ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ระฆังยกสุดท้ายของ "อาก้า" ตอนที่ 1...
  • กลับมาอีกครั้ง พร้อม user name ใหม่ "PitbullRock" ตามแนวทาง กับเจ้าอาก้า...ตามคำเรียกร้องของแฟนๆ :-D และคำท้าทายของ สิงห์นางลากต่างถิ่น L-)

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 146K
  • สนามลาก 17 มีนาคม จะเป็นการส่งท้ายการลากของเจ้า อาก้า Bully รุ่นเดอะ วัย 6 ปี

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 199K
  • แม้เข้าสู่วัยชรา แต่ทรวดทรง องเอว ยังพอไหว แม้กล้ามเนื้อจะหายไปบ้าง แต่ยังคงไว้ในแบบ " Standard Bully"

image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 200K
  • อาก้า ยังคงออกวิ่งตอนเช้ากับผมเสมอ เพียงแต่ ผมไม่ได้ให้มันลากมานาน มากแล้ว หลังจากเคาะสนิมได้ 2-3 วัน ก็ลองเช็คอาการมันหน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 163K
  • โว้วพี่ตั้ม รูปปัจจุบันป่ะเนี่ย ผอม หล่อเฟี้ยวเลยแฮะ อาก้าก็ยังเท่ห์อยู่เลย ^^
  • ยังพอไหว ????

image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 145K
  • หลังจากลาก ไปแค่ 4 เที่ยว ก็มีสภาพอย่างที่เห็น

image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 148K
  • น่าจะเป็น งานหนักพอดู กับศึกครั้งสุดท้าย อีกทั้ง Bully ฝั่งอีสาน กับ กรุงเทพ ก็น่ากลัวมิใช่น้อย :-D แต่ยังไงก็สู้ไม่ถอยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 191K
  • ครับโน็ต รูปปัจจุบันพี่เอง ผมเคยบอกแล้วว่า ฟิตคน (ตัวเอง) ฟิตง่ายกว่า ฟิตหมาเยอะ 55
    image
    ไฟล์แนบ
    f5_resizeBB.jpg 133K
  • :063: พี่ตั้มสุดยอดดดดดดดดด
  • กลับมาเฟิมหุ่นให้สาวกรี๊ดอีกแล้วววไงพี่ตั้ม ^^
  • เห็นแล้วหนักใจแทน คงต้องพึ่งไสยศาสตร์เหมือนเคย กร๊ากกๆๆๆ
  • สุดยอดเลยพี่ :017: :063: :063: :063:
  • หล่อเหมือนเดิม
  • สุดยอดคราฟปู่อาก้า+พี่ตั้มกี่อีกคน :063: =D>
  • ช่วยสนับสนุนอาก้าเขาหน่อยนะพี่น้อง สนามนี้จะเป็นสนามสุดท้ายจริงๆหรือ ฟังแล้วรู้ศึกเศร้าจัง ฮ่าๆๆๆ
    เหมือนจะปลุกเสกของขลังยังงัยก็ไม่รู้เน๊อะ รุ่นสุดท้าย รุ่นแช่น้ำมนต์ ฮา ........
  • พักซะแล้วล่ะพี่ตั้ม อาก้า ...งั่นโด้ ก็มีเวลาเป็นแชมป์รุ่นอีกปีเดี่ยว ก็ถึงเวลารึเ่ป่านี่image
    ไฟล์แนบ
    2357.jpg 136K
  • ทุกอย่างมันอยุ่ที่ใจ หาใช่อายุครับ :-D
  • แจ่มเลยพี่ตั้ม เห็นว่าอาก้างานนี้ ตัน5 ช่ายป่าวพี่
  • ต้องทิ้งทวนกันแล้ว :-D อาจต้องไปขอตะกรุด จากหลวงปู่มาเพิ่ม 555 ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    ak1_resize.jpg 156K
  • ชุดลากและอุปกรณ์ ซ้อมของอาก้า สวยงาม ครับ
  • โห ใจร้ายว่ะ จะเล่นท้าเดิมพันยืดชุดลากกันเลยหรือ 555
  • ตัวต่อไปคงเป็นหมาแดงซินะ คุณตั้ม จะคอยติดตามครับ :063: :013:
  • ขอบคุณครับพี่กระทิง Apollo ยังไม่ถึงคิวครับ 55
    image
    ไฟล์แนบ
    apollo.jpg 154K
  • แต่มันสุดยอดมาก ชีวิตมันลากยางไม่ถึง 10 ครั้ง ลองเอามันลากรถ มันลากเฉยเลย นี่แหละ "หมาแดง" ;-)
    image
    ไฟล์แนบ
    apollo2_resize.jpg 180K
  • มันราบเอีียงนี่หว่าพี่ท่าน 555+++
  • image
    ไฟล์แนบ
    165.JPG 213K