ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ยินดีครับแต่ขอไปเก็บภาพก่อนนะครับ อดใจรอชมอีกหน่อยครับ เป้าหมายมีใว้ให้พุ่งชนครับ แต่ระวังนะครับ

หมายเป้าใว้แล้ว เป้าหมายดันไม่ยอมให้พุ่งชน แต่กลับไปชนอย่าอื่นแทนครับ ด้วยความเป็นห่วงครับ
  • เชียงใหม่ตอนนี้ แม่ทัพ เจอมรสุม ยังตามตัวไม่เจอ กร๊ากกๆๆๆ
  • ยังไงเป็นกำลังใจให้เสมอครับ " เหล่าพลพรรคสิงห์นักลากทุกทั่น " :039:
  • ถ้าภายใน 24 ชั่วโมงนี้ยังตามตัวไม่เจอ จะให้พี่สันต์ไปแจ้งความคนหายแล้วครับ กร๊ากกๆๆๆ
  • ทีมเหนือจะเอารางวัลใหญ่หรือเปล่าหนอ ถ้าจะเอาจริงก็เตรียมจัดหนักหน่อยนะคับ ไม่งั้นรางวัลจะตกเป็นของอีสานทีมนะคับฮ่าๆๆๆๆ
  • เสื้อสวยจังเลยครับ พี่ๆ :>
  • thai_mk มกราคม 13 Permalink
    ทีมเหนือจะเอารางวัลใหญ่หรือเปล่าหนอ ถ้าจะเอาจริงก็เตรียมจัดหนักหน่อยนะคับ ไม่งั้นรางวัลจะตกเป็นของอีสานทีมนะคับฮ่าๆๆๆๆ
    ______________________________________________________________________________

จะเอาออกไปจากทีมเหนือได้หรือป่าว แค่นั้นครับพี่ ฮ่าๆ ๆ ๆ
  • ทางเหนือรางวัลใหญ่แน่นอนครับ รู้สึกว่าหนักประมาณ 15 กิโล :013:
  • คำเตือน ! ทุกท่านที่มาเยือนโปรดเตรียมสุนัขที่ลากเก่งและแข็งแรงที่สุดมาแข่งขัน

มิฉะนั้นท่านอาจกลับบ้านมือปล่าวพร้อมน้ำตาและความพ่ายแพ้นะครับ ฮ่า ๆๆ
  • เอ้อ แล้วเรื่องเสื้อว่ายังไงอ่ะครับผม
  • ทั่น lamphun. ไปฉลองปีใหม่ยาวนานไปนิดนะครับ กลับบ้านได้แล้วพี่น้องเป็นห่วง ฮา
  • สงสัยโดนไล่ออกจากบ้าน 55
  • ไม่ต้องเป็นห่วงครับทุกท่านอ้ายเพิ่งหายจากอาการท้องเสีย(เพราะโดนผบวางยาโทษฐานหนีเที่ยวบ่อยผบเลยจัดการเอาแบบลุกไม่ได้เลย 555 แม่นก่อ้าย 55) ช่วงนี้ขอจัดการเรื่องานส่วนตัวเสร็จเดียวจะประชุมเรื่องงานลาก(ที่ที่มีเด็กๆด้วย 555) แต่ตอนนี้ผมคุยกับพี่สมเรื่องเสื้อแล้วสรุปยังไงจะแจงให้ทราบโดยทั่วกัน ขอให้ทุกทั่นไม่ต้องเป็นห่วง สบายใจกันได้ครับ เป็นห่วงเฉพาะป๋าไอ่ตัวที่อยู่ที่บ้านพี่สมนี้หูมันหายไปไหนอ่ะ 555 จบข่าวว
  • ส่งรูปให้ดูหน่อย 55
  • image

โปสเตอร์ประชาสัมพันธ์งานมาแล้วครับ รบกวนช่วยกันโปรโมทหน่อย
    งานนี้จะเป็นการรวมสุดยอด นักลากน้ำหนักที่เก่งที่สุดของประเทศไทย มาร่วมประลองพลังชิงความเป็นนักลากอันดับหนึ่ง การแข่งขันสะสมคะแนนสนามที่หนึ่งของปี ใครจะครองบัลลังค์ แชมเปี้ยนประจำปี โปรดติดตามครับ
  • หายแล้วก็นัดพบที่บิ๊กซีดีกว่านะพี่น้อง :-D
  • กลับมาวันศุกร์นะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    t12_resize.jpg 105K
  • ถึงเชียงใหม่เริ่มเดินเครื่องเลยนะครับ ชนศึกบูลลี่ 3 เส้า :-D
  • งั้นก็มาประลองกันว่าจะเอาไปได้มั้ยนะคับ อีสานทีมใครไม่ไปแสดงว่ายอมแพ้ทีมเหนือ งั้นจ่ายมาเลยค่าน้ำและค่าเครื่องดื่มฮ่าๆๆๆจะเอาไปสมทบทุนทีมเหนือ เลี้ยงแขกวันงานคับฮ่าๆๆๆๆ
  • สบายมากครับท่านอุทัยที่รัก :*
  • ขอทำวิดีโอมาช่วยโปรโมทงานลากที่เชียงใหม่ให้คึกคักหน่อยครับ.....ขออนุญาติป๋ามาร์คนำรูปโปรโมทงานลากที่เชียงใหม่..มาทำวิดีโอนะครับ.... :-D
    http://youtu.be/-SZmLub-CIc?t=3s
  • ลิงค์ข้างบนเลยนะครับ...ภาพไม่ขี้น
  • เห็นด้วยกับทั่นอุทัยครับ ใครไม่มาถือว่ายอมแพ้นะครับ :-D
  • ทีมเหนือหายแซบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 146K
  • step 1 ยังบ่ผ่านยะใดดีน้อ เฮ้อออ

