ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ พี่โจ้ ปราจีนบุรี
  • จะรอชมผลงานคอกนี้นะคับ
    image
    ชอบตัวกลางคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0847.jpg 287K
    DSCF0874.jpg 282K
  • จะรอชมผลงานคอกนี้นะคับ
    imageimage :-))
    ไฟล์แนบ
    DSCF0847.jpg 287K
    DSCF0874.jpg 282K
  • 555ขอบคุณคับขนาดนอนยังน่ารักเลย :*
  • หมาใช่ปะ
  • คนที่นอนอ่ะ.... :o038: :* :* :*
  • หมาใครครับ สวยๆ
  • รักกันแท้สุดยอดเลย. โดนแอบถ่าย :063:
  • กำลังหารูป3ตัวนี้เลยครับ ขอบคุณพี่โจครับ :033:
  • พี่เอกขอเก็บค่าถ่ายรูปคับ
    เอาตัวสีช็อกมาอยู่ทีม เนเวอ์รดาย :013:
  • มีพี่จะทำ ออกมาอีกละนะ ต้นปีหน้า พ่อเดียวกัน แม่คนละตัวแต่คอกเดียวกัน สนป่ะพี่โจ :m75:
  • A แต่ว่าออกมา หน้าจะเป็นยังไงหนอ คอกนี้นะ อย่าบอกนะเรดโนสมีเครานะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สำหรับกลุ่มชายที่หน้าตาดีกว่าทุกกลุ่มในคืนนั้น55555555(คนกลางห้อยพระหล่อสวดๆๆๆ)image
    ไฟล์แนบ
    4072.jpg 147K
  • สนใจคับพี่เอกถ้ายังไงอย่าลืมน้องคนนี้นะคับ จองเลยตัวผู้ สีช็อก ขอราคาด้วยนะ
    โจจะตั่งใจทำงานเก็บตังรอพี่เอกเลยคับ
    อาทูลหน้าตาหล่อสู้พวกโจไม่ได้หรอกคับ แต่หัวใจอาทูลหล่อมากๆๆๆๆๆๆๆ :-))
  • จัดให้ครับพี่โจ แล้วไม่มีรูปผมหล่ะ ให้ป๋าไพทูรย์ มาเสียบได้อย่างไร :-h
  • jetdoud 2:26PM Permalink

A แต่ว่าออกมา หน้าจะเป็นยังไงหนอ คอกนี้นะ อย่าบอกนะเรดโนสมีเครานะ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ไพทูรย์ อธิบายแบบนี้งง

เอาใหม่ พ่อสแตมป์+แม่บิยองเซ่ ของพี่ต่ายลำปางครับ เป็นแค่แผนครับตอนนี้ :062:
  • คนแอบหนีงาน ไปไหนไม่รู้ ช่วงหนึ่ง เลยหาภาพน้อยนิดหนึ่ง เอ้าภาพนี้ละกันครับ ผบ.image
    ไฟล์แนบ
    4056.jpg 177K
  • แอบไป อาบน้ำเหมือนพี่แหละ แต่พี่อาบเร็ว :o028:
  • ถึงว่า รอบค่ำๆๆมีผู้คุมกฎติดตามซะง้านนะ55555555
  • พี่เอกใกล้วันคริสต์มาสแล้วมีแต่รูปนี้ได้ปะพี่
    image :013:
    ไฟล์แนบ
    merry-x-mas-wallpapers_768[1].jpg 68K
  • ชลบุรีมีไหมแบบนี้ \m/
  • ฟาร์มนมแบบนี้อยุ่ที่ไหน?
  • แบบนี้ถ้าเป็นภาษาพิทบูลเค้าเรียกว่า"บูลลี่"คับ
    อกมาทุกคนเลยคับเนี๊ย. บอดี้ก้อมาดีซะด้วย. อิอิ :o040:
  • พูดไรไม่ออกเลยหรอคับอาทูล5555
  • นั่นจิ หนุกๆๆอย่างนี้ดีกว่าว่ะม่ะ555555555555
  • อาจารย์.ทูลคับไม่ได้มีแต่เครานะออกมาขนหยิกด้วย...กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่โจ้มีเสียงเลยนะ ไปจันเดียวจะจัดให้ ถ้าไม่เอาก็ไปบวช OK นะ
  • ไปจันเดียวจะจัดให้ ถ้าไม่เอาก็ไปบวช OK นะ

-อยากไปจันด้วยง่ะ ฺืฺืฮิฮิอิ รัับรองไม่บวชแน่นอนค๊าบ =P~
  • จะไหวหรืออาทูล จันจัดหนักนะคับ
  • ผมชอบฟาร์มนมอ่ะ. ตาโจ. หาได้ที่ไหนอ่ะฟาร์มมมนี้อ่ะ.
  • เห็นภาพฟาร์ม...แล้วปลง หมดสิทธิ์เลย
    แต่ภาพนี้ จำได้ เขาอีโต้ โจ้น่ารักมาก ประทับใจสุดๆๆ :033:

image

ลงภาพ "ย้ำ" ให้อีกที เผื่อโจทย์จะได้ยิงไม่ผิดตัว :-)) :-)) :-))
    ห่วงนะ !!!! กลัวพลาดเป้า เพราะพักหลัง หนุ่มคนนี้ของเค้า...แรงส์ จริง ไรจริง ฮ่าฮ่าฮ่า :-D
    ไฟล์แนบ
    336000.jpg 287K
  • ไม่ผิดตัวแน่นอนครับหน้าแบบนี้มีคนเดียวในปราจีนอิๆๆ
  • จุ๊ๆๆอย่าพูดดังคับ!!! :o016:
  • ผสมแล้วอย่าลืมแจ้งใบABCด้วยนะครับ เป็นตัวอย่างที่ดีของทุกคนนะครับ :-D
  • อ้าวมาจิงๆด้วยกิ๊บซี่สู้ๆกิ๊บซี่สู้ๆเย้ๆๆๆกิ๊บซี่มาแล้ว :o016: