ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@@ ถ้าคุณชอบ *Resnose* ถ้าคุณชอบ *โจโจ้* @@@@
  • สวยงามมากพี่โต
  • ของผมก็พี่น้องกับแม่หมาครับ รับรองจี๊ดแต่ประสาทดีแน่ครับ แต่ของผมลูก 10 ตัว
    F2 ราคาพิเศษได้ไหมครับ ไหนๆเราก็มีแม่หมาเป็นพี่น้องกัน 555
  • ของผมก็พี่น้องกับแม่หมาครับ รับรองจี๊ดแต่ประสาทดีแน่ครับ แต่ของผมลูก 10 ตัว
    F2 ราคาพิเศษได้ไหมครับ ไหนๆเราก็มีแม่หมาเป็นพี่น้องกัน 555
  • ^^ F2 ลองโทรเข้ามาคุยกันดีกว่าครับ ง่ายกว่าพิมเยอะครับ :-D F2นี่หมายถึงตัวแดงหรือว่าตัวฟางข้าวคับ?

• 3 สีแจ่มครับ
  • ขอบคุณพี่ๆที่ให้ความสนใจกันอยู่ครับ ^^ ตอนนี้ก็ยังมีพี่ๆติดต่อเข้ามาสอบถามเรื่องลูกหมาอยู่ตลอดเรื่อยๆครับ แต่ยังอยู่ระหว่างการตกลงกันอยู่ครับ ---ขอบคุณโทรศัพท์ทุกสายสำหรับมิตรภาพครับ--- :039: ^:)^
  • ขออัพเดตกระทู้หน่อยครับ^^ ตอนนี้ลูกได้เจ้าของหมดทุกตัวแล้วครับ ได้เจ้าของที่ลงตัวตามแนวทางที่ต้องการทุกตัวคับ (แพลนบรีดของเจ้าของหมาชุดนี้ แต่ละตัวน่าสนใจมากครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ให้ความใว้ใจครับ)
    F1....กรุงเทพ
    F2....ปทุมธานี
    F3....เชียงราย
    ขอบคุณสำหรับพื้นกระทู้คร๊าบบบ^^ :039:
  • มันเท่ดีครับ พี่โต :013: :029: