ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• http://pitbullzone.com/community/discussion/32962/red-tt-vs-red-leah-puppy-for-reserve-chonburi-#Item_29
    จากกระทู้เดิมนะครับ ขออนุญาติอัพเดทลูกทีทีหน่อยนะครับ

ตอนนี้เหลือ 5 ตัว ผู้ 1 เมีย 4 นะครับ อายุ 41 วัน ถ่ายพยาธิและฉีดวัคซีนเข็มแรกแล้วนะครับ
    สนใจโทรมาได้เลยนะครับ 084-638-6235 แต๊กครับ ชลบุรี

เริ่มด้วย M1 นะครับ เป็นตัวผู้ที่เหมือนทีที ที่สุดแล้วนะครับตอนนี้ (เพราะเหลืออยู่ตัวเดียว 555 )
    image

มาดูสาวๆกันบ้างครับ
    เริ่มที่ F1 สาวน้อยที่เหมือนกะเทยครับตัวนี้ ใหญ่เกือบเท่าตัวผู้
    image

F2 Sold กระทู้ที่แล้วลงผิดนะครับ ตัวที่ขายไปคือ F2 ไม่ใช่ F3

มาดู F3 สาวหน้าบึ้งตลอดเวลา สุขุม นิ่งมากครับ
    image

ส่วนตัวนี้ ขวัญใจมหาชน F4 The Monkey ครับ ซนมากกกก ยังกะลิงเลย ขี้เล่น ตัวเล็กแต่แข็งแรง
    image

ตัวสุดท้ายนะครับ F5 ขอยังไม่เปิดขายล่ะกันนะครับ เพราะว่าตอนนี้เกิดปัญหาขนร่วงมาก เป็นโรคผิวหนังอยู่ เอามาให้ดูเฉย ๆ ไม่กล้าขาย กลัวโดนด่า กำลังรักษาอยู่นะครับ
    image

รายละเอียดเพิ่มเติม ลองโทรมาคุยกันดูได้นะครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ
    ไฟล์แนบ
    M1 TT Junior.jpg 122K
    F1alls.jpg 126K
    F3alls.jpg 122K
    F4alls.jpg 128K
    F5all.jpg 114K
  • ส่วนรูปนี้ พ่อเด็ก ๆ ถ่ายมิวสิค เหมือนนายแบบเลย

image
    ไฟล์แนบ
    redTT.jpg 124K
  • สนใจติดต่อเข้าไปชมได้เลยนะครับ ลูกหมาอยู่ศรีราชา ชลบุรีครับ
    ได้เห็นทั้งหมดเลยครับ พ่อ แม่ ลูก

ส่วนเรื่องที่ทางบอร์ดรณรงค์อยู่
    ลูกหมาชุดนี้ทีแรกว่าจะไม่ทำใบอะไรเลย เพราะเห็นว่าเป็นหมาแดงครับ
    ผมคิดว่ามันคงไม่ถูกต้องสักเท่าไหร่(จริง ๆ กลัวโดนด่า 555 ) เลยต้องขอความกรุณาป๋า ช่วยรับทำย้อนหลังใบ ABC ให้ผมด้วยนะครับ หลักฐานต่างๆ จะส่งให้เร็วๆนี้นะครับ
  • เอารูป รวมๆ ไปดูด้วยนะครับ ตัวไหนเป็นตัวไหน บอกตรงๆครับ บางทีก็สับสน555
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    รวม1.jpg 123K
    รวม2.jpg 201K
  • แหม่พี่ แต๊ก กระดูก กระเดี้ยว อย่าให้เกินหน้าเกินตา พ่อมัน นักสิ F1 หล่อจัง ^^
  • แถวไหนของศรีราชาครับ ผมอยู่ปลวกแดง
  • @ อยู่ตรงวัดหนองยายบู่ใกล้ๆบายพาสครับ yoyosonic
    @ หนึ่งก็ว่าไปครับ ตัวจริงก็ไม่เท่าไหร่หรอกครับ

