ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามทุกท่านนะครับหรือสัตวเเพทย์
  • คือว่าผมผสมหมาหลายชุดแล้วครับแต่ไม่เคยได้ชักที่ตอนเเรกๆนมจะโตท้องจะโตขึ้นแต่เวลาผ่านไปท้องก็เท่าเดิมถึงเวลาคลอดกับไม่คลอดไม่มีลูก ทั้งๆที่ผสมเห็นๆๆกับตางงมากเ
  • ใช่หรือป่าวที่คนเค้าว่าท้องลมเฉลยๆๆ
  • หลังจากการจับผสมเสร็จกิจเรียบร้อยตามที่ตั้งใจแล้ว
    แล้วรู้หรือไม่ครับว่า ต้องดูแลเพศเมียอย่างไรบ้างก่อนที่จะรู้ว่าท้อง
    และหลังจากตั้งท้องตามที่ตั้งใจไว้ครับ การที่ว่าท้องลมมันคือผลของเหตุครับ
    ถ้ารู้นั่นและครับคือคำตอบ ถ้ายังงงอยู่เดี๋ยวเพื่อนสมาชิกจะ วินิจฉัยและตีความให้เองครับ :-D :-D ;-)
  • ผมว่าน่าจะไม่มีใครตอบได้นะครับ คงต้องพาสุนัขไปตรวจกับสัตวแพทย์แล้วละครับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/33431/คิดอย่างไรก่อนคิดผสมพันธุ์สุนัข/p1

ลองอ่านกระทู้นี่ครับ มีทุกเรื่องที่คุณอยากจะรู้ แต่ผมอยากจะแถมให้มากกว่าที่คุณควรรู้ และหวังว่าจะได้อะไรมากกว่าที่อยากจะได้นะครับผม^^
  • นิสรูปจะไม่ไห้ผมผสมพันธ์หมาเลยหรอก็ไม่ใช่แค่พิทบูลอยู่บ้านผมสามสายพันมีแต่ที่ว่าดุๆเเต่ไม่เหงดุชักตัวๆๆผมขอถามว่าใครเคยๆเจอเเบบผมใหมผมขอความเหงแต่นีกับว่าวาผมเพื่อไม่ไห้ผสมหมาๆๆงง