ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

่หลักสำหรับล่ามพิทบูล
  • image

จำหน่ายหลักสำหรับล่ามพิทบูล
    ราคาด้ามล่ะ 500 บาท ไม่รวมค่าขนส่ง
    ค่าขนส่งทางไปรษณีย์แบบ EMS 150บาท/ด้าม

สนใจโทรเลย 0871246999
  • ถ้าไปส่งที่สุวรรณภูมิสะดวกไหมครับ พอดีวันที่ 16 เม.ย.นี้ ลูกชายอยู่สุวรรณภูมิ จะคิดค่าส่งหรือเปล่า
  • เป็นสแตนเลส หรือเหล็กครับ
  • พี่gogo ขอบคุณที่สนใจครับ ลองถามๆเพื่อนดูครับ
    หากซื้อหลายอันผมว่าส่งทางบริษัทขนส่งจะถูกกว่าครับ
    เพราะทางพัทลุงก็สั่งผมไว้ 5 หลัก ก็จะจัดส่งทางบริษัท
    ขนส่งครับ

• คุณ supercoach เป็นเหล็กครับ
  • การล่ามพิทบูลนั้นมีข้อดีอย่างไรบ้าง
    ผมขอแบ่งเป็นข้อๆดังนี้ครับ
    1. มีอิสระมากกว่าขังในกรง
    2. ปลอดภัยต่อคนและสัตว์เลี้ยงอื่นๆ
    3. ปลอดภัยต่อพวกที่จะขโมยหมา
    4. ประหยัดค่าใช้จ่าย

• ขออธิบายเพิ่มเติมเป็นข้อๆดังนี้นะ
    1. อิสระมากกว่าขังในกรง
    คิดดูว่าการล่ามด้วยโซ่ 1 ม. นั้นหมายถึงสุนัข
    มีพื้นที่ในการวิ่งเล่นในขณะที่ติดโซ่ได้มากถึง
    2 เมตร. (เป็นเส้นวงกลม) ไม่รู้สึกแออัด

• 2. ปลอดภัยต่อคนและสัตว์เลี้ยงอื่นๆ
    แน่นอนการล่ามพิทบูลของคุณไว้มันจะปลอดภัย
    ต่อแขกผู้มาเยี่ยมเยือนรวมถึงสัตว์เลี้ยงอื่นๆในบ้าน
    คุณ และคุณก็ไม่ต้องเป็นกังวลว่าพิทบูลของคุณจะ
    หนีออกไปไหนได้ขอเพียงแต่ตรวจสอบอุปกรณ์ใน
    การล่ามของคุณให้คงประสิทธิภาพไว้เท่านั้น
  • 3. ไม่ต้องห่วงพวกที่คิดจะขโมยหมาของคุณ
    เพราะการที่จะขโมยหมาของคุณนั้น พวกมันจะ
    ต้องเข้ามาปลดปลอกคอหมาออกจากหลักล่าม
    คุณคิดว่าพวกขโมยกล้าพอมัยล่ะ ในทางกลับกัน
    กะอีกแค่เปิดสลักกรงหรือตัดกุญแจกรง คุณคิด
    เองว่าอย่างไหนคุณกล้ากว่ากัน
  • 4. ประหยัดค่าใช้จ่าย
    หลักล่าม 1 อัน ราคา 500 บาท โซ่เกรดสำหรับ
    ลากรถไม่ต้องหนาและหนักมาก เมตรหนึ่งที่ขาย
    กันในเว๊ปก็ประมาณ 300บาท (โดยประมาณ) ห่วง
    ตะขอ ปลอกคอ รวมๆแล้วไม่เกิน 1000 บาท
    สุนัขของคุณจะมีพื้นที่วิ่งเล่นอยุ่ประมาณ 2เมตร
    ลองคิดดูว่าถ้าคุณหาซื้อกรงขนาด 2 เมตร ราคา
    เท่าไร อย่างไหนประหยัดกว่ากัน
  • หากอ่านแล้วเห็นด้วย อยากใช้หลักล่าม
    แต่ไม่อยากทำเอง หยิบโทรศัพท์โทรมา
    เลย เรามีจำหน่าย ราคาไม่แพง ใช้งาน
    ได้จริง ทำจากเหล็ก หนา 5มม. ความยาว
    โดยเฉลี่ย 75ซม. ด้านบนหมุนได้รอบทิศ
    สามารถข้องโซ่ล่ามได้เลย โซ่ไม่พันหลัก
  • เป็นแสตนเลส มีไหมครับ??
  • ไม่มีครับ
    และนี้คือภาพการใช้งานจริง

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1961.jpg 84K
    IMG_1922.jpg 106K
    IMG_1930.jpg 90K
  • ของชายพัทลุง วันนี้ผมจะจัดส่งให้ทางไปรษณีย์นะครับ

หลักล่าม 4 อัน ไม้งัดปาก(พยูง) 1 ด้าม

ขอบคุณครับ
  • รอรับของได้เลยครับ

image
  • ผมจัดให้เป็นชุดสำหรับคนที่ไม่มีเวลา ซื้อแล้วเอาไปใช้ได้เลย
    ในชุดประกอบไปด้วยอุปกรณ์ตามนี้ครับ

1. หลักล่าม
    2. โซ่เหล็กชุด ขนาด 9มม. ยาว 1 เมตร
    3. สเน๊ปลิงค์
    4. ยูโบ๊ท

ตามรูปนะครับ

image

ราคา 990 บาท

ไฟล์แนบ
    อุปกรณ์.jpg 88K
  • รูปเพิ่มเติมครับ

image

ใช้ทน ใช้นาน และใช้งานได้จริง อุปกรณ์ทุกอย่างคัดสรรมาเป็นอย่างดี
    ไฟล์แนบ
    IMG_1963.jpg 101K
  • ขอบคุณครับ เจมส์ ที่แวะมาพูดคุย.........
    และมาเอาหลักล่าม 555 เจอชุดหลักล่ามนี้
    เข้าไปถึงเอาอึ้งใช่ป่ะ

บอกแล้วแล้วไม่ได้โม้ อุปกรณ์เลือกมาให้อย่าง
    ดี ใช้งานได้จริง ใช้ทน ใช้นาน (ถ้าไม่โดนขโมย)

และขออภัยไม่ได้เลี้ยงกาแฟแต่เปลี่ยน
    เป็นโค๊กแทน
  • เอาคลิปมาให้ชมกันครับ

• หลักล่าม + ไม้งัด พร้อมส่งแล้วครับ

image
  • ตัวที่ในคลิปโซ่กี่มิลคับยาวเท่าไหร่อะคับ
  • ขออภัย ตัวในโซ่ ผมใช้เป็นสแตนเลส 6มม. ครับ
  • สนใจครับ ครบชุดแต่ต้องการโซ่ยาว 2 เมตร ราคาเท่าไหร่ตรับ
  • หลักล่ามของคุณสุวพีร์ อุดร จัดส่งให้เรียบร้อยแล้วครับ
  • ขออนุญาติปรับราคาค่าหลักล่้ามเป็นแท่งล่ะ 650่บาทครับ
    ค่าส่งถ้าไม่รีบผมจะส่งลงทะเบียนนะครับถูกกว่้ากันพอสมควร
    คิดแท่งล่ะ 100บาทครับ