ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

====> สมาชิกใหม่ต่างสายพันธ์ KIDAKORN KENNEL
  • สวัสดีครับ พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ พิทโซนทุกท่าน วันนี้ได้เวลาเอาสมาชิกใหม่ ของบ้านเรามาอวด ให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชมครับ มันเป็นสุนัขในฝัน ที่เราอยากเลี้ยงเลยครับ ตอนนี้เกือบ 4 เดือนแล้ว
    ติชมได้ตามสบายนะครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1459.jpg 71K
    DSC_1514.jpg 65K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1470.jpg 224K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_1450.jpg 93K
    DSC_1555.jpg 198K
  • อื้มหืม น่ารักจุงเบยพี่โต^^ แพลบ แพลบ แพลบ 555555
  • เยี่ยมครับ ชอบในเเบบที่เราชอบ เเล้วจะมีความสุขครับ

อะไรฮะหนึ่ง จุงเบย เเพลบๆๆๆๆ น่ะ 555+
  • ตอบแทน เทพ บูรพา ที่ แพลบ แพลบ มันมีลูกเมื่อจักส่งไปบรรณาการ 1 ชีวิต

คุณ MakotoHIN29 ครับ จริง ๆ แล้วบ้านผมมันก็ชอบหมาก็เกือบทุกสายพันธ์แหละครับแต่ มันติดใจอยู่ไม่กี่พันธ์หรอกครับ ที่บ้านพิทบูล 4 ตัว บลูด็อกตัว (อนาคตไม่แน่) ชิวาว่าเพียบ ไม่มีที่นอนแว้ววว...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0440.jpg 26K
  • หมาบ้านนี้สวยทุกพันธุ์ :063: :063: :063:
  • งามๆทั้งนั้นเลยครับพี่โต ... :063: :063: :063:
  • หลากหลายสายพันธุ์..แต่คุณภาพทั้งน้านนนนนน
  • สวยเยอะ นะเนี่ยบ้านนี้ รอชมผลงาน ครับ
  • ขอบคุณครับ อาร์ท

ขอบคุณพี่เอ ด้วยครับ...

ของสุ ก็คุณภาพเหมือนกัน

รอพี่ตั้นมาซอยอยู่ค้าบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0418.jpg 18K
  • สวยมากเลยครับ :063: นอกจากพิทบลูแล้ว บลูด็อกคือ อีกหนึ่งสายพันธุ์ที่อยู่ไนใจเลยครับ...

image
    image

และนี่ก็เป็นอีกหนึ่งผลงานที่ผมมีความภูมิใจมากเลยครับ :-D :021:
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 169K
    2.JPG 169K
  • ยอดเยี่ยมเลยครับคุณปรีชา (ไม่รู้ว่าเรียกถูกไหม)

ยังไงซะไม่ทราบว่าคุณปรีชา มี Fb ไหม หากไม่เป็นการรบกวนขออนุญาติ Add ไว้หน่อยได้ไหมครับ

Fb ผมครับ Panupong Wannawong..
  • ครับ ผมชื่อ ปรีชา ครับ ผมอยู่ จ. กาฬสินธุ์ ยินดีและขอบคุณมากเลยครับแต่ผมไม่มี เฟสครับ เพราะส่วนมากผมจะทำงานอยุ่หน้าร้าน :-D
  • เปิดดูกี่ที่ก็ไม่เบื่อ... =D>
  • น่าจะเป็นหนึ่งในสายเลือดของบลูลี่ปัจจุบัน น่ารักมาก