ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

####หมาแดงเมืองกาญจน์ แนวสปอร์ต39วัน####
  • ปู่ กับ ตาimage
    ไฟล์แนบ
    Siam IT Wallpaper 2010 V.02 Full HD 085.jpg 128K
  • มาจากใหนเนี่ย ผิดกระทู้แล้ว กระทู้นี้อ่านดีๆนะ เค้าเป็นกระทู้หมาแนวสปอร์ต ไม่ใช่หมูอ้วนเตี้ยน่าเกลียดว่ะ เคารพ จขกท. บ้างนะ เค้าบอกชัดเจน หน้าสั้นผ่านไปได้เลย มีสมองป่าวว่ะ นี่กระทู้หมาแดงโว้ย

:m87: :m87: :m87:
  • ผมอยู่ อ.ท่ามะกา จ.กาญจนบุรี ครับ เข้ามาทักทาย คุณ MRW ซึ่งเป็นคน อ.ท่ามะกา และเลี้ยงหมา เหมือนกัน ไม่เกี่ยวกับคุณครับ มีปัญหาโทรมาได้ 089-9109590
  • เท่าไร หรือ ครับ
  • nanthamaka การที่คุณเอารูปบลูลี่มาโพสท์ในกระทู้หมาแดงของคนอื่น ผมถือว่าคุณไม่ให้เกรียติจขกท.ครับ คิดว่าใครๆก็คงคิดเหมือนผม จริงหรือไม่ การที่คุณจะเข้ามาทักทาย จขกท. แค่เข้ามาโพสท์คุยธรรมดาก็น่าจะดีกว่า
  • คุณ seed ครับ ล่าสุดวันนี้ parco ไปตามหมอนัด ชั่งน้ำหนักได้ 18.65 กก.แล้วครับ อ้วนเกินแล้วครับ 8-> 8-> 8->
  • หนักกว่าของผมอีก^^
  • คุณ seed ครับ ขอดูรูปพี่น้องร่วมคอกหน่อยครับ ใครครอบครองอยู่ขอชมหน่อยนะครับ

:X :X :X
  • ผมต้องขอโทษด้วยครับ ที่นำภาพบูลลี่มาโพสท์ในกระทู้นี้ หวังว่าคุณ herabuna คงจะให้อภัยกันนะครับ
    สวัุสดีครับ ผม nanthamaka
  • คุณherabunaครับ
    ผมต้องขอโทษด้วยครับ
    ผมเล่นจากมือถือเลยลงรูปไม่ได้ครับ
  • ไว้รอผมกลับอยุธยาก่อนครับ
    จะลงให้ชมตอนนี้ผมมาทำธุระที่กาญครับ
    กลางเดือนหน้าถึงจะกลับอยุธยาครับ
  • ผมต้องขอโทษด้วยนะครับ^_^
  • ไม่รู้คือไม่ผิด ยังไงก็ถือว่าคนแก่เตือนน้องนุ่งแล้วกันนะครับ ผมอาจจะอีโค้สูงหน่อย เพราะความชอบส่วนตัวครับ ไม่ชอบหมาอ้วนเตี้ย ดูไม่สง่างาม ใช้งานไม่ได้ ถ้าจะเป็นบลูลี่ต้องเป็น XXL Bully เท่านั้น แคะแกรนอ้วนเตี้ยไม่ชอบครับ ทุกคนมีความชอบไม่เหมือนกัน ต้องให้เกรียติซึ่งกันและกันครับ ขอบคุณครับ
  • จะรอชมพี่น้องร่วมคอกครับคุณ seed

:065: :065: :065:
  • ด้วยความยินดีครับ^_^
  • คอกเดียวกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    5เดือน.jpg 136K
  • อย่างหล่อเลยครับ^_^
  • หล่อมากครับ