ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@ ขายหมาแดง SUPER POWER "SEAGAME'' X RED ''HUMVY''
  • ..ขออนุญาตขายหมาแนวกิจกรรม สำหรับท่านที่สนใจครับ..
    ลูกสุนัขชุดนี้เกิดจากการผสม 2 สายเลือด ระหว่าง SUPER POWER "SEAGAME" (JAM-JAM) กับ RED "HUMVY" ทั้งพ่อแม่สุนัขจิตประสาท เหมาะสำหรับทำกิจกรรม (สามารถตรวจสอบสายเลือดได้ในเพ็ดดีกรีออนไลน์ครับ)
    ลูกสุนัขชุดนี้เกิดวันที่ 3 พ.ย. 55 อายุ 34 วัน มีทั้งหมด 1 ตัว เพศเมีย สุนัขมีใบ ABC ครับ
    สุนัขถ่ายพยาธิแล้ว สุขภาพแข็งแรงดีครับ
    ขอเปิด 20,000 บาท สุนัขอยู่นครปฐมครับ สำหรับท่านที่สนใจติอต่อ 087-1579495 น้อยครัย

SUPER POWER "SEAGAME''

image

RED "HUMVY"
    image
  • รูปพ่อแม่สุนัขเพื่อประกอบการตัตสินใจครับ

'' SEAGAME''
    image

"HUMVY''

image
  • ลูกสุนัข เพศเมีย

image

image
  • ..ลองดูด้านข้างครับ..

image

image

.. ขอบคุณ chaiyo red nose สำหรับพ่อพันธุ์..
    .. สุดท้ายขอบคุณ พี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ pitbullzone ขอบคุณครับ..

• ..เพิ่มเติมข้อมูล..
    RED HUMVY เป็นสาย (TIGER) นะครับ

..ภาพในสนามประกวด..
    image
  • ดูท่าทาง จะหนา ได้แม่ แน่เลย คุณ น้อย..
    ทั้งสายเลือด และ จินตนาการ :063: :057: :039:
  • ลูกหมาสวยดีครับคุณน้อย เสียดายนะออกมาแค่ตัวเดียว :039:
  • สวยอะคุณน้อยมีคนสนใจนะเดี๋อยโทรหา
  • สวยๆหน้าตาไฮโซครับท่าน
  • มุมขา ข้อขาน่า คอหนา ตาห่าง สุดสุดเลยตัวนี้
  • ..ขอบคุณครับ..
    ท่านแบงค์ THE DUKE ดูหนาขึ้นเยอะเลยนะครับ
    พี่โต perfect ยังหล่อคมเข้มเหมือนเดิมนะครับ แล้ว "เสือใบ" เป็นไงบ้างครับ
    คุณเป้ รอลุ้นเด็กๆชุดใหม่อยู๋นะครับ แล้ว RED BIG ตอนนี้ลากได้ 2 ตันยังครับ เอาใจช่วยนะครับ
    ท่านปิ สนใจเอาไปเลี้ยงเพิ่มสักตัวไหมครับ
    คุณมด ถ้ามีโอกาสจะแวะไปเที่ยวครับ เมื่อ 9 ปี ที่แล้วเคยอยู่แถวๆ สวนป่ากิตติ ศรีมหาโพธิ ทุกวันนี้คงเปลี่ยนไปเยอะ
    คุณโอ้ บังก้า หล่อไม่เบานะครับ อนาคตขอต่อสายด้วยนะครับ
    @ hippi ขอบคุณครับ

• หนาเหมือนแม่เลยคับ :063:
  • @ ball_kating ขอบคุณครับ
  • ถือว่าสวยน่ะครับถ้าได้หุ่นแม่กระดูกพ่อถ้าทำต่อให้เป็นโซลิดได้คงแย่งกันแน่ๆ ช่วงนี้ยุ่งสุดๆว่างๆจะแวะไปน่ะครับคุณน้อย

• สายเลือดดีมีรางวัล
    ว้าว!!! มีทั้งเลือดเดียวกับ เรดบิ๊ก และ ปิกัสโซ่ ไอ้ตีนโต เลยใช่มั๊ยครับเนี่ย :063:

