F2.1ž.JPG 233K
    F2.JPG 166K
    F3ž.JPG 224K
    m1.1.JPG 224K
    M1.2.JPG 215K
    m1.jpg 6K
    M2.1.JPG 180K
    M2.2.JPG 252K
    M2.1.JPG 180K
  • อย่าบอกนะ ว่ากระดาษขาวๆ หมึกสีชมพูนั้นคือ ใบเพดดิกรี? ผมว่าคุณโทรหาพี่มาร์คดีกว่า
  • ลงขายเร็วไปหน่อย หมาเด็กเกินไปจนให้ยืนโพสไม่ได้
  • ขอบคุณที่แนะนำครับ รอให้ได้ใบและโตกว่านี้จะลงใหม่ครับ
  • ขอบคุณที่ร่วมมือครับ อย่าลืมนะครับ ใบABCอีกหนึ่งทางเลือกในการค้าขาย
  • ทำไมคุณ Gibson. ถึงโดนต่อต้านหละครับ. อยากทราบเหตุผลครับ
  • ขายหมดไวๆครับ เว็บอื่นก็มีขายครับ
  • ดูรูป พ่อ แม่ชัดๆๆหน่อยคับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อหมา.JPG 291K
    แม่หมา.JPG 285K
    ลูกหมา.JPG 177K
  • ตัวเมียสีช๊อกล้วนมีคนจองแล้วครับ เหลือ ตัวผู้ 2 ตัว ตัวเมีย 2 ตัว ครับ
    ไฟล์แนบ
    ซาร่า แม่หมา.JPG 297K
  • เหลือ m1 ตัวเดียว ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    เธ เธฒเธž.JPG 206K
  • เหลือ m1 m2
  • ปัจจุบัน ลูกสุนัข เหลือ 2 ตัว ครับ ตัวผู้ 1 ตัว ( สีแดง ) ตัวเมียสีช๊อกล้วน 1 ตัว ครับ

อายุ 65 วัน แล้วครับ ฉีดยาถ่ายพยาธิแล้วครับ
  • พรุ่งนี้จะลงรูปให้ดูนะคับ เหลือ m2 กับ F2
  • image M2 กำลังซนคับ
    ไฟล์แนบ
    m2.JPG 285K
  • imageF1 สีช๊อคเข้ม
    ไฟล์แนบ
    F1...JPG 90K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    F1ž.JPG 84K
    F1.1.JPG 128K
  • up date ลูกหมา 70 วันimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.JPG 132K
    M2 (3).JPG 134K
    M2 (2).JPG 124K
  • ไก่ขายมั้งป่าวคับอิอิ
  • ไก่ขายมั้งป่าวคับอิอิ
  • พิทบูลอารักษ์ขาซุ้มไก่ชน
  • ขายคับ. แต่ต้องมาคัดเอง. 555
  • m2มีคนจองยังครับ
  • อยู่แถวไหนครับ
    :-D
  • M2 ยังไม่มีคนจองครับ อยู่ กทม ซ.วัชรพล รามอินทราคับ
  • เข้าดู รูปล่าสุดได้ที่ FB เอ็กซ์ สมิหลา
  • ปัจจุบันเหลือ 2 ตัว คับ M2 , F1 คับ อายุ 85 วัน แล้วครับ
  • M2 ราคาเท่าไหร่ครับ รวมส่ง สงขลา
  • 7000. ส่งทางเครื่องบินครับ
  • ต่อรองได้คับ
  • เรียนคุณ arnozara
    ผมเห็นในภาพคุณ arnozara เลี้ยงหมาแดงรวมกับเลี้ยงไก่ได้ดว้ยหรือครับ...ของผมมันจับไก่รวมถึงสัตว์อื่นที่กระดุกกระดิกได้มาแยกดูเครื่องในหมด ห้ามไงก็ไม่เชื่อ จะตีก็ตายปล่าว ไม่รู้ว่าของคุณ arnozaraสอนอย่างไรหมาแดงกับไก่จึงอยู่ร่วมกันได้บอกด้วยครับ.
  • เรียน คุณ KITTIROD
    ผมเลี้ยงอยู่กับไก่ ตั้งแต่ 2 เดือน คับ ใหม่ๆ ก็ทำท่า จะกัด ผม ตี คับ ตีเดี๋ยวนั้นเลย จากนั้นก็ไม่เป็นอีก ปัจจุบัน เวลา ไก่ตีกัน เค้าก็จะคอยไปไล่ แยกเพื่อ ไม่ให้ตีกันคับ ผมให้ข้าวไก่ หมาก็จะไปกินด้วยกันตลอดคับ
  • m2 f1 ปัจจุบัน อายุ 90 วันแล้ว ใครอยากซื้อไว้อุปการะต่อ ผมให้ราคา ตัว ละ 4,000 บาท ครับ สนใจโทรมาคุยได้ หรือมาดูก็ได้นะครับ
  • เหลือ F1 ตัวสุดท้ายแล้วคับ ใครตัดสินใจช้า อาจจะเสียใจภายหลัง นะครับ หมา สวยนะคับ
  • ขอปิดการขาย ครับ ขอขอบพระคุณ ทางเว็บไซด์ pitbull zone และ ผู้มีอุปการะลูกหมา ทุกท่าน

ขอให้โชคดี ตลอดไปครับ