ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สนใจพิทบูล ขาว ไหม
  • พิทบูล ขาว อายุ 8 เดือน รับประกันไม่ดุ ต้องการผู้ที่มีสุนัข ดุๆ กับคน แบบกัดเจ้าของจะพิจาณาเป็นพิเศษ แลกกัน
  • ติดต่อ 086 976 9996
  • เอาไปกัดเมียที่บ้านหละสิ อิอิ
  • มีอยู่ตัวโคตะระดุมากไม่เคยกัดหมากัดแต่คน
  • ไม่ทราบจุดประสงค์นะว่า ทำไมต้องการแบบนี้ จะให้ฆ่าใครไม่ทราบ ถ้าดุแบบนั้นน่ากลัวมากนะครับ พิทมันไม่เหมือนหมาทั่วไป กัดแล้วแผลน่ากลัวมาก เพราะกลามมันใหญ่กัดหนักไม่ค่อยยอมปล่อย และห้ามยากด้วย
  • :-? ผมว่าคุณ.จขกท.กำลังวางแผนฆ่าใครสักคน???แต่คุณคิดผิดแล้วแค่นี้นักข่าวก็เล่นพวกเราซะงอมแล้วถ้าเอาไปแล้วกัดคนในบ้านตายคุณก็โยนความผิดให้หมา???ฯลฯ...แล้วที่นี้แหละมรดกก็ตกเป็นของกู...โดนที่กูไม่ต้องออกแรงฆ่าเลย555 :o023: ...ถุยๆๆ
    !!!...อีกอย่างผมขอด่าไว้ก่อนเพราะเห็นจุดประสงค์ของคุณมันไม่ดีต่อพวกเราที่เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบไม่สร้างปัญหาแก่สังคม...!!!
  • 555 ท้องแข็งที่เดียว คนคิดได้ก็คิดได้ น่ารักดีนะครับ แผนฆ่าเมีย
  • อันตราย [-X
  • เสียใจส่วนมากหมาเปลี่ยนที่อยู่เปลี่ยนเจ้าของส่วนมากความดุจะหายไปนอกจากหมาเป็นจิต
  • ให้เลยครับไต้องแลกมี อยู่ตัวนึง
  • จริงของคุณ phanu ผมเอาแบบดุดุ มา 6 ตัว มี 4 ตัวที่คงสภาพดุ 2 ตัวเลิกดุไปเลย
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    283289_128944620531302_3506241_a.jpg 12K
    283489_128946137197817_704411_n.jpg 14K
    IMG_1425 (WinCE).JPG 14K
  • แต่อยู่สักพักกลับมาเป็นเหมือนเดิม ครับถ้าเจ้าของต้องการ ครับ ยังไงก็ขอให้ได้ไวไวนะครับ
  • รูป :)
    ไฟล์แนบ
    pink05.jpg 62K
  • ข้อคิดบางท่านดุเดือดดีครับ น่ารักดีคงติดนิสัยพิทบูลมาบ้าง ขอขอบคุณข้อคิดต่างๆที่กรุณาแนะนำมา
  • แจ้งการปิดกระทู้นี้