ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอน้ำใจเล็กๆ น้อยๆ จากชาวพิตบูลโซน
  • วันนี้หลายๆ ท่านอาจจะเจอปัญหา หมาไม่ยอมกินอาหารเม็ด หมาไม่ยอมกินโครงไก่ หมาตัวไม่โตเท่าหมาคนอื่น หมาผอมไป หมาเลือกกิน หรืออาหารเสริมแบบใดที่จะทำให้หมาของท่านสวยงาม ฯลฯ แต่เรื่องเหล่านี้คงไม่ใช่ปัญหาสำหรับพวกเขาเลย เพราะปัญหาใหญ่ที่สุดของ "หมาอนาถาเหล่านี้" ก็คือ ไม่มีจะกิน อยู่อย่างแออัด เจ็บป่วยก็ได้รับการรักษาที่ไม่เพียงพอ เนื่องจากงบประมาณที่จำกัดน่ะเอง ฯลฯ

ผมจึงขออนุญาตประชาสัมพันธ์ “ปฏิทินเพื่อช่วยเหลือสุนัขที่รอดพ้นจากกลุ่มค้าเนื้อสุนัขที่จังหวัดนครพนม” โดยรายได้ทั้งหมดจะนำไปช่วยเหลือสุนัขเหล่านี้แบบไม่หักค่าใช้จ่าย วันนี้หากท่านใดมีจิตเมตตา เศษเงินเล็กๆ น้อยๆ ของท่านก็ช่วยเหลือพวกเขาได้ “เพื่อนที่ซื่อสัตย์ที่สุดของมนุษย์”

ขอขอบคุณแทนคนทำงานทุกคนครับ (ปล.ผมไม่ได้เกี่ยวข้องกับงานนี้นะครับ เพียงแต่ได้รับการบอกต่อๆ มาให้ช่วยประชาสัมพันธ์เท่านั้น)
    image
    ไฟล์แนบ
    522656_4979943538159_674884391_n.jpg 170K
    img.jpg 170K
  • หากรูปมองไม่เห็น ดูได้จากลิงค์นี้เลยครับ / ขอบคุณครับ

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J13050479/J13050479.html
  • image
    ไฟล์แนบ
    img.jpg 170K
  • กิจกรรมที่น่าส่งเสริมครับพี่น้อง