• ราคาเท่าไหร่ครับ
  • แต๊กครับ f4 โดนใจเลย
  • พี่แต็กช่วงนี้ไมค่อยมีตังแต่อยากได้ซักตัวจะทำไงดีอะ(ขอนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) $-)
  • ชอบตัวที่เหมือนกระเทยอ่ะ...กระดูกดี แจ่มทุกตัวเลยแต็กเชียร์ครับผม
  • ใครสนใจติดต่อตามเบอร์โทรด้านบนเลยครับตอนนี้เด็กๆซนเว่อ
  • @ ตอบคุณ Jira ครับ 9,000-15,000 ครับผม
    @ พี่เบน โดนใจก็มาหิ้วไปเลยพี่ 555
    @ Lipo มาเอาไปเลย พี่ให้ 0% 10 เดือนเลย ผ่อนจบค่อยมารับนะ:030:
    @ ขอบคุณพี่เจ๋ง ด้วยนะครับ
    :063:
  • มันมากเลยพี่แต๊ก ต้น โดนใจจังเลย!! :032:
  • สามตัวนี้เป็นลูกของ ทีที ชุดที่แล้ว ขออนุญาติเจ้าของแต่ล่ะท่านด้วยนะครับ
    ถังเงิน
    imageimage
    Chilly
    imageimage
    J-Lo
    image
    ไฟล์แนบ
    331566.jpg 149K
    331565.jpg 185K
    326619.jpg 76K
    326620.jpg 76K
    jelo.jpg 293K
  • ซี๊ดดดดดโอ๊ยยยยยย กิเลสสสๆมาเว้ยยยย
  • @กิเลสเรื่องไรครับพี่มด มีซี๊ดดดดดด้วย555
  • ดูกี่ครั่งก็ อยากได้ แต่ แต่งบไม่ถึง
  • พี่อย่ามาให้ข้อเสนอแบบนี้นะเดียวเอาแล้วอย่ามาร้องนะคับพี่555555
  • ผมเรดถังเงินเองครับ เรด tt มีทายาทออกมาอีกแล้ว ทั้งโครงสร้างทั้งกระดูกเหงแล้วซี๊ดดดดดดดดดด :021:
  • @ yoyosonic โทรมาคุยกันได้เลยครับ ไหวที่เท่าไหร่ ถ้าให้ได้ผมจะให้ครับ (อยู่ไกล้ผมชอบครับ ตามดูได้ง่าย)
    @ ถ้าโจเอาจริง พี่คงต้องร้องแน่555 จริงๆค่าเหล้าพวกเราแพงกว่านี้อีก 555
    @ ขอบคุณคุณ Redsmuscle ด้วยครับที่ชอบ
  • จ่ายลูกนิ่งจริงๆครับ เจ้า tt เนี่ย
  • ขอบคุณครับพี่ิาร์ท แต่อยากเห็นอีกชุดนึงมากกว่าครับ
  • เตี้ยๆตันๆทั้งนั้นเลยคับ คุณแต็ก =D> =D>
  • ถ่ายรูปใบเพดฯมาลงด้วย ไม่เห็นเหรอว่าเจ้าของบอร์ด เค้าไม่ให้เอามาลงขาย ถ้าไม่ถ่ายรูปใบเพ็ดฯมาลง
    จะขายหมาเป็นบรีดเดอร์จับหมาโพสก็ไม่เป็น อ่านที่เจ้าของบอร์ดเค้ารณรงค์บ้างมั้ยเนี่ย

นี่บ้านของเค้านะ มาใช้ก็ร่วมมือกันหน่อย
  • ช่วยแหกตาดูข้อความข้างบนที่แจ้งด้วยคุณ gibson
    บอกไปแล้วว่ากำลังจะทำ เพราะฉนั้นตอนนี้ยังไม่มี ชัดไหมครับ?

ถ้ายังข้องใจโทรมาได้เลยครับ
  • ช่วยเปิดสมองคิดตามด้วยครับ เจ้าของบอร์ดเขาให้ถ่ายรูปใบเพ็ดลูกหมามาลงให้ดูด้วยครับ
    ถ้าไม่มีตอนนี้ ไม่ต้องมาลงขายครับ เข้าใจง่ายใช่มั้ยครับ เปิดแก่นกระโหลก เปิดรอยหยักบนสมองคิดตาม ไม่ยากครับ
  • ใจเยนคับพี่แต๊ก ก๊อบข้อความมาวางหลายบอดแล้ว มีนอกในแน่นาย gibson เนี่ย
  • ครับเบส ตอนแรกก็งงกับเค้าเหมือนกัน แต่ตอนนี้พอเห็นหลายกระทู้เลยเข้าใจเค้ามากขึ้นครับ
    น่าสงสารนะครับ คนแบบนี้ 555

ขอบคุณคุณกิ๊บสันด้วยนะครับ คนอย่างผมรอยหยักมีเยอะแล้วครับ
    สงสัยจะมาลงขายหมาแล้วคงโดนลบกระทู้ไปนะครับ ของเลยขึ้น เบาๆมั่งก็ได้นะครับ :030:
  • อะไรกันพี่แต็กอย่างนี้ต้องอาบน้ำล้างซวยแล้วท่าน
    ไปๆๆๆๆๆๆลงชื่อก่อนเลยคับ :013:
  • ผมคิดอะไรเยอะนะพี่ แต่ผมไม่อยากพูด
  • 555 โจชวนคนรักครอบครัวอย่างพี่ได้ไงครับ ป่ะเมื่อไหร่ กี่โมงดีล่ะ 555
  • GIBSY อย่าโหมงานหนักมากนะ เด๋วจะเสนอหน้าได้ไม่ยืดนะคับ^^ เราเป็นห่วงนายนะ(BY GIBSON FC)
  • เอาง่ายๆเลยนะครับ พวกคุณจะได้ไม่ต้องคิดอะไรซับซ้อน หรือสื่อสารกันว่าเป็นอะไร เอาตรงๆเลยคือเจ้าของบอร์ดเค้าจัดตั้งสมาคมABCขึ้นมา ก็อยากจะให้พวกคุณไปทำกัน พอทำขึ้นมา คุณทั้งหลายก็ไม่สนใจ แต่ยังมาลงขายในเว็บของเขา มันก็ต้องไม่พอใจกันเป็นธรรมดา ผมก็เป็นสื่อกลางให้พวกคุณไปทำกัน อุดหนุนกันหน่อย
  • เอาแล้วไม่จบอะไรมันจะขนาดนั้นคุณ GIBSON
    พี่แต็กคอกนี้หมดยังคับ ถ้ายังไม่หมดเดียวโจเหมาเอง ชั่งโลมาเลยพี่ให้โลละ 10 บาท555555