ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวสมุทปราการ
  • วันเสาร์ นี้ ชวน ชาวสมุทปราการ พาสุนัข ของท่านไปเดินเล่น พบป่ะ กันพูดคุยกัน ที่ สวนสาธารณ เรือนจำกลาง ปากน้ำ ไปด้วยกันนะ คะimage
    ไฟล์แนบ
    228404_188547331277410_1752342307_n (1).jpg 93K
  • เริ่ม 17.00 เป็นต้นไป
  • ว้ายยยยยย ตายแล้ว ตอนนี้น้องหมาไม่พร้อมอ่าาาาาา น้องหมาป่วยอ่ะ

ทำไมต้องมานัดกันตอนนี้ด้วยเนี่ย ไปแต่ตัวไม่เอาลูกน้องไปด้วยได้ป่ะ

อยากไปเจอเพื่อนๆชาวพิท สมุทรปราการอ่ะคับ (ไบท์) คับ
  • ใครที่สนใจมาได้นะคับเรามะปิดกั้นกันอยุแล้ว จะผ่านมาแถวนั้น หรืออยุใกล้เคียง มาได้ทั้งนั้น
  • รับทราบครับผมอยากเห็นแบบนี้มานานแล้วครับ.......ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด อยากเอานังแรดไปเจอกับทุกคนครับ
    ปล.สิ่งสำคัญสำหรับทุกคนอุปกรณ์ควบคุมปลอกคอสายจูงตรวจสอบก่อนออกจากบ้านนะครับอย่างน้อยก็ช่วยให้ปลอดภัยหากสิ่งไม่คาดฝันมันเกิดขึ้นภาวนาให้มีแต่ความสุขครับผม :o046:
  • หุ ๆ เด๋วลองดูก่อนครับ ถ้าว่าง จะเอา POEM ไปเที่ยวด้วย
  • เสียดายท่าจะไม่ว่างแล้วครับ นัดพ่อตากินข้าว T_T ถ้าไงก็ update รูปมาให้ชมกันบ้างนะครับ
  • วันนี้เรามีนัดแต่ไม่มีใครรายงานตัวเลยครับ.....ไม่เป็นไรเดี๋ยวจะแอบไปสังเกตการณ์
    :m59: