ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขลูลลี่ (AM BULLY)
  • ขายลูกสุนัขบูลลี่ (AM BULLY) เพศผู้ 5 ตัว เพศเมีย 3ตัว สีขาว-บูล เกิดวัน ที่ 1 ธ.ค. 2555 โครงสร้างใหญ่ หน้าสั้น เตี้ย หล่ำ พ่อเป็นลูกของ TEY LOW สาย GOTTI แม่เป็นหลาน L J. สาย RE. ขายราคา 5000 บาท ทุกตัว จองก่อนได้ก่อน โทร 081-5715179 (อ่างทอง)

image
    ไฟล์แนบ
    BULLY.jpg 53K
  • แสดงใบด้วยครับ สีสวยทุกตัวเลยครับ
  • มีใบเพดฯรึป่าวคับ???
  • หมาสวยมากครับ ถ้ามีใบมาอ้างอิงน่าจะดีนะ
  • อยู่ไหนหรอครับ
  • เขาไม่ได้แจ้งว่าลูกหมามีใบเพด แล้วทำไมต้องแสดงใบเพดครับ
  • เหตุผลที่ต้องแสดงใบเพ็ด :o034:
  • ถ่ายรูปใบเพดฯมาลงด้วย ไม่เห็นเหรอว่าเจ้าของบอร์ด เค้าไม่ให้เอามาลงขาย ถ้าไม่ถ่ายรูปใบเพ็ดฯมาลง
    จะขายหมาเป็นบรีดเดอร์จับหมาโพสก็ไม่เป็น อ่านที่เจ้าของบอร์ดเค้ารณรงค์บ้างมั้ยเนี่ย

นี่บ้านของเค้านะ มาใช้ก็ร่วมมือกันหน่อย
  • ขอโทษค่ะ ที่ลืมลง!!

image
    ไฟล์แนบ
    pet.jpg 49K
  • ใบเพ็ดของลูกหมาทุกตัวครับ เฮ้อ เหนื่อยใจจริงๆ เข้าใจแล้วทำไมพี่มาร์คถึงบ่นว่่า พูดไม่ฟังตามกัน จะมาเล่นกันทำไม เว็บของเขา
  • ใครเค้า จะบ้าทำใบเพ้ดให้ ลูกหมาก่อน วะ?? นี่ที่เค้า ทำทีหลัง เพื่อรักษา ผลประโยชน์ ของผู้ซื้อ นะ

ถ้าขายทำให้ ชื่อลูกหมาก็ต้องเป็นของ ทางคอก แล้วถ้า ผู้ ซื้อเสือก อยากเปลี่ยนชื่อ ก็ ต้องเสียตัง เปลี่ยนอีก ก็ยุ่งยากไป อีก เปลืองตังโดยใช่เหตุ ไม่ว่าใบไหน ก็เหมือนกันแหละ ถ้า GIBSON มาออกตังให้ก็ โอเค คุณเฝ้าบอร์ดได้ดี กว่าเจ้าของบอร์ด อีก นะ ซูฮกเลย ครับ ^:)^ GIBSON ^:)^
  • เอ้อออ...พี่GIBSYคับ ผมเคยคุยกับเด็กอนุบาล มันยังไม่งอแงเท่าพี่เลยอ่ะคับ นี่พี่แก่จนจะลงโลงอยู่แล้วยังพูดไม่รู้เรื่องเลยอ่ะ ถ้าพี่ข้องใจอะไร ไม่ต้องมามัวโชว์พาวเป็นนักเลงคีบอร์ดแถวนี้หรอกคับ เกะกะสายตา พี่โทรไปตามเบอร์ที่เจ้าของกระทู้เค้าให้ไว้เลยคับ ไม่ต้องพิมพ์ให้เมื่อยมือ เอ้อออ...ว่าแต่พี่เคยกดไปซักเบอร์หรือยังคับ หรือเก่งแต่เห่า บ็อก..บ็อก...บ็อกก
  • สิ่งที่ผมต้องการคือ รูปถ่ายใบเพ็ดครับ ถ้าไม่มี ไม่ต้องมาลงขาย ย้ำ ถ้าไม่มี ไม่ต้องมาลงขาย รีบขายมากไปขายที่อื่นครับ พี่ๆทั้งสองฝากบอกเจ้าของกระทู้ด้วย
  • ใจเย็นค่ะ ทุกคน!!! ^:)^
  • มันเล่นไม่เลิกจริงๆครับ แล้วจะมาแสดงความคิดเห็น ไห้เขาด่าทำไมครับ ขอใบเขา เขาก็มีให้แล้วดันจ่ะขอดูทุกใบอีก แค่นี้เขาก็แสดงความบริสุทธิใจพอแล้วน่ะครับ ไอ้เรื่องที่จะโจมตีใบ ABC ก็แค่หวังไห้กระทบ บุคคลหนึ่งเท่านั้น คุณแสดงความคิดเห็นบอยๆบางครั้งผมคิดว่าคุณถูกส่งมาจากค่ายใหญ่ ค่ายหนึ่งถ้าผมเข้าใจผิดไป ค่ายใหญ่ค่ายนั้นก็เสียหายแล้ว ทั้งที่เจ้าของค่ายยังไม่รู้เลยว่าคุณมาป่วนเขาอยู่ เลิกนะ่ครับเดี๋ยวนานไปจ่ะมีคนเขาใจผิดมากขึ้นครับ :061: :061:
  • ลูกหมาหมดยังครับลดได้เปล่าครับ
  • ยังค่ะ ยังเปิดให้จองอยู่นะค่ะ เรื่องราคาต้องโทรสอบถามกับพ่อเองเลยนะค่ะ (แต่คิดว่าน่าจะลดได้นะค่ะ ^^)
  • คืนนี้จะอัพรูปปัจจุบันให้รับชมกันนะค่ะ :">
  • image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1451.JPG 120K
    IMG_1450.JPG 101K
    IMG_1452.JPG 99K
  • น่ารักทุกตัวเลยครับ
    อย่าไปแคสื่อ :063:
  • f1 f2 f3 ตัวไหนน่าสั้นกว่ากันครับ :029:
  • อยากได้ f3 ครับ
  • โทรมาสอบถามได้เลยค่ะ ^^
  • ผมสนใจอยากได้ครับ เดี๋ยวผมเข้าไปดูที่บ้านคุณดีกว่า... :-D
  • ยินดีมากๆค่ะ เข้ามาเยี่ยมชมได้เลยค่ะ ^_^
  • เหลือสามตัวสุดท้ายแล้วนะค่ะ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    pitbuul 28-12-12.jpg 40K
    3ตัวสุดท้าย.jpg 40K
  • งามมากคับ
  • เหลือตัวสุดท้ายแล้วนะค่ะ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    พิตบูล 21-1-13.jpg 44K