ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากซื้อ โซ่แบบนี้....
  • ไม่ทราบหาใด้ ที่ไหน ถ้ามีฝากข้อมูลใว้นะครับ ขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    _1.jpg 38K
  • เห็นร้านพี่คิมที่จตุจักร มีอยู่ 1 เส้น
  • ครับผม ขอบคุณครับ ผมจะลองโทรไปถามดู
  • อยากได้เหมือนกัน สั้งแล้วได้อีกแบบมาเซงเลย
  • ถ้าผมทำขายเองจะมีใครซื้อไหมครับ
  • ผมเห็นภาพนี้ในเวปนอกเลยเอามาฝาก ไม่แน่ใจว่ามันกระชากแรงขนาดไหนถึงได้เป็นอย่างในรูปimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 104K
  • ไม่สามารถเอาไว้ล่ามได้ครับ
    ปลอกคอนี้มีไว้เพื่อฝึกเท่านั้นหลังจากฝึกเสร็จจะต้องเปลี่ยนเป็นปลอกคอปกติที่ไว้ล่ามครับ
    ผมใช้ฝึกคำสั่งครับนิ่งดีแต่อย่าให้มีหมาตัวอื่นนะครับมันจะกระชากแรง โดยสัญชาตญาณมันจะดึกไม่แรงเหมือนปลอกคอผมครับ ดูออกจะโหดร้ายแต่ใช่เป็นไม่ผิดวิธีก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ
    จากในรูปของคุณ MACHETF ไอ้คนทำมันโหดแท้ๆ
    มาของดีให้ใช้จะต้องใช้ให้เป็น :o067:
  • น่ากลัว จังครับ :m73: