ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่ง้างปาก ( ช่วยงานลาก )
  • พอดี ทำไว้ คงจะช่วยน้องๆในการจัดงานครั้งนี้ได้ พอสมควร แล้วแต่พี่ น้องจะช่วยเหลือครับ
    สีขาว ทำจากวัสดุใช้อุตสาหกรรมอาหาร ทนทานมาก ฝีมือ กับตันจอน์ห
    ขออันละ 500 บาท หรือมากกว่าก็ดีครับแล้วแต่จะกรุณา ขอบคุณครับ
    ส่วงเงินโอนเข้า บีนชี กองทุน ABC บัญชีพี่มาร์ค นะครับ
    ลงชื่อ จองไว้ เดียวขอให้น้องๆทีมเหนือส่งให้ หรือไม่รับที่งานลากเชียงใหม่ครับimage
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06398.JPG 102K
    DSC06395.JPG 83K
    DSC06392.JPG 95K
    DSC06397.JPG 105K
  • จองสีขาว 5 อันครับ
  • อ้ายสมพงครับ เอาอันที่แข็งแรง ๆ 2อันครับ (มีคนฝากจองครับ)
    พี่มาร์คครับ ขอเลขบัญชีด้วยนะครับ
  • น้องบอยจาก กทม.จองสีขาว1อันน่ะครับ น้องเขาฝากผมจองครับอ้าย ส่วนน้องบอยโอนเงินมาให้พี่ก็ได้น่ะครับ
  • บัญชีของชมรม มิตรภาพพิทบูล

ชื่อ ณัชพล สุพัฒนะ
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาถนนสุนทรโกษา
    เลขที่ 218-0-50862-0

ขอบคุณทุกท่านครับ :063:
  • ง้าง(คำเมือง)=งัด เมียงแต้ๆ :-))
  • อ่อนั้นไงป๋ามาลงเลขบัญชีแล้วจ่ายที่ป๋าแล้วโทรมาบอกพี่ก็ได้ครับเดี๋ยวจัดส่งให้ครับ
  • เอาแบบเหล็กบ่มอสแข็งแรงแน่นอน55555
  • งั้ขอน้องขอเบอร์โทรอ้ายเก่งตวยเน้อครับ (บ่ฮู้ว่าแม่นเบอร์นี้ก่อครับอ้าย 0848056364)
    ส่งตามที่อยู่นี้เน้อครับอ้าย 388/20ซ.62/3ถ.เพชรเกษม บางหว้า ภาษีเจริญ กทม 10160
  • image

สีขาว1อันครับ

รบกวนส่งมาที่
    มหานครธานี ซอย เชื่อมสัมพันธ์9 ถนน เชื่อมสัมพันธ์ แขวง กระทุ่มราย เขต หนองจอก กรุงเทพ 10530
    ชื่อผู้รับ พงศ์เทพ

ของคุณพี่เก่งมากครับ ( ผมโทรบอกพี่มาร์คแล้วครับพี่ ทีแรกโทรไม่ติด )
    ไฟล์แนบ
    IMG_20130204_150006_0.jpg 251K
  • แม่นแล้วครับมอส
    รับทราบครับน้องบอย
  • ไม้ง้างปาก เป็นอุปกรณ์สำคัญที่คนเลี้ยงพิตบูลทุกคนต้องมีครับ
    ผมชื่นชมคุณ ทัยสารคามมาก พาพิตบูลไปไหนจะพกไม้นี้ติดตัวตลอดเวลา
    เรื่องแปลกแต่จริง คนเลี้ยงพิตบูลที่ดุมากๆหลายคน พาหมาออกนอกบ้าน แต่กลับไม่พกไม้นี้ออกไปด้วย
    ผมไมอยากจินตนาการว่าหากเขาพลาด พิตบูล เขาเกิดหลุดกัดหมาชาวบ้าน เขาจะแยกมันด้วยวิธีการใด?

และผมก็เชื่อว่า มีคนเลี้ยงจำนวนไม่น้อยที่ ใช้อุปกรณืนี้ไม่เป็น
  • เห็นด้วยกับป๋ามากๆเลยครับ "มีคนเลี้ยงจำนวนไม่น้อยที่ ใช้อุปกรณ์นี้ไม่เป็น"

• วิธีการใช้ไม้ง้างปากครับ
  • ขอบคุณคับพี่ ที่ผมทำแบบนี้เพราะผมเคยโดนกับตัวเองหลายครั้งแล้ว ผมทำอะไรไม่ได้เต็มที่ มันลำบากและน่าสงสารมากกับเรื่องที่เกิดขึ้นแต่ละครั้ง ผมก็เลยกันไว้ก่อนคับ(มีไว้ถ้าไม่ได้ใช้ เอาไว้ตีใครๆก็ได้ฮ่าๆๆๆล้อเล่นนะคับ)
  • ยังมีคนอีกเยอะที่ประมาทและมองข้าม ต้องให้เจอกับตัวสักครั้งถึงจะรู้สึก
  • สุดยอดเลยป๋า แอบหน้าม้าซะด้วย
  • ใครเลี้ยงพิต แต่ไม่มีไม้นี้ติดบ้าน อย่ามาพูดให้ได้ยินนะครับ :p
  • ไม่รู้ว่ายังเหลืออยู่รึป่าวครับ ?
  • พี่สมพงษ์ ขอจองเพิ่มอีกสองอันของ ศูนย์ฝึกดีวันครับ เอาสีขาว ไปรับวันงานเลยนะครับ
    ใครที่ยังไม่มีอยากให้จองไว้ครับ สวยคลาสสิค แถมมีข้อความโดนใจ ไม่จองไม่ได้แล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ยังเหลืออยู่ครับพี่น้องท่านไดยังไม่มีใช้และอยากช่วยงาน ขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆครับ...

ไม่หักค่าใช้จ่ายไดๆทั้งสิ้นครับ
  • image
    ของ คุณ เจนณรงษ์ สั่งยัง
    ที่อยู่ 388/20ซ.62/3ถ.เพชรเกษม บางหว้า ภาษีเจริญ กทม 10160
    จำนวน 2อันครับอ้าย
    ไฟล์แนบ
    1361434178236.jpg 163K
  • ขอบคุณครับ ท่านไดยังไม่มีใช้ รับรองทนทาน ใช้นานหายห่วง
  • ตอนทำก็นานครับ5555555555
  • 55จะปีแล้วยังม่ายเสร็จ.....
  • ยังเหลือมั้ยครับจองสีขาว กับ สีน้ำเงิน อย่างละอัน
  • 081 8815537
    TMB 600 2100 466 SOMPONG SRISUWAN
    ส่ง ชื่อที่อยู่ให้ หรือลงในนี้ได้เลยครับ
  • ใครจะจองรีบจองนะครับ เพราะถ้าเหลือผมจะกวาดให้หมดแล้วเอามาขายอันละ 1,000 บาท ฮ่าๆๆๆ :-D
  • มีหลักล่าม อีกครับ สั่งมาได้ ช่วยค่าใช้จ่ายงานลากimage
    ไฟล์แนบ
    หลัก.JPG 124K
  • มีโซ่เหลืออีก2เส้นimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06568.JPG 184K
  • อุปกรณ์ที่ พิตบูลแมนต้องมี
  • ขอราคาหลักล่าม+โซ่ด้วยครับ
  • รอโอนตังค์อยู่นะคร้าบ
  • 1000 พร้อมส่งครับ ครับชุดใช้ได้เลย โซ่ยาว2เมตร ตะขอลูกหมุนหัวทองเหลือง+ตัวล็อคแบบเกลียวหลุดยาก
    ดอนแล้ว sms โอน บอกชื่อที่อยู่มาได้เลย ส่งไปรษณีย์ ขอคุณมากๆครับ
  • ยังพอมีที่ง้างปากเหลือไหมครับ? สีขาวนะครับ หรือสีอื่นก็ได้ครับ
  • ยังมีครับสีขาว รับรองสุดคุ้ม ค่าวัสดุหายากอย่างแพง 500
    หลัก 500 มี 4 อัน
    โซ่ มี 500 มี 2 เส้น
  • พี่สมพงศ์ ผมโอนไป 2,100 บาทช่วยค่าขนส่งพี่ 100 ครับ
    รบกวนพี่ส่งทางสยามเฟิสท์ทัวร์
    ชื่อผู้รับ โยธิน หรรษาพันธุ์ โทร.089-969-5989

รายการที่สั่ง ไม้งัดปาก 2 อัน ขาว1 น้ำเงิน 1 หลักล่าม+โซ่ : 2,000 บาท ขอช่วยค่าขนส่ง 100 ครับ

ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 101K
  • ขอบคุณมากๆครับ :065:
  • โอนไปแล้วครับบัญชีพี่มาร์ค ส่งมาที่ โรงแรมเฉวง รีเจ้นท์ บีชรีสอร์ท 155/4 หมู่ 2 ต.บ่อผุด อ.เกาะสมุย จ.สุราษฏร์ธานี 84320 นายชาญณรงค์ พิสิทต์ ไม่มีสลิปเพราะโอนผ่านมือถือครับ
  • ที่ง้างปากสีขาวหรือน้ำเงินยังเหลือไหมครับ? อยากมีไว้ประดับบ้านสักอัน เพื่อเจอขี้เมาปากพิตบูลแถวบ้าน จะได้เอาไว้ง้างปากมันหน่อยครับ :o034:
  • เอาซัก5 อันดีไหม? อยู่ไกลๆเขี้ยงปักอกตายห่า 55555
    ยังพอมีจัดไป แต่ช่วงนี้ส่งช้าหน่อย
    น้องหมาที่บ้านไม่สเบยอย่างแรง2ตัว
    ฝึกหมาลาก3ตัวเตรียมงานลาก ม่วนแต้ๆเน้อ ขอบคุณคร้าบ.... :002: :002: :002:
  • ผมขอสั่งไม้งัดปากสีขาว 1 อัน (หรือสีฟ้าก็ได้ครับหากขาวหมด) ถึงแม้ตอนนี้ผมยังไม่มีพิตบูล แต่ขอเอาไว้เป็นที่ระลึก หรือบางทีอาจจะได้ใช้งัดปากขี้เมาแถวบ้านหากจำเป็น 555 :o034:

ปล.โอนเงินไปแล้วที่ บช.218-0-50862-0 พร้อมกับส่งที่อยู่และแจ้งไปเรียบร้อยที่ 081-8815537 ครับ / ขอบคุณพี่ Lamphun (คนลำพูนเหมือนกัน) ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    atm.jpg 54K
  • ได้รับแล้วครับ เนื้อดีเลยดูทนทาน พอดีมือ
  • งานนี้ใครพลาดได้ครอบครองต้องเสียใจด้วยจริงๆ
  • จริงๆ ผมก็มีแผนว่า ปีหน้าจะเอามาปั่นราคาขายอันละหมื่นเลย อิอิอิ :o037:
  • เหมือนอย่างเข็มขัดพิตบูล มีคนโทรมาขอซื้อ ฮ่าๆๆ
    แต่หมดแล้วจริงๆ เก็บไว้ใส่เองสองสามเส้นเท่านั้นครับ
  • เป็นของประจำกายที่ควรมี คนเลี้ยงพิทบูลทุกคนควรมีไว้ในครอบครอง :063: