ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###หมาแดงบ้าน ๆ สายเลือดดี####
  • • ขออนุญาตท่านมาเฟีย เจ้าของบอร์ดด้วยครับ ขายลูกหมาแดงแนวสูงใหญ่สายเลือดดี MIX 3 สายเลือด JAM JAM / TIGER / STONE COLD เหมาะสำหรับท่านที่ชอบสายเลือดคุณภาพและมีความพร้อมเท่านั้น ลูกสุนัขเกิดวันที่ 1 เมษายน 2554 อายุ 38 วัน สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงทุกตัว หางไม่คด ฟันไม่เหยิน พ่อคือ SUPERPOWER “SEAGAME” สูง 23” หนัก 50 กก. แม่คือ “RED MAMBA” สูง 22” หนัก 35 กก. หากเพื่อน ๆ ท่านใดสนใจและต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมโทร 081-3739549 image
    ไฟล์แนบ
    SEA1.jpg 74K
    MB.jpg 74K
  • แม่ RED MAMBAimage
    ไฟล์แนบ
    MB.jpg 74K
  • • บรรพบุรุษหมาแดงชุดนี้ พ่อเป็นสาย “JAM JAM” ปู่ชื่อ FOREVER FRIENDSHIP “JIMME” ย่าชื่อ FOREVER FRIENDSHIP “JAZZIE” (ปู่และย่าเป็นของคุณสมหมาย I PITBULLDOG) (ขออนุญาตท่านเจ้าของภาพด้วยครับ ด้วยความเคารพ)
    แม่เป็นสาย “TIGER + STONE COLD” ตาชื่อ “RED MAMMOTH” (DOUBLE TIGER) ยายชื่อ “RED BERRY” (DOUBLE STONE COLD) (ตรวจสอบในเพดดิกรีออนไลน์)
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    JIMMIE.jpg 67K
    JAZZIE.jpg 48K
    MAM.jpg 92K
    berry1.jpg 82K
  • M1 /M2 (RED SOLID)/M3imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 72K
    M2.jpg 74K
    M3.jpg 78K
  • F1/ F2imageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 75K
    F2.jpg 75K
  • ใครชอบของใหญ่เชิญครับ
  • แพงมั้ยครับ ถ้าแพงก็คงหมดหวัง แต่ตัวผมชอบรุ่นใหญ่ๆๆๆแบบนี้มากเลยครับ ถ้ายังงัยโปลดสงสารคนเงินเดือนน้อยหน่อยนะครับ :024:
  • ขอทราบราคา หน่อยค่ะ
  • เหลือ M3 ตัวเดียวแล้วครับ แดงสุดในครอก ราคา 15,000.- บาท ครับ
  • สวยมากๆคับ พี่กระทิง

สายเลือดแน่นเหลือหลายคับ
  • น่ารักอะ เหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ
  • ไปไวมากๆเลยนะครับพี่เหลือตัวเดียวละ
  • ขออนุญาตปิดการขายครับ :015: ขอบคุณท่านมาเฟียสำหรับพื้นที่บอร์ด ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกท่านที่จองจนครบครับ :029: M1/อยู่ในกรุงเทพฯ M2/ไปกำแพงเพชร M3/ไปพิษณุโลก F1/F2 อยู่ในกรุงเทพ ฯ และต้องขออภัยสำหรับหลายท่านที่พลาด และอีกหลาย ๆ ท่านที่สนใจโทรสอบถามกันเข้ามามากมาย ชุดนี้หมดเร็วเช่นเคย :006: หากสนใจโปรดติดตาม ###หมาแดงบ้าน ๆ สายเลือดดี#### ในลำดับต่อไปครับ ขอบคุณครับ :061:
  • หมาแดงนี่เดาใจคนซื้อยากจัง คอกที่ขายง่ายก็ง่ายซะจนจองไม่ทัน แต่คอกที่ยากก็ประกาศแล้วประกาศอีกไม่หมดเสียที่ แปลกจริงๆ

ดีใจด้วยครับ
  • พี่ หมาสวยมาก ชอบเลยรูปทรงแบบนี้ ......

ผมว่าบางท่านแบบนี้ นะคับพี่มาร์ค
  • อิอิไปใวอีกแล้วนะครับพี่กระทิง
  • ไม่แปลกที่ออกไวจนมองไม่ทันครับ ลูกหมาสวย สายเลือดดี พ่อแม่สวยไซส์ใหญ่ และที่สำคัญ คุณภาพสมราคา ราคาจับต้องได้ ไม่แพงจนเกินไป (แอบติดถูกไปสักนิดด้วยนะผมว่า ฮ่าๆ) เยี่ยยมมากเลยครับ :-D
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับพี่กระทิง...
  • ที่มันหมดไว เพราะ ผมว่า ผุ้เลี้ยงเริ่ม มา หาสุนัขแนวกิจกรรมมากขึ้น และเริ่มมาทำกิจกรรมกัน
    เสียดาย ไอ้จิวยี่ ผมจริงๆๆ
  • ขอขอบคุณทุกท่านสำหรับคำชมครับ ^:)^ และจะพัฒนาโครงสร้างและสายเลือดให้ดียิ่งขึ้นต่อไปครับ :013:
  • ผมก็ดีใจคับ พี่กระทิง อิอิอิอิ

ดีนะเปิดคอมมาทันไม่งั้นอดเลยคับงานนี้

ผมจะเอามาทำ กิจกรรม คับคอยดูนะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดเหมือนเดิมพี่กระทิงครับ / ดีใจกับคนได้ไปด้วยครับ
  • เกิดวันเดียวกับของผมเลยคับ........สายเลือด...แจมแจม.....เหมือนกันด้วยคับ
    Red_monster vs Eve (ของพี่จอน..อดัม)
    images by free.in.th
  • คอกนี้ยัง มี อีกหนึ่วตัว ตัวผู้สีช็อค
  • ยินดีกับผู้ที่ได้ไปด้วยครับ เห็นตัวจริงตอนเล็กแล้วครับ สวยครับ :063:
  • ใครมีชุดนี้อยุอยากเหนจัง ผมมีm3