ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แบ่งขายน้องหมาค่ะ
  • พิทบูล บูลลี่ น้องหมา อายุ2 เดือนกว่า วัดซีน เขมที่ 1 ทำไปแล้ว เหลือเขม2ตัวที่ 1 ผู้ ตัวที่2 เมีย ตัวที่ 3 เมีย ตัวที่ 4 ผู้ ตัวที่ 5 ผู้ สนใจตัวไหนสอบถามรายละเอียดได้ที่ คุณเอก 0884131110 เชียงใหม่
    หากว่า ทำผิดกฎของชมรม ต้องขออภัย ณ ที่นี้ และขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
    ไฟล์แนบ
    P1020048 2.jpg 50K
    P1020039A.jpg 57K
    P1020056 4.jpg 47K
    P1020058 5.jpg 45K
    P1020059 6.jpg 53K
    P1020052 3.jpg 50K
  • image ตัวเมียค่ะimage ตัวผู้imageตัวเมียimageตัวผู้imageimageตัวผู้ imageimageแม่พันค่ะimageพ่อพันธุ์และแม่พันธุ์ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    180912-1820.jpg 39K
    180912-1822 1.jpg 36K
    24-08-12-19-00-37.jpg 30K
  • ปฏิบัติตามกฎด้วยครับ ถ้าไม่มีใบเพดก็ห้ามลงขาย อยากลงขายในเวปนี้ก็ต้องจดทะเบียนใบเพดและปฏิบัติตามกติกาของเวป เสียเงินเล็กน้อย แต่ได้ความรับผิดชอบมากมาย

ไม่อยากเห็นคนทำใบเพดทำถูกกติกาถูกเอาเปรียบ จะขายสุนัขก็อย่ามาโพสแบบขอไปที ขอตั้งขายไปก่อน ถ้าลบก็ค่อยทำเพดหรือตั้งใหม่ ยิ่งวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์เมื่อไหร่พวกมาทำเนียนโพสขายกันแบบไม่ถูกกฎเต็มไปหมดอาศัยช่วงวันหยุดที่ไม่มีใครดูแลบอร์ด

อยากให้ทางเวปปกป้องคนที่ทำการขายสุนัขแบบถูกกติกาด้วย หัวข้อไหนไม่ทำตามกติกาก็ลบทิ้งไปเลย หากปล่อยละเลยก็จักมีแต่คนปฎิบัติตามแบบผิดๆต่อไป
  • ถ้าจะเข้ามาขายจิงๆทำไมไม่ศึกษาระเบียบคับ!!!
    กรุณาเคารพกฏในเวปพิทบลูฯด้วยคับ :m87:
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/33857/สงสัยค่ะ#Item_18

โดนตำหนิชุดใหญ่ไปแล้วครับ
  • ไม่เปงไรค่ะ เพราะน้องผิดจริง แล้วจะนำมาแก้ไขค่ะขอบคุณมากนะคะ
  • เยี่ยมมากครับ :063:

พี่จำเป็นต้องพูดตรงๆ สังคมเราใหญ่ขึ้นทุกวัน ซ้ำยังเป็นสังคมที่เลี้ยงหมาอันตราย ถ้าไม่เข้ม มันก็เละครับ

ขอบคุณที่รับฟังและไม่โกรธครับ :063:
  • ถ้าจะให้น้องโกรธพี่ ในเรื่องที่น้องทำผิดมันก่อกะไรยุน่อ แล้วพี่เป็นตัวแทนเป็นปากเป็นเสียงแก่สุนัขสายพิบูลถ้าน้องโกรธพี่ เท่าน้องโกรธพิบูลเหมือนกันค่ะ ...........
  • :-D :039:

ขอชื่นชมครับ ใจน้องแมนกว่าผู้ชายหลายคนครับ ผมอยากให้ผู้ชายบางคนดูน้องเขาไว้เป็นตัวอย่าง
    เมื่อผิดก็กล้ายืดอกรับผิด และพร้อมที่จะปรับปรุงแก้ไข ไม่ใช่ทำผิดแต่ตำหนิไม่ได้ ออกลูกนักเลงใส่
    บางคนโดนผมตำหนิไป ก็ไปพร่ำเพ้อพรรณาในเฟชบุ๊ค โทษคนนั้นโทษคนนี้ แต่ไม่เคยโทษตัวเอง และทุกวันนี้ก็ยังไม่หยุดพร่าม น่าทุเรศ

ผมไม่ได้เคยคิดที่จะไปแอบดูเฟชบุ๊คของใคร แต่แม่งชอบเด้งเข้ามาในหน้าเฟชผมบ่อยๆ อะไรยิ่งเกลียดแม่งก็ยิ่งเจอ ไม่รู้เป็นห่าอะไร ฮ่าๆๆๆ ตอนแรกว่าจะอันเฟรนด์ ทิ้งเพราะรำคาญ แต่มาคิดอีกที่ เก็บเอาไว้อ่านเพื่อเตือนใจตนเองน่าจะพอมีประโยชน์ มันเลยยังไม่โดนลบออก

ส่วนไอ้พวกที่ ตามเลีย ตามไลค์ ไม่ดูตาม้าตาเรือ โดยไม่กล้าแย้งในสิ่งที่ไม่ถูกต้อง ผมพูดไว้ตรงนี้เลยนะครับ ผมเอาปูนกาหัวไว้แล้วและไม่คิดจะคบต่อไปด้วย เจอหน้าไม่ต้องทักก็ไม่ว่าอะไรครับ

เพราะนิสัยผมไม่ชอบพวกทำทุกอย่างเพื่อเอาตัวรอดไปวันๆ
  • ฮ่าๆๆๆๆๆสู้สู้ๆๆๆๆต่อไปค่ะ แล้วจะติดตามผลงานตลอดไปค่ะ
  • เอาปูนกาหัว ปูนแดงรึเปล่าครับ เดียวนี้ใช้ปากกาเคมีแล้ว ไม่เลอะมือด้วย
  • :-D บางคนต้องใช้ Tattoo สักลงกลางหน้าผาก 55
  • บางคนเอาสีเมจิกทามันก็แอบเอาทินเนอร์เช็ดออกแล้วทำเนียนต่อ ต้องสักใส่หน้าผากเลยจะได้เห็นชัดเจน 555