ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แฟนซีเรดโนส เอามาโชว์หน่อยครับ
  • ขอชมเปนไอดอน หน่อยน๊ ครับ!!!
  • คงไม่ถึงขั้นเอามาเป็นไอดอล...แต่เอามาลงเสริมเพิ่มเติม
    ความคิดเห็นพี่มาร์คที่ว่าหากเลี้ยงพิตแล้วไม่คงคุณค่าในสายพันธุ์ไว้

ไม่มีประโยชน์ต้องเลือกเลี้ยงพิตบูล Am pitbull am not a dog
    แต่ถ้าเป็นพิตไม่ว่าจะแฟนซี บูลลี่หรือเรดโนส หากได้มีกิจกรรมร่วมกันกับเจ้าของแล้ว

น่าจะมีผลดีกับทั้งพิตบูลและเจ้าของแน่นอนคร๊าบ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    309587.jpg 68K
    312178.jpg 113K
    IMG_8011.JPG 75K
    IMG_7738.JPG 120K
  • ท่านสู้ พูดได้โดนใจมากครับ :063:
  • ยืนยันคำเดิมครับ
    image
    " REDNOSE FANCY ถึงแม้มันจะไม่เป็นที่นิยมแต่มันก็มีอยู่จริงครับผม"
    ไฟล์แนบ
    338763.jpg 113K
  • พี่superkim ครับแล้วยังมีคนบรีดเฉพาะสไตร์นี้อยู่มั้ยครับ ^:)^ :)
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC05634.JPG 81K
  • ตอบคุณhippi ก็ยังคงมีมาอยุ่เรื่อยๆแหละนะครับ(ท่าในเรื่องของโครงสร้างหมานะครับ) ส่วนกระทู้ที่แล้วที่ผมแนะนำไปก็ตั้งใจทำแฟนซีออกมาเลยนะครับ http://pitbullzone.com/community/discussion/33694/หมาแดง-สระบุรี-สายstone-cold-tiger-ครับ#Item_20 (ไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวนะครับ)แต่ชอบครับเชียร์ครับพี่เขาตั้งใจทำแฟนซีออกมาไม่ใช่ว่าทำหมาแดงแออกมาแล้วมันหลุดเป็นเรดโนสแฟนซีครับผม ถ้าชอบก็รอดูลูกหมาอัฟเดทอีกหน่อยพร้อมก็จัดมาสักตัวได้นะครับ สายเลือดก็โอเครเลยนะครับผม ส่วนในรายละเอียดต้องลองคุยกับพี่เขาดูเองครับผม :033:
  • พี่superkim ผมชอบโครงสร้างลักษณะนี้ เรียกว่าสไตร์ไหนครับ ขอบคุณครับทรงเดียวกับBJสุดหล่อมั้ยครับ :)
  • ทรงเดียวกันครับ ท่าจะเอามาตราฐานเลยจริงๆ คงใกล้เคียงกับ มาตราฐานของ UKC ครับผม :033:
  • :063: :063: ^:)^ ^:)^ :-D
  • image
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 151K
  • จัดไปครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05070.JPG 139K
    DSC05071.JPG 140K
    DSC05077.JPG 141K
  • ^:)^ ขอบคุงทุกๆความเห็นน๊ครับ