ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่อง นิ้วเกิน
  • ลุกชาย มีขาลังเพิ่มมาข้างละนิ้ว คือ มียี่สิบ. สมควรตัดออกดีไหมครับพี่ๆ หรืิกรรมการไม่ซีเรียส? รบกวนคำถามนี้ทีนะครับ หรือถ้าเอาออกจะสมบูรกว่า? ขอขอบคุณพื้นที่แหล่งนี่ได้ความรุ้ความเข้าใจมักๆ แนะนำความคิดเห็นมีครับ ขอบคุณ
  • ถ้าให้หมอตัดออกก็จะช่วยลดปัญหาการบาดเจ็บแบบไม่ตั้งใจได้ครับ นิ้วที่เกินไม่มีประโยชน์ ซ้ำยังเป็นโทษ เพราะมันทำให้สุนัขบาดเจ็บตอนเล่นได้ครับ
  • ขอตุนคับพี่มาค พีาช่วยเหลือมาตลอด ทั้งร้านอาหารหมา ตอนไปเชียยงใหม่ ขอบคุนคับ^^'' จะรีบไปตัดออก ผมบอกพีาเอกตีมเมืองเอกหมด แปปๆก้อมาทันใจ ขอบคุยอรกคนั้ง. อยากเขอพี่มาคบ้างละล่ะ. ดีวันพุ่งนีาพี่เข้าไปปะคคับ
  • ตัดโลดค่ะ :002: