ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

........ ABSOLUTE8BULLY PRESENT : BAYBULLZ OJ DA JUICE MAN xXx TWILIGHT OF THE HALLOWEEN ........
  • ABSOLUTE8BULLY PRESENT PUPPY FOR SALE FROM .....

BAYBULLZ OJ DA JUICE MAN xXxTWILIGHT OF THE HALLOWEEN

Pups on sale are : 1 male 2 female. Now they are 3 months. UKC Register
    They will be grow up in ... POCKET SIZE ...

Kurupt X Savage X 2Kracker Jack X 2Eazy Rider X Laylow X Remy Blood run deep !!!

More Detail Pls Contact

: absolute8bully@hotmail.com
    : Tel : 081 825 0598, 086 505 9728

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกท่าน Plan Breed นี้ ทางเราขอเสนอ

BAYBULLZ OJ DA JUICE MAN เป็นสุนัขอเมริกันบูลลี่ สไตล์ Pocket ซึ่งตัว OJ เป็นการทำไลน์บรีด
    ของ Kracker โดยมี ปู่ เป็น Kurupt ส่วนตาเป็น Savage และมีย่าและยายเป็น BAYBULLZ HONEY
    ซึ่งเป็น Bully Red ตัวเมียครับ ซึ่งผมได้ขออนุญาติทางพี่หมู SP KENNEL ขอใช้พ่อพันธุ์ตัวนี้

โดยบรีดกับตัวเมียของผมคือ TWILIGHT OF THE HALLOWEEN ซึ่งเป็นตัวเมียที่เป็นการทำไลน์บรีด
    ของ Eazy Rider มาเช่นกันครับ โดย Halloween มากับความสูง 14.5 นิ้ว ขนาดหัวที่ 22.5 นิ้ว
    ที่เป็นตัวเมียสไตล์ Pocket ที่ได้ทั้งการประกวดหลัก และ ประกวดสไตล์ Fun Show
    เพราะว่า Halloween นั้นไม่มีข้อบกพร่องในการประกวดหลักเลย

No Fault No Kink and Clean Bite ... !!!

สำหรับลูกสุนัขชุดนี้ เท่าที่เห็น จะได้ความกว้างของทั้งพ่อและแม่มา และ ขนาดของตัว ยังคงเป็นขนาด
    Pocket Size เหมือนทั้งทางพ่อ และ แม่ ของมันเอง

สำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่สนใจ โทรมาสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะครับ หรือ จะโทรมามาสอบถาม
    รายละเอียดอะไรเพิ่มเติม เชิญได้เลยนะครับ

: Tel : 081 825 0598, 086 505 9728

ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่เข้ามาชม
    และขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่แห่งนี้ด้วยเช่นกันครับ

image
    ไฟล์แนบ
    01 Halloween X Oj Ad Pups Reserve 002 800.jpg 111K
  • PUPPY : BULLYPEDIA

สำหรับสายเลือดเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ตาม Link ด้านล่างได้เลยนะครับ

http://www.bullypedia.net/americanbully/testmating.php?sire=76722&dam=194688
  • BAYBULLZ OJ DA JUICE MAN

Owner : SP KENNEL

image
    ไฟล์แนบ
    02 000.jpg 90K
  • image

image
    ไฟล์แนบ
    02 Baybullz Oj De Juice Man 001.jpg 218K
    02 Baybullz Oj De Juice Man 002.jpg 141K
  • image
    ไฟล์แนบ
    04 OJ Ped 003 800.jpg 85K
  • TWILIGHT OF THE HALLOWEEN

image

image

image

ไฟล์แนบ
    03 Halloween 001.jpg 182K
    03 Halloween 002.jpg 182K
    03 Halloween 003 800.jpg 171K
  • image
    ไฟล์แนบ
    03 000.jpg 75K
  • image
    ไฟล์แนบ
    05 Hallo Ped 003 800.jpg 81K
  • MALE : ABSOLUTE8 KUNG FU FIGHTING

image

image
    ไฟล์แนบ
    011 M01 001 800.jpg 218K
    011 M01 002 800.jpg 211K
  • FEMALE : ABSOLUTE8 SPY No.8

image

image
    ไฟล์แนบ
    010 F01 001 800.jpg 223K
    010 F01 002 800.jpg 167K
  • FEMALE : ABSOLUTE8 THE RING OF FIRE

image

image
    ไฟล์แนบ
    010 F02 002 800.jpg 241K
    010 F02 001 800.jpg 233K
  • BAYBULLZ BLUE MAJIC : OJ's dad

image

PIT OF GOD KING GRIZZLY : HALLOWEEN's dad

image
    ไฟล์แนบ
    BAYBULLYZ' BLUE MAGIC.jpg 175K
    KING GRIZZ99.jpg 108K
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านที่เข้ามาในกระทู้อีกครั้งนะครับ

ขอบคุณพี่มาร์คอีกครั้ง สำหรับพื้นที่แห่งนี้เช่นกันครับ ^_^
  • Kung-fu...บอดี้อย่างโหดครับพี่ตั้ม..

