ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GarageBullies Present Ms.Maricle Update Miagi x FreakShow Daughter 13Month Update
  • Name: Ms.Maricle
    BLoodline:Miagi x Freakshow
    imageimageimage
    ขอบคุณweb Pitbullzoneครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1103.JPG 126K
    IMG_1100.JPG 118K
    IMG_1125.JPG 133K
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากครับ ครบเครื่อง รอดูจ่ายลูกอย่างเดียว โดนครับตัวนี้
  • พูดไม่ออก หาคำชมไม่ถูก อดใจเม้นไม่ได้ สุดๆ =D>
  • รูปทรงแม่เจ้าโว้ยมันได้ใจจริงจริงขอบอก
  • :063: :063: :063: งามครับ
  • goz รอดูกันไปครับ ขอบคุนครับ
    roughsea ขอบคุนครับ
    joeblack ขอบคุนครับ
    a_rob0cop_9 ขอบคุนครับ
  • สวยจัดเลยบอสจองเลยได้เป่าเนี่ย :021: :065:
  • ทั้งหน้าตา+รูปทรง องเอว หาเรื่องจริงๆ สุดยอดเลยครับ :-bd
  • นิยามของคำว่า Super Pocket&Extreme Bully!!!

=D> อยากเห็นหางด้วยครับผม...
  • สวยมาก สวยจริง สมบูรณ์แบบ
  • ตามดูตั้งแต่งาน Ozono แล้ว บล็อกหน้านี่สุดยอดจริงๆครับ ตอนนี้คงยิ่งกว่า
    ตอนงานแน่นอน ยิ่งเห็นแพลนบรีดแล้ว ต้องขอเกาะขอบจอรอชมครับ ^_^
  • ตอนแรกไมทันอ่านชื่อ นึกว่าตัวผู้พอเห็นข้างๆต้องร้องเลยครับ
    สวยมากๆครับ
  • koy_o เอางันเลยหลอโอ\m/

ubon_bulldop050427 ขอบคุณครับ

samuraii ขอบคุณครับ หางมันแอบอยู่ครับดูดีดี :-D

tanakrit ขอบคุณครับ

AB8 มันก็หนาขึ้นมานีดหน่อยครับพี่ :-D

Awesome ขอบคุณครับ
  • :063: :063: :063:
    ติดตามผลงานอยู่ครับบอส
  • แต่ละตัว นี่สุดๆ จริงๆ เลยนะครับ คุณบอส เห็นแล้วตรึงตามาก งามแท้เหลา 555 :021:
  • หน้าตา..มาจากต่างดาวแท้ๆ.. :O
  • Aek_ES_BKK อีกไม่นานครับพี่
    Bookham ขอบคุณมากครับ ไม่ต้องไช้คุณหลอกครับ น้องก็ได้ครับ
    KAN_BM55 หมาArea51 พี่ 55+
  • เอาเเบบนี้เเหล่ะบอสของขาดอะ >:/
  • ของอะไรขาดโอพูดสะคิดเลย
    :-))
  • 2XMiagi กำหนดคลอดเมื่อไหร่ดีครับฮ่าๆๆ มีคนฝากถามมาหลายคนครับบอส ^_^
  • heat ยังไม่มาเลยพี่
  • เอาใจช่วยลุ้นให้มาไวๆนะครับ ฮ่าๆๆ ^_^
  • เเบบนี้อะอิอิอิ :021: image
    ไฟล์แนบ
    222238_318803434899616_1007530846_n[1].jpg 42K
  • สวยผิดกับที่งาน Ozono เยอะเลยครับ :063:
  • 5555555 เอ้วน้องโอ ของขาดเหรอ ปะปะปะไปเดินสายกันถ้างั้น 555555555555555555
    สวยงามบาดต่บาดใจมากๆ ชักกิเลสเกิดแล้วเรา อิอิอิอิอิอิอิ
  • 2 กิ.ไม่ได้ตัวแรกไม่ยอมนะบอส [-(
  • ผมขอท้ายๆ แล้วกันถ้างั้นพี่หมู :012:
  • สุดยอดคับพี่ สวยจัดเลยตัวนี้
  • ไม่คิดอะไรแล้ว รอจิ้มลูกมันอย่างเดียว
  • ลูก miagi ตัวนี้เป็นตัวเมียที่สวยมากจริงๆ =D>
  • KUM_KLAENG ขอบคุณครับ

Korat1 ผมก็เห็นกิเลสทุกชุดอะพีอะ555+

sp_bully จะเอาไปทำ 4กิหลอพี่

Hell_Angel ขอบคุณครับ

stu2076 ขอบคุณครับ
  • buspitt ขอบคุณครับบัส แล้วของบัสเป็นไงบ้างมายัง
  • สวยมากครับคุณบอส
  • งามหยดติ๋ง!!! ว่าแตจู๋ไปไหน???
  • พี่หมูหมายถึงคลอดออกมาตัวเเรกใช่เป่าอิอิอิ :O
  • ขอบคุณครับ pitarea

aaaaaaaaaaaa ตังเมียครับผม

โอมุกไม่ฮาเก็บไวาเล่นคนนเดียวนะ 55555+
    :-)) :-))
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1093.JPG 99K
  • จัดไปอีกดอกครับ
  • โอไปจัดการห้องโน้นหน่อย_จะแลกตลอด_ทั้งคอกตัวเดียวเหรอโอ_ผมไม่เกี่ยวนะบอสโอจัดก่อน:013:
  • 55555ว่าเเต่ทู้นี้มีเเลกอีกเป่าพี่ชาญฝากถาม :016:
  • หรือจะเอากับตัวนี่ดีหว่าาาimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1159.JPG 105K
  • มีแต่คำว่า. OH!!!. wOW!!! YES!!!!! สวยจุงเบย
  • สวยเกิ้นไปเระ บอส แต่ละตัว เจ็บๆๆๆ
  • ขอบคุณครับ
  • แบบนี้ถึงจะเรียกได้ว่าพัฒนาครับ

บรีดออกมาได้ทั้งเตี้ยสั้น แต่ยังมีมุมขาหลัง สุดยอดครับ
  • ขอบคุณครับป๋า
  • แดงตลอดเจ้านี้ สงสัยต้องคุยส่วนตัวกันมั่งและ555
  • สายทางมิยากิบ้านเราต้องยกให้จิงๆ แต่ละตัวงามหยด :021:
  • pae จะถูกจะแพงต้องแดงไว่ก่อน พี่ 5555+4

TOB_RBP ไม่ขนาดนันหลอกพี่
  • สวยจริงๆครับ เด็กๆบ้านนี้
  • ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆทุกคนครับ มีใครพอที่จะรู้จักพี่ในรูปบ้างมั้ยครับ

เนื่องจากว่าผมได้ว่าจ้างพี่วินทำ เวปไซต์เป็นจำนวนเงิน 20000 บาท แล้วผมได้โอนเงินให้พี่วินไปก่อน 12000 บาท ตามที่ตกลงกัน หลังจากนั้นผมก็ได้ทวงถาม ถึงความคืบหน้าพี่เค้าก็บ่ายเบี่ยงมาตลอด เวลาผ่านมาหลายเดือนงานก็ยังไม่คืบหน้า ผมก็เลยคุยกับพี่วินใหม่อีกครั้งแล้วตกลงกันว่าพี่วินจะคืนเงินให้ผมทั้งหมด 12000 บาท หลังจากนั้นผมก็รอให้พี่วินเคลียร์เงินให้กับผม ทวงถามไปก็หลายครั้ง ก็ได้รับการผัดผ่อนมาทุกครั้ง จนล่าสุดผมก็พยายามติดต่อพี่วินอีกครั้ง แต่ติดต่อไม่ได้อีกเลย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ ก็เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำผมหน่อย หรือใครที่สามารถติดต่อพี่เค้าได้ ตอนนี้ผมเดือนร้อนและลำบากมาก คือผมรอเงินจากพี่วินมาประมาณ 7-8 เดือนแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ เงินที่โอนให้พี่วินในตอนแรกนั้นผมก็ไปยืมคนอื่นมา อยากให้เห็นใจผมบ้าง คืนเงินให้ผมเถอะครับ

( พอดีผมลองตั้งกระทู้ใหม่แล้วแต่ทำไม่ได้ครับ ใครใจดีบอกหน่อยนะครับ )image
    ไฟล์แนบ
    วิน.jpg 26K