ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!!! Mr.Bulldozer x Wcg's Buckcherry PURE WHITE female for sell !!!!!!
  • First pick female ครับ สนใจโทรมาคุยได้ ครับ 0841118343
    image

Pedigree: UKC registerd
    http://www.bullypedia.net/americanbully/testmating.php?dam=67912&sire=172310
    ไฟล์แนบ
    White.jpg 134K
  • image
    Mr.Bulldozer
    ไฟล์แนบ
    304703.jpg 143K
  • Buckcherry
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    buck.jpg 132K
    IMG01500-20110426-1726.jpg 81K
  • image
    ไฟล์แนบ
    white2.jpg 112K

• ขาวๆ

ราคาแพงไหมค่ะ
  • image
    ไฟล์แนบ
    dozer ped.jpg 71K
  • ตัวนี้ขาย 75000 บาทนะครับ
  • สวยมากครับ
  • เข้าไปอุ้มเอาเลยได้ป่าวครับ
  • ว้าว ขาวๆมาอีกแล้วเหรอครับ image
    ไฟล์แนบ
    396675_449754155059702_1221.jpg 197K
  • หน่วยก้านสุดยอดไปเลยครับ ^_^
  • เเจ่มคับพี่ราง :063: :016:
  • :X สวยจิงๆ :X
  • สวยครับคุณราง.. =D>
  • ยับเลยอะพี่ราง :021:
  • ลูกหมาสวยมาก อนาคตคนซื้อไปไม่ผิดหวัง
    แต่กฎย่อมเป็นกฏ รูปถ่ายใบเพดฯของลูกหมาอยู่ไหนครับ เข้าใจว่าทำใบUKCต้องรอนาน ทำไมไม่ทำกับABCครับ ได้เร็ว เงินทองไม่รั่วไหล
  • ท่านผู้รักษากฎครับ ผู้ขายลงราคา แจ้งแล้วว่าใบเพ็ดลูกหมาเป็น UKC ตกลงยังผิดกฎกันอีกเหรอครับ
    ที่ต้องการมารักษากฎแทนเจ้าของเว็ป หรือ แค่ต้องการตีวัวกรัทบคราดเขา กันแน่
  • กด :063: :063: พี่ท่าน :013:
  • Elegant ไอ้อย่างหลังนี่น่าคิด!!! 55555+
  • :o023:

มันคือ โจ๊กร้อนๆ นะครับพี่ อย่าไปคิดไรมาก

ว่าแต่ถ้าพ่อ+แม่มีใบ UKC แล้วทำใบ ABC ให้ลูกค้า คุณลูกค้าเค้าจะยอมเหรอครับ คุณ GIBSON :o023: :o023:
  • จัดไปๆElegant
    ตีวัวกรัทบคราด อันนี่ผมว่าถูกเลย
  • อ๋อ!!! มันหมูโจ๊ก กัน5555+
  • พี่แมว ผมขอชามนึง โอเค :-D
  • ไส่ตับด้วยของผม :-))
  • จัดมา2เลยคับพี่แมว55555เพื่ออะไรเนี่ย :-))
  • 55555555555555 เพื่อ อะไร อะไร ก็รู้อยู่น้องโอ คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจครับ 55555555
    ของผมใส่ไข่ 2 เลยนะครับพี่แมว 5555555
    โห บอส กินตับด้วยอะ 55555555
  • vitamin B สูงนะพี่555+
  • :063: ขาวจั๊ว ชอบๆๆ
  • ของผมรวมทุกอย่างเลย5555+
  • โหพี่ chu สั้งที่หลังได้เปรียบไหมเนี้ย 55555+
  • ของผมใส่ตับนะคับ :-D คุณชาญว่าไงใส่ไหม \:D/
  • ใส่สิครับพี่หมู ขอตับรวกด้วยนะครับพี่หมุ 5555555555 :)>- :)>-
  • ผมชอบตับหมก555+
  • ใครใส่อะไรก็ใส่ไปก่อนเด้อผมเหม็นจะอ้วกอยู่เเล้ว :027:
  • 5555555555 งันผมชอบ หมกตับละกันครับบอส
    ที่อ้วกนี้ ผลจากเมื่อคืนรึเปร่าน้องโอ :013: :013:
  • 555555555555+ :-))
  • beijing 12:54PM Permalink