Spy no.8...ก้อใช่ย่อยนะพี่..สุดๆไปเลย ^_^
  • :063: สายเลือดเยี่ยม มือเลี้ยงเยี่ยมกว่าขอชมเลย สุดยอดน้อง
  • เชียร์No 8 ครับตัวจริงโคตรกร่าง :X
  • ขอได้ป่าวไอคำว่า Present นะ 5555+(ล่อเล่นครับ)
  • สมบูรณ์เเบบคับผม :063: เด็กๆสวยรอชมซะนานเลยพี่ :016:
  • ขอบคุณครับสุ ไอ้หมี แม่งกินกับนอน กว่าจะเขยื้อนตัวได้ แต่ละที ตัวอื่นเขาไปถึงหน้าบ้านหมดแล้วนะสุ ^_^

ขอบคุณครับพี่ตั้น ได้คนช่วยดีด้วยครับพี่ อิๆๆๆ

ขอบคุณมากน้องชาย No.8 นี่กะเก็บไว้เป็นชื่อของหมาตัวเองนะเนี่ย แต่เอามาใช้ซะก่อน ฮ่าๆๆๆๆ
    กร่างโคตร กร่างกว่าแม่มันอีก คอนเฟิร์มอีกที ^_^

ขอบคุณครับบอส เอาไปได้เลยครับ ติดมาจากตอนเรียนนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

ขอบคุณครับโอ พี่ก็รอลงจนเหงือกแห้งเหมือนกันครับฮ่าๆๆ ส่วนเรื่องนู้น เดี๋ยวพี่โทรไปอีกทีนะ อิๆๆๆๆ
  • ไฟล์แนบ
    Kung Fu 3 months 001 800.jpg 152K
    06 5 weeks M1 001 800.jpg 256K
  • ว่าจะขอก่อน เหมือนกระทู้พี่ตั้น

ตาสุ ดันมาปาด ฮึม 555

ชุดนี้ซุ่มมานาน เปิดตัวมาที ยังกะระเบิดนิวเคลียร์ล้างโลก ...ไม่ผิดหวังครับ สำหรับน้องชายคนนี้ ยิ่งนานยิ่ง

เก๋า แผลบ ๆ ๆ
  • บอดี้มันจริงๆๆนะตั้ม :063:
  • อะยะ หนาตึ๊บเลย บอดี้มันจริงๆ :063: :063:
  • เปิดตัวตัดหูแล้วด้วยแน่นอนจริงๆๆ =D> บอร์ดี้สุดยอดเลยคับคุณตั้ม :063:
  • อย่างหนาเลยครับตั้ม =D>
  • บอดี้มาดีมากเลยครับพี่ตั้ม :063:
  • สุดๆเลยครับ :063:
  • ขอบคุณครับพี่โต ขานี้เขาชอบปาดชอบเขียดอยู่แล้วครับพี่ ฮ่าๆๆ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับคำชมนะครับ
    จะเอาไปพัฒนาปรับปรุงต่อไปครับ

ขอบคุณพี่กั๊ม ว่างๆจะขอไปเที่ยวระยองเสียหน่อยนะครับพี่ ^_^

ขอบคุณครับชาญ หนาๆตันๆ แบบนี้ ที่โคราชน่าจะมากับครบเลยนะครับ ^_^

ขอบคุณครับพี่หมู สำหรับ OJ และทุกสิ่งทุกอย่างครับพี่ ^_^

ขอบคุณครับพี่ตุ้ย ก็เพราะได้ไก่บดทะลวงโลก เสริมวิตามิน TTK By Tossagan Bullies ไม่หนาให้มันรู้ไป
    นะครับฮ่าๆๆ

ขอบคุณครับคุณอุ๋ย ลูกบลูโน่ ก็ใช่ย่อยเลยนะครับ ^_^

ขอบคุณครับบัส ว่างๆ จะเอาพาเอาไปเดินขึ้นภูชี้ฟ้านะครับ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณครับคุณอาร์ท ถ้าเสร็จจากพี่กั๊ม จะขอเข้าไปชมหมาสวยๆต่อที่เมืองจันนะครับ ^_^
  • 555 วิตามินTTK+ไก่บดทะลวงโลก ;-)
  • วิตามิน ttkมันคืออะไรพี่ :-?
    ส่งไก่บดทะลวงโลกมาที่นี่บ้างสิครับช่วงนี้ที่บ้านหมาเบื่ออาหาร :)
  • ข้อมูล :063: สายเลือด :063: ลูกหมา :063: น้ำเลี้ยง :063:
  • อิๆๆๆๆ วิตามิน TTK ก็คือ วิตามินTui วิตามินTon วิตามินKuk ไงครับบัส อิๆๆๆ มีจัดส่งทางเครื่องด้วย
    นะครับ ฮ่าๆๆๆๆ ว่าแล้ว พี่ตุ้ยครับ เดี๋ยววันศุกร์ ขออีกซัก 30 โลนะครับพี่ ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณครับพี่เอ จุดเริ่มของประกายเล็กๆ มาจากพี่ด้วยนี่แหละครับ ^_^
  • การนำเสนอ สายเลือด ผลงาน :063: :063: :063:

Kung Fu :021:

ชุดนี้เล่นของนี่เอง TTK ชัดเจนว่าย่อมาจากอะไร :013:
  • ขอบคุณครับ TOB_RBP ชุดนี้นอกจากวิตามิน TTK แล้วยังมีเสกหนังวัวเข้าท้อง ด้วยนะครับ ^_^
  • หนาสุดขีดไปแล้วครับพี่ :-D
  • บอดี้สุดติ่งเลยครับคุณตั้ม :063:
  • ขอบคุณครับหมวด หนาๆแบบนี้ต้องยกเครดิตให้โครงไก่ขั้นเทพของ TTK นี่แหละครับหมวดฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณครับคุณเอก กว่าจะได้ขนาดนี้ ก็เล่นกินกันซะจนกระเป๋าแบนไปเลยครับ ^_^
  • บอดีจัดมาก...ข้อมูลดี....ภาพสวย...สรุปเยี่ยมมากกกกก
  • ขอบคุณมากครับพี่^_^
  • งามสวยแจ๋วแจ่ม :021:
  • ขอบคุณมากครับคุณ jojo555
  • TWILIGHT OF THE HALLOWEEN ... 25 momths

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 2 years 001 800.jpg 165K
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K