ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เมาแล้วก็แจกแหลก พอสร่างก็มาถามหา ม่ายยยยยยยยยหว่ายยยยยยยยยยยยยยย 55
  • ชม.ตัดหูที่ไหนดีครับ งบประมาณประมาณเท่าไหร่
  • หมอ นุช กับหมอ ผึ่ง ครับ แถวช้างคลาน เห็นรุ่นน้องไปตัดมา โดนไป3พัน
    ส่วนหมอ ผึ่ง ต้องให้ พี่ๆเขาตอบฮะ ราคาถูกกว่า งานเหมือนกันครับ
  • แต่มีหมอคนหนึ่ง ไม่รู้คนไหน หนึ่งในสองคนนี้ละครับ พาหมาไปตัวเดียว แต่คนเฝ้าไข้รอดูหมอเพียบ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณครับพอดีเพื่อนที่เว็ปไก่เค้าถามมาอ่ะครับ ไม่ใช่คนเชียงใหม่ด้วยดิครับเลยต้องพึ่งคนเชียงใหม่ครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
    :063:
  • แสดงว่าหมอผึ่ง ฮะ กับตันจอน คอนเฟิม 555
  • อ้ายเก่ง กะ คอนเฟิร์ม
  • ครับ ขอบคุณนะครับ
    แต่อยากจะบอกว่าเริ่มเป็นห่วงซะแล้วสิครับ คล้ายว่าน้องเจ้าของหมาเค้าอายุจะประมาณ 12-13 ปีเอง และเหมือนจะไม่มีความรู้เรื่องพิทบลูด้วย พึ่งจะเลี้ยงตัวแรกด้วยครับ
  • กำ ล่ะคับ เด๋วมีแจก เหอะๆ
  • ใค๋บะเอาฝากคั่วแห้งได้เน้อครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
    :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss :-ss
  • อยากกินเบียร์ :041: :041:
  • ป่ะป่ะป่ะ
    :-h :-h
  • จ๋านเซฟก่อู้ไปเลย 55555
  • เออ.........บ่ะดีลุนิจวนกั๋นกันเบียร์น่ะ แต่ขอไปตวยคนได้ก่ บ่ตันรถเหียล่ะก้า 55
  • หมอผึ่งนี้คิดตามน้ำหนักคราฟเริ่มต้นที่1000คราฟฟ
    เจ้ารอสซี่ที่หมอผึ้งตัดให้ลองดูคราฟimage
    ไฟล์แนบ
    IMG01043-20121215-1426.jpg 130K
  • นัด เวลากะสถานที่มาเลยเจ้า น้องพร้อมแล้ววว เมื่อไดดี :032: :032:
  • ขอเชิญ พี่ๆน้อง มาร่วม ดื่มกิน ในงานเลี้ยง ปีใหม่บริษัทของผม คืนวันพุธที่ 26 นี้ ที่ร้าน"ชาลาวัน" ผับเพื่อชีวิตถนนเส้นหลัง ม.พายัพ นะครับใครสะดวกเชิญเลย ร่วมกับ คอนเสริ์ต ของผม กับวง นะครับ :-D

image
    ไฟล์แนบ
    slv.JPG 170K
  • พี่ตั้ม เล่นกีตาร์ เก่งจุงเบย สุดยอด :006: :006: :006:
  • รับสมัครนักร้องป่าวครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0664.JPG 163K
    DSC_0573.JPG 222K
  • นักร้องชุดนี้น่ากลัวครับไม่ไล่ไม่เลิกไม่พอไมค์ไฟดูดยังร้องเพลงได้อีก อันที่น่ากลัวที่สุดคือการยึดงานนี้น่ากลัวจริงๆครับ เราเห็นมากับตา ด้วยคำพูดที่ว่า เฮายึดD1ไว้หมดแล้ว D1เป็นของเฮาแล้ว เย้ 5555555555
  • ก่อนปีใหม่นัดกินกันสักวันท่าจะดีนะพี่น้อง :-D
  • งานที่อุดรฯ คืนวันที่ 1 ต้องการ นักร้อง มือกีตาร์ และหางเครื่องเพียบครับ
  • อยากไปใจจะขาดดดดดด
  • งั้นรีบมาก่อนจะขาดใจ เราจะไปบุกยึดเวียจันนท์ด้วยกัน
  • ตอนนี้กลุ่มนอร์ทได้D1แล้วเราจะข้ามไปยึดเวียงจันท์กันเลยเหรอครับเนี้ยยยยย5555
  • กล้าๆหน่อย
  • พี่สมพงษ์ รบกวนโทรด้วยครับ. มีเรื่องสำคัญปรึกษา
  • อ้ายๆ เดี๋ยว หนาวนี้ เสือ จะ ออก ป่าไป หาเน้อ คราบบบบ
    พก ลูกบอล ไปตวย อิอิ ( ต๋าย เสี้ยง หมด เลย บอกม๊อก กำ เลาะ )
  • หยังมาเหี้ยมแต่ล่ะอ่อนงาวจะไปแอ๋วตางไดบอกตวยเน้ออ้ายจะได้บ่ะไปแอ๋วตวย 555 เอาหยังตี้มันลำๆมาฝากตวยเน้อ
  • พี่ยุทธช่วงนี้ใกล้ปีใหม่ทางลำพูนคงไม่มีสัญญาณครับ ติดต่อไม่ได้5555
  • ต่ายป๊กลูกบอลหัวเต่าป๋ายนิ้วจี้แม่นก่ :013:
    หมู่เฮาสมาชิกสเตปวันตันห้า วันพูกว่าจะใดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0880.jpg 32K
  • สดๆ เมื่อกี้เอง 4 เดือนล่ะ :022:

