ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอกซ์ตรีม บูลลี่
  • image

แอด เอกซ์ตรีม บูลลี่ ตัวใหม่ ในนิตยสารสีสันสัตว์เลี้ยงครับ
    มาแนวเข้ม ดุดัน ตามสไตล์ พิตบูล สำหรับเดือนแห่งความรัก
    ไฟล์แนบ
    แอดสีสีน เอกซ์ตรีม.jpg 229K
  • เอกซ์ตรีม บูลลี่มีขนาด 3,5โลแล้วเหรอครับดีเลยใกล้หมดแล้วจะได้จัดครับ :063:
  • :065: :063: :063: :063: :039:
  • :063: :063: :013:
  • ขนาด 15 โล มันอาจจะเยอะไปสำหรับสุนัขบางสายพันธ์ครับ เรามีลูกค้าสายพันธ์เล็กเข้ามาเยอะมาก
    ตอนนี้เราจึงขายทั้ง 1, 3, 5 และ 15 โล เพื่อให้เหมาะตามขนาดของสุนัขครับ :-D
  • ร้อยเอ็ดมาถึงยังครับๆๆๆ
  • ที่ไหนไม่มีสั่งตรงได้เลยครับ ขนาด 1-5 กก มีบริการส่งฟรัทางไปรษณีย์ทั่วประเทศครับ
    แต่ขนาด 15 กก ส่งทางขนส่งครับ รับประกันความสะใจ และอยากให้ลองครับ

สั่งตรงได้ที่คุณนภา 081 499 4388 ถุงเดียว กิโลเดียวก็ส่งครับ
  • พี่มาร์คคับ ชี้แจงราคาหน่อยสิคับพี่
  • ราคาก็อยู่ในรูปแล้วลวดเพ่ 55
  • จัดไปขอรับท่าน ว่าแล้วก็โทรสั่ง ณ.บัดนาว
  • ขอบคุณคร๊าบบบบบบ ไปๆมาๆ ขนาดทดลองออกเร็วกว่า 15 กก ส่งง่ายด้วย ฮ่าๆๆ
  • นายแบบเท่จัง
  • อร่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆลองแล้ว
  • พี่อาท ลองแล้วจิงๆหรอคับ
  • ให้ Bully ที่บ้านกินทุกวันครับ กินกันจนต้องให้หยุดกิน :-D
  • หมายถึง กินไม่รู้จักอิ่มนะครับ แต่อยากถามพี่มาร์คนิดนึงครับ ว่าให้กินทุกวันโดยตลอดได้ไหมครับ โดยให้กินอัตราส่วน F1 ม่วง 4 เอ็กตรีม 1 ต่อมื้อครับ
  • สบายมากเลยครับ ถ้าใช้แบบผสม ก็ให้กินได้ตลอด
    ที่ไม่ให้ต่อเนื่องนานเกินเพราะกลัวมันอ้วนเกินครับ
    เพราะโปรตีนสูงมาก ไขมันก็สูง เจอทุกวันนานๆติดต่อกันคงไม่ไหวครับ
  • สั่งมาแล้วครับพี่...ขนาดทดลองได้กระเป๋าผ้ามาด้วย คราวหน้าเปลี่ยนสีกระเป๋าได้ไหมพี่ กลัวสีซ้ำ 5555
  • วันนี้ผมซ่ื้อมาแล้ว2กิโลครับ >:-)