ไปช่วยโหลดน้ำหนักบะดายเหียละก้า
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0735.JPG 223K
  • Step 1 แพร่พันธุ์เยอะจัง 555+
  • โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย หายไปใหนกันหมดคร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    424567_476265769077747_1495420196_n.jpg 137K
  • image
    ไฟล์แนบ
    424567_476265769077747_1495420196_n.jpg 137K
  • อาก้า มาแล้วครับพี่ ๆๆๆๆๆๆ

image
    image
    ไฟล์แนบ
    ak5_resize.jpg 179K
    ak3_resize.jpg 160K
  • เบาๆหน่อยก็ได้นะพี่ กลัวหมดแรงก่อนวันงานแข่ง เดี๋ยวอีสานทีมจะได้ถ้วยไปชะหมดนะคับฮ่าๆๆๆๆ
  • ม่อนเตอร์ก็มาครับ พี่ตั้ม อิ อิ รอด้วยคร้าบimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2463.jpg 226K
    Monster 191.jpg 141K
  • ผมคงต้องบอกว่ามอนเตอร์สู้ๆนะคับพี่ฮ่าๆๆๆๆ
  • ขอบคุณครับท่านอุทัย ที่รักของผม ฮ่า ฮ่า ฮ่า :">
  • อาก้า มาด้วยใจจริง ๆ สู้ ๆ

เจ้ายักษ์(เชียงใหม่ ) เป็นไงเอามาโชว์แสนยานุภาพหน่อยดิ

ทั่นจอห์น วันไหนว่างนัดมาเจอกันหน่อยนะครับ
  • ทัพหลวงไปเชียงใหม่เที่ยวนี้ สีทองแน่นอนกวาดเรียบ สีเงินก็เก็บไว้ให้เดี๋ยวมือสอง เพราะส่งรุ่นละสองตัว
    ทีมอื่นคงมีสิทธิ์ฝันได้เพียง สีทองแดงเท่านั้น แต่ถ้ารุ่นไหนมีลงสามตัวก็ขอกวาดหมดเลยนะครับ 55
  • รุ่นไหนเป็นอย่างไรไม่รู้ครับป๋า แต่ถ้าเป็นรุ่นของพูม่า
    คงต้องขอบอกล่ะครับ...แข่งในบ้านพลาดยาก...ฮ่า ๆๆ
  • อยู่รุ่นไหนก็ไม่สบายใจเท่า รุ่นพี่โด้ 555
  • สนามนี้ไม่อ่านซุปเปอร์สตาร์เจ็ทโด้ เขาเลยหรือพี่ อิอิ.
  • เราม้าศึกหนุ่มกำลังห้าว ไม่มีทางหวั่นไหวต่อนักรบเก่าที่กำลังโรยลาแน่นอน
  • ระวัง "ยามเฝ้าโกดัง" ของผมนะพี่ (มันลากดีกว่า อาก้า อีกเจ้า Apollo) 555 :-D

image
    image
    ไฟล์แนบ
    apollo1_resize.jpg 201K
    apollo2_resize.jpg 180K
  • :-)) image
    ไฟล์แนบ
    162.JPG 208K
  • Apollo เด๋วเจอบักสันทัดจะหนาว!! :-(( image
    ไฟล์แนบ
    191.JPG 206K
  • มาแล้วเหรอพี่ยโสแห่งอีสานทีมฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ทีมอื่น ๆ มาแข่งที่เชียงใหม่ อย่าลืมใส่เสื้ออุ่นมาด้วยเน้อ มาเจอทีมเชียงใหม่แล้วจะหนาววววว :o071: :o071: :o071: :o071: :o071:
  • รับทราบครับ ทั้งหนาว ทั้งเหงา ..................................................... :o071:
  • จ๊าก Heromaerim อายเค้า เสื้อกันหนาว ไม่เอาเสื้ออุ่น เมืองเกิ้นนนนนนนน
  • อาการดีจริง ๆ เจ้าอพอลโล่ ส่งคู่เลยตั้ม :063:

มาล่ะครับ เดอะสันทัด หนาแน่นสมชื่อจริง ๆ
  • นักกีฬา ทีมเหนือ พร้อมกินตับ คร้าบimage
    ไฟล์แนบ
    2649.jpg 36K