ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาหมาไปเมืองนอก ทำไง
  • จะต้องย้ายไปอยู่เมกาอ่ะค่ะ คิดว่าอีกไม่นาน อยากเอาน้องหมาไปด้วย ใครมีประสบการณ์บ้างค่ะ ค่าเครื่อง ค่าหมอ ตรวจน้องหมา ต้องทำอะไร ยังไงบ้างอ่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
  • เพื่อนกูตอบใด้ครับ(google) พยายามนิดหนึ่งครับ
  • พาออกน่าจะยากกว่าเอาเข้าเยอะนะครับ ได้เรื่องยังไงกลับมาแชร์เพื่อนๆ ด้วยนะครับ :-D
  • ไม่จริงครับ ถ้าเรามีใบรับรองพันธุ์ประวัติก็ไปเที่ยวได้รอบโลก รองติดต่อทำใบABCดูครับ ไปได้ทั่วโลกครับ จะเอาไปขายที่ต่างประเทศยังได้เลย บอสผมยังรับประกันให้เหมือนเดิมแต่ใบABCต้องของแท้นะครับ ช่วงนี้ของปลอมออกมามากต้องระวังครับ สังเกตของแท้ต้องกระดาษA4 พิมพ์ABCตัวโตๆเท่านั้น
  • น้องหมา ใบเพด UKC ค่ะ ได้เรื่องไงแล้วจะมาแชร์ค่ะ ส่วนใครที่มีประสบการณ์หรือว่าพอจะทราบก็รบกวนด้วยน่ะค่ะ ถ้ามันไม่เหนือบากว่าแรงก็อยากเอาเค๊าไปด้วย
  • ดีคับ จะได้ไม่เหงากัน