ครับพี่เก่ง ช่วงนี้ทางเหนือหมอกเยอะน่าไปแอ่วมาก สัญญาณเลยหายไปกับความหนาว
  • สวยมากครับทั่นยุทธ...ปลายปีคงไม่พลาดได้เห็นนักลากตัวเมียลงสนามแข่งนะครับ :063:
  • เสาร์อาทิตย์นี้มี ประกวดพระหน้าบ้าน รถเต็มครับอาจาร์ย ว่างวันอื่น มาไดครับ
    บะหล้า ห้ามปาเดอะบอลมาเด็ดขาด ข้าเจ้าขี้คร้านประกั๋นตั๋ว 555หวางนี้เมียหื้อเก็บตัว
    พี่ ส จะฉลองถ้อย สุกี้ เมื่อไดเอิ้นมาได้ครับ
  • สวัสดีคับชาวพิทบูลฯนอร์ท พึ่งจะมาเจอหัวข้อเห็นทีมงานบอกให้แวะมาดู งานลาก 17 มีนา เลยหรือคับไกลจัง ถึงจะไกลยังไงยังไงเสือเตี้ยก็เจอสวัสดีอยู่แน่นอนคับพี่ ถ้าสวัสดีไม่เจ็บตัวก่อนนะ เพราะว่าจัดหนักไปฮ่าๆๆๆๆ
  • ขอบคุณครับอ้ายทัย เอาดูกติ่นใหญ่ๆมาให้เกี๊ยว 5555 งานนี้ เสือเตี้ยนอนมา
    อาจาร์ย วันจันเน้อครับ ถ้าว่างป่ะกัน สเต็บวัน ตันห้า
  • รับทราบครับ :)
  • 17 มีนา !!!! ต้องรีบซะแล้วเจ้า อาก้าาา ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    a1_resize.jpg 167K
  • imageจะขอแจมแก้หนาวบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG00257-20121222-0816_resize.jpg 89K
  • 5555พี่ยุทธนี้รู้จริงครับ555
  • เฮาก่ไปลากในงานพระน่าก่ะอ้ายเอากั๋นแตกหย้าบไปข้างหนึ่งเลยก่ะอ้าย 5555
  • คับอ้ายสมพงษ์แล้วปะกั๋นเน่ออ้าย 17 มีนาคับ
  • 17 ลากอย่างเดียวบ่มีประกวดแม่นก่อ้าย พอดีมีกะหมาประเภทโชว์ได้ลากบ่ได้ 555+ :-))
  • งานนี้ ลากอย่างเดียวครับ เวลาเขาให้ 11.00-18.00 เท่านั้นครับ
  • Step 1 1,500 มารายงานตัว ครับผม
  • ไอ่หยา ไอ้กั๊ด ตันห้า

น้องยิ้มหวาน จะตามให้ทัน ให้ได้ :o004:
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSCF1957.JPG 249K
  • ไม่ช่ายยยยยย ยังไม่ถึงตันห้าคร๊าบ แต่วันนี้ถ้าจะถึง อิลุ๊ อิอิ :-bd :m01:
  • สุมาเต๊อะครับอ้าย บ่าได้เข้าไปซักกำ
    มีคนมารับไปดูงาน อดซ้อมตึงลากราง กับลากยาง เท่ากับว่า สกั๊ตได้ซักร่างกาย 2 วันติดต่อกันเต็ม ๆ

• เอา เดอะดุ๊ก ล่าสุดมาให้ชมแก้คิดถึงครับ