• @ ท่านปิ แพลนบรีดชุดนี้ คือ
    - เพิ่ม บอดี้ให้หนาขึ้น
    - เติมกระดูกให้ใหญ่หน่อย จิตประสาทดี สามารถทำกิจกรรมได้ ชึ่งคงไว้ความเป็น "หมาแดง"เอาไว้ครับ
    ปล. สะดวกเมื่อไหร่ค่อยว่ากันครับ
    @ คุณสู้ ขอบคุณครับ
    - ใช่ครับ เรดบิ๊ก , ปิกัสโซ่ สายเลือดเดียวกันครับ

• ..ผลงานที่ผ่านมาครับ..

RED BELUKA
    image

RED BIG
    image

( ขออนุญาตคุณเป้ และเจ้าของภาพด้วยนะครับ )

RED ROCK
    image

( ขออนุญาตคุณไมโล บางปะโอ ด้วยนะครับ )
  • สวยมากครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0986.jpg 81K
    IMG_0992.jpg 91K
  • ถามสายหมาหน่อยครับว่าซีเกมส์เป็นอะไรกับแจมแจม
  • @ ท่านปิ ขอบคุณครับ

@ bang_kanchanburi โลโก้เมืองกาญฯ สวยมากครับ

• @ Realpit สายเลือด " SEAGAME'' ประมาณนี้ครับ

image

ขออนุญาต พี่ก๊อต ( IPITBULLDOG.COM ) สำหรับข้อมูลและภาพด้วยนะครับ
    พี่ก๊อต กับ "JIMMIE" พ่อ "SEAGAME'' ซ้ายมือ คุณเจอรี่ กับ "JAM-JAM" ขวามือ

image

image

• RUSSELL "A" พ่อจิมมี่

image

image
  • GAVON ON MAYHEM พ่อ RUSSELL "A"

image
    image

GAVON ON MAYHEM + JUNIOR + JAM-JAM
  • RUSSELL' S "JACOBY" แม่ RUSSELL'S "A"
    ย่า "JIMMIE" ชึ่งจิมมี่เป็นพ่อซีเกมส์นั่นเอง

image

FOREVER FRIEND SHIP " JASSICA''
    แม่จิมมี่ ย่าซีเกมส์
    image
    src="http://image.ohozaa.com/i/afb/kkxZlW.jpg" />
  • FOREVER FRIEND SHIP "JASICA''
    แม่จิมมี่ ย่าซีเกมส์
    image
  • JUNIOR ลูก JAM- JAM พ่อเจสสิก้า ตาจิมมี่ ชึ่งจิมมี่เป็นพ่อของซีเกมส์

ภาพจูเนียร์กับแจ่มแจ๊ม

image

image

image

• FOREVER FRIEND SHIP '' JULIA " แม่เจสซิก้า ยายของจิมมี่

image
  • สายเลือดทางแม่ SUPER POWER " SEAGAME "

FORREVER FRIEND SHIP " JAZZIE " แม่ซีเกมส์

image

'' JI JI " พ่อของ "JAZZIE เป็นลูกแจ๊มแจ่มเหมือนจูเนียร์

image

image

สายเลือดซีเกมส์ประมาณนี้ครับ
  • เอามาเล่นต่อสายหมาแดง ได้เลยครับ :021:
  • @ seed ขอบคุณครับ ตัวเล็กเป็นไงบ้างครับ
    @ MRW ขอบคุณครับ เด็กๆในสังกัดเป็นไงครับ ใกล้มีผลงานยัง?
  • ...ขอปิดการขายครับ...
    ..ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาเยี่ยมชม..
    ..ขอบคุณพี่มาร์ค pitbullzone สำหรับพื้นที่ด้วยครับ..

• ไม่ทราบว่า น้องหมาสาวน้อยตัวนี้ ไปอยู่ในค่ายไหนครับ ชอบตัวนี้เหมือนกัน เพื่อได้ติดตามครับ ผมมีลูกซีเกม อยู่ด้วยเพื่อได้ คุยกันครับ มร 086-3665918