ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spring Pole เสร็จแล้วครับ
  • ของเล่นใหม่เตรียมไว้สำหรับ เดอะกรามเทพ
    image
    ตั้งโชว์หน้าบ้านเลย ใต้ต้นมะม่วง ริมรั้ว ตอนเย็นๆเด็กๆคงได้ชม
    image
    ต่อไปคงไม่เหงาแล้ว หลังจากเสาต้นเก่าล้มไปเพิ่มีโอกาสได้ทำใหม่
    กว่าจะเสร็จเล่นเป็นเดือนเลยครับ เพราะช่างไม่ค่อยว่างมาทำให้
    image
    ไฟล์แนบ
    spring pole.jpg 103K
    spring pole2.jpg 115K
    spring pole3.jpg 71K
    spring pole3.jpg 71K
  • ใครมีสปริง เด็ดๆ เจ๋งๆ แนะนำหน่อยครับ
  • ช่างเข้ากับรั้วบ้านมาก
  • ตั้งใจทำทุกอย่างด้วยของดีที่สุด เพราะบ้านหลังนี้จะต้องมีพิตบูลอยู่ในบ้านด้วยเสมอ
    บ้านเราคงขาดพิตบูลไปไม่ได้ เพราะเราคือ ครอบครัวพิตบูลโซน :p
  • เดี๋ยวจัดสปริงให้ 1 ชุดเป็นของขวัญวันเกิด
  • โห ขอบคุณคร๊าบบบบ กำลัง need อยู่พอดี 55
  • เจ๋งเลยคับพี่ BJ ไปอยู่ไหนแล้วหรอคับ
  • บีเจก็อยู่บ้านอีกหลังครับ เนื้อที่ประมาณ 60 ตรว อยุ่หลังถัดไปใกล้ๆกันครับ
    ชีวิตบั้นปลายมันต้องอยู่อย่างราชา วิ่งเล่นอย่างอิสระ พรุ่งจะถ่ายรูปมาลงให้ดูครับ :-D
  • ครับผม จะคอยดูครับพี่
  • ระวัง!! มดแดงเยี่ยวใส่ตาเดอะกรามเทพนะพี่ๆ ต้นมะม่วงกับมดแดงของคู่กัน :-)) :-)) :-)) :-))
  • สปริงโพลของผมก็จะเสร็จแล้วครับ (หลังจากที่ขอคำแนะนำไป)
    ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงขุดหลุมครับ เหนื่อยมาก ขุดเองมา 2 วันละ
    ช่างแนะนำว่า ให้ขุด ความกว้าง 50*50 ความลึก 80ซม.
    ส่วนตัวเสาเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ เหลือแต่รอทำเหล็กที่ฐาน
    เพราะผมบอกช่างว่าอย่าเพิ่งทำ (เพราะกลัวว่าจะขุดหลุมไม่ได้อย่างที่กำหนดไว้)
    ไว้เดี๋ยวเสร็จเรียบร้อยเมื่อไหร่ เดี๋ยวจะเอามาให้ชมครับ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/34236/the-diamond-eye-of-bj-เดอะเหลือก#Item_4

image

เอาบีเจมาลงให้ดูตามสัญญาครับ ยังหล่อ เข้ม เต็มพิกัดเหมือนเดิมครับ
  • จัดสปริงโพลซะหน้าบ้านเลย สงสัยเอาไว้ข่มขวัญคนผ่านไปมา
  • ขโมยเห็นมันจะได้ไปที่อื่น ฮ่าๆๆๆ
  • สแตนเลสอย่างดี ระวังหายนะครับ เมืองกรุงเทพ ไว้ใจได้ที่ไหน (เขาว่า)
  • เข้ากับรั้วเจ๋งเลยครับ:063: :)