ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขบูลลี่ 35 วัน
  • เพศ เมีย 4 ผู้ 2 เกิดวันที่ 23 ธันวาคม 2555 6,000 – 9,000 บาท
    สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ 089-9191485 ( กาญจนบุรี ) ขอบคุณ พี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ..
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 111K
  • F1image
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 111K
  • F2image
    ไฟล์แนบ
    F2.jpg 100K
  • F3image
    ไฟล์แนบ
    F3.jpg 122K
    FF3.jpg 122K
  • F4image
    ไฟล์แนบ
    F4.jpg 102K
  • M1image
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 102K
  • M2image
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 107K
  • ขอดูรูปM1 อีก2-3รูปได้ไมคับ
  • M1 อีกรูปคับimage
    ไฟล์แนบ
    MM1.jpg 99K
  • พี่ใจเย็นๆๆ มีใบเพค มันก็สำคัญ เเต่ที่ผมเห็นๆๆมานะ มีใบเพคกะไม่มีใบเพค คนเรลียงพิทบูลเขาก็รักหมากันทั้งนั้นเเหละ บางทีคนที่มีใบเพคอาจจะไม่มีความหมาย มันจะมีความหมายตรงคนรอให้มันโตเเล้วผสมพันธ์ คนซื้อพิทบูลบางคนไม่ต้องการให้มันผสมพันธ์ต่อ บางคนมีเอาไว้เฝ้าสวน ล่าขอป่า เเตกต่างกันไป ให้เขาซื้อขายกันเสร็จก่อค่อยถามก็ได้ รูปพ่อรูปเเม่มัน พอไปรับที่ฟาร์ม มันก็อยู่กับลูกมันนั้นเหละ ถ้าไม่ตามข้อตกลงก็ไม่ซื้อเเค่เนี้ย พูดมาไม่ใช่ว่าหม
    ามีใบไม่ดีนะคับ ดี :* :X
  • อันนั้นมันอยู่ที่คนขายเค้าจะสกรีนคนซื้อแค่ไหนแต่เรื่องใบมันเป็นนโยบายของเวปคับโปรดแยกแยะด้วย :o034:
  • ถูกต้องนะคาบบบบบบบ :-)) :-(( มันเป็นนโยบายเวป สั้นๆๆเลย555+
  • แต่ ละตัวนี้แจ่ม ๆๆ ทั้งนั้นเลย

ว่า แต่ อยากเห็น พ่อแม่ มันด้วย นะ :-)) :-D
  • พ่อหมาimage
    ไฟล์แนบ
    พ่อหมา1.jpg 260K
  • แม่หมาimage
    ไฟล์แนบ
    แม่หมา1.jpg 188K
  • F1 ได้เจ้าของยังครับ
  • ยังครับผม
  • ของอนุญาตปิดการขาย F1
  • แล้ว m1 อ่ะคับได้บ้านอยู่ยังคับ