มันคือ โจ๊กร้อนๆ นะครับพี่ อย่าไปคิดไรมาก

ว่าแต่ถ้าพ่อ+แม่มีใบ UKC แล้วทำใบ ABC ให้ลูกค้า คุณลูกค้าเค้าจะยอมเหรอครับ คุณ GIBSON
    --------------------------------------------------------------------------

มีมารยาทด้วยนะครับ เข้ามาเล่นในเว็บเค้าแล้ว มาดูถูกสมาคมABCที่พี่มาร์คตั้งใจก่อตั้งขึ้นมาขนาดนี้ ผมว่าไม่แฟร์นะครับ พระรามสามโดนไปแล้ว อยากลองดีกับพี่มาร์คใช่มั้ยกลุ่มนี้
  • !!!!!!ตำรวจมาาาาาาาาาาา ตำรวจมาาาาาาาาาา!!!!!
  • ทำขายไม่ทันเลยวุ้ย :o023:

คำไหนของผมที่คุณถามหามารยาทครับ คุณคิดสั้น... ตรงไหนครับ

คำไหนที่ผมดูถูก ABC คุณนั่นแหละที่คิดและดูถูก ABC คุณกำลังทำลายมันซะด้วยซ้ำ

อ่านแล้วไม่เข้าใจอย่ามาให้ร้ายคนอื่น

อย่ามาแอ๊บ
  • ผมว่าน่าจะให้พี่มาร์คมาตอบนะครับ ว่าถ้าจะเล่นหรือลงขายหมาในเวปนี้ ต้องทำใบABCด้วยหรือป่าว และถ้าไม่ทำเล่นได้ไหม อยากทราบเหมือนกัน เห็นgibsonออกตัวแรงทุกกระทู้เลย ว่าต้องทำ
  • เค้าก็อึดอัดจะให้พูดตรงๆได้ไง เค้าก็อยากจะให้ทุกคนทำนั้นแหละ แต่จะให้กล้ามาพูดได้ไง ผมเลยมาเป็นกระบอกเสียงให้ พวกคุณกลัวจะเสียเงิน ก็เลยโวยวายไม่ชอบผม แต่คุณเคยถามพี่มาร์คบ้างไหม ว่าเค้าลงทุนทำเว็บเท่าไร
  • พี่มาร์คเค้าก็แมนๆตรงๆอยู่แล้ว อยากได้ยินจากพี่มาร์คมากกว่าครับ เสียงลือเสียงเล่าอ้างไม่เอาครับ
  • รู้จักไหมคำว่า Pedigree: UKC registerd ลงอยู่ตรงหน้าจะเอาอะไรหนักหนา พี่เขาขายหมามาไม่รู่กี่สิบตัวแล้ว พี่เขามีจรรยาบรรพอน่าไม่ต้องมาบอกนู้นนี่นั่นหรอก ผมคนหนึ่งก็เป็นลูกค้าที่เขารู้จักมานานก่อนจะเล่นหมาอีก
  • ออกไปข้างนอนมาทั้งวัน เพิ่งจะเปิดคอมมาดู กระทู้ฮอตมาก 555 ตามนั้นเลยครับ พ่อแม่มีใบUKCทั้งคู่ ส่วนลูกๆยังไม่ได้ทำ เอาไว้ให้ลูกค้าจองก่อนแล้วถึงจะทำให้ จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนชื่อให้เสียเงินอีกรอบ

UKC ชุด Panda กับ Vinny มาแล้วนะครับ
    วันนี้ส่ง EMS ไปแล้วดังนี้
    Ozawa
    Snowwhite
    Storm
    Casper
    Roony

• หมาสวยมากครับ พี่ราง :006:
  • มากันเต็ม พี่หมู พี่แมว บอส ชาญ โอ ผมขอโจ๊กหมูใส่ตับด้วยคนน่ะครับ
    =D> =D> =D>
  • แหม้ๆๆ สวยจริงๆ น่าปล้ำจัง :032:
  • จัดไปพี่หนุ่ม 2 ไปเลยพี่ 55555555555
    พี่หมวดเอากะเขาด้วยอีกคนไหมเนี้ยพี่ :*
  • Hello
    I want to buy it, and whether we can contact by e-mail. My E-mail address is vip_w01@sina.com