ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Sire. MIKELANDS CAPTAIN SPAULDING
    Dam. MIKELANDS BLUE MAGIC imageimageimage
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดืๆๆแห่งนี้ครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_0830.JPG 95K
    IMG_0792.JPG 91K
    IMG_0797.JPG 82K
  • ปีศาจ ในร่างหมา สุนัขของลวดเพี่ย แต่ละตัว เห็นแล้วลมจะจับ สวยมากครับพี่หมู =D>
  • :017: สุดๆครับงามมากอย่างหนา ชอบมากครับ
  • สวยครับสวย ขอได้ไหมพี่หมู5555
  • ปีศาจชัดๆ สวยมากคับ
  • พี่หมู อิอิอิอิอิอิ เปิดตัว อาโออิในนี้เลยได้ไหมเนี้ย A.O.I Female ( Tombstone+Faith ) SP KENNEL อิอิอิอิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9242.JPG 108K
  • ตี๋ใหญ่ : ) ตี๋เล็ก ขอแจมด้วยนะจ้ะ : )

image

image
    ไฟล์แนบ
    cats2.jpg 51K
    cats4.jpg 48K
  • สวยมักมาก มาเป็นลูกเขยผมซะดี :o027:

แต่ ชาญ ไมทำแบบนี้เนี๊ยะ :o019:

Mr.paradize คร๊าบบบบ :o060: image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0235.JPG 155K
  • โห พี่แมว ไม่มีอะไรเลยน่า 55555555555 Mr.paradize มันหล่อมากเลยอะ ตัวจริงๆ กะดูกใหญ่มาก
    ตี๋ใหญ่มันหน้าโหดดีแท้พี่สุชาติ ตีเล็กก็ไม่เบาเลยนะครับยังเล็กเหมือนเดิมเลย
    :063: :063:
  • ไม่รู้จะว่าใครดี ลงรูปใหญ่กว่าเจ้าของกระทู้กับชาญอีก 555+ :013:
  • เดี๋ยวนี้บูลลี่ในบ้านเราไม่ธรรมดาจริงๆ
  • ขอบคุณคับเอก :065:
    neung_burapa ^:)^
    smd 11 ^:)^
    baleng 88 ^:)^
    ขอบคุณครับพี่เหน่ง ^:)^
    hell_angel ^:)^
    ยังไม่ส่งงานอีกนะเดี๋ยวเหอะๆๆ คุณชาญ >:/
    ตี๋ใหญ่สวยจัดเลยครับคุณสุชาติ :063:
    ขอบคุณคับพี่แมว ตัวใหนล่ะ \:D/
    นั่นนะสิต๊อบ แต่ผมว่าตัวขาวจมูกแดงนะใหญ่จัด :016:
    ^:)^ ขอบคุณคับพี่มาร์ค ^:)^ image
    ยังมาได้อีกเยอะคับนี่แค่ 14 เดือนคับ :)>-
    ไฟล์แนบ
    IMG_0843.JPG 69K
  • หล่อๆอย่างนี้น้องๆขอก่อนเลยเด้อพี่หมู5555รูปไหนก็เห็นเเต่ลิ้นจริงๆอิอิอิ :063: :-D
    พี่ชาญไปจัดรูปสวยๆมาบัดเดียวนี้ เดียวก็อดอีกหรอก5555อิอิอิ :016:
  • สวยจัดพี่หมู :-D
  • ภาพสุดท้ายนี่ได้อารมณ์จริงๆนะครับพี่ ฮ่าๆๆๆ
  • 5555555555555 ทราบครับผมพี่ใหญ่ น้องเล็ก แหมๆๆๆ เร่งจริงๆ ช่วงนี้เดินสายเลยอะ ไม่ว่างเลยไว้จะเอางานมาส่งให้เร็วที่สุดนะครับผม
    มีฝรั่งมาขอซื้อ อาโออิ อะพี่หมู ทุ่มสุดๆ ขายเลยดีไหมเนี้ย หมั่นใส้ต้นสังกัดอะ :032:
  • ริ้นมาเต็มแระ งามมมเลย
  • สวดยอด สวยงามมั๊กๆ :o040:
  • ไอ้ตัวนี้ มัน รัว ลิ้น ตลอด.... :063:
  • ตัวใหนว่ามาโอ.ลิ้นทุกรูปอะถึงว่าไมค์เค้าถึงตั้งชื่อ ลิ้น(เกี่ยวกันใหมเนี๋ย) :-D
    ขอบคุณคับพี่หนุ่ม ^:)^
    ยังมีอีกคับพี่ตั้มแต่ไม่กล้าลงคับกลัวววว :012:
    คิดสั้นเลยนะคุณชาญขายอะ รักนะเลยให้ :*
    ดูกเท่าแขนแล้วคับโอ๊ต :065:
    Preecha_KLS ขอบคุณคับ ^:)^
    รัวได้ทุกเวลาคับพี่หรั่ง :)
    ^:)^ ขอบคุณคับ ^:)^
  • โหลูกพี่เล่นบอกรักออกสื่อเลยอะ คนอื่นเขาจะคิดอะไรกันไหมเนี้ย :013: :013: :012:
  • เจ้านี่มันโหดเหี้ยมจริงๆเลยพี่หมู...แค่นี้แหล่ะ..เจ้าของลอยล่ะ 555...สุดยอดจิงไรจิง
  • ขอบคุณคับคุณสุ ^:)^
    เรือนไทยไม่ได้สร้างเสร็จในวันเดียวครับ คุณน้องชาญ เฉกเช่นมิตรแท้ครับ ใจล้วนๆๆๆ :p image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4125.JPG 93K
  • ขอบคุณพี่หมู มากๆ เลยครับผม พี่หมูคือพี่ชายที่ผมเครพรักของผมครับ :X