ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามเรื่อง เห็บ+หมัด
  • ไม่ทราบว่าท่านใดใช้ยาตัวไหนกันมั่ง หรือ วิธีไหน ขอทราบข้อมูลหน่อย ครับ
  • ลองใช้ fronline หยอดหลัง แล้วก็เก็บตามตัวออกให้หมดครับ
    ถ้ามีเยอะมากๆ ก็ลอง อาบด้วย ไบติเคิล ครับ แล้วก็ดูตามที่เค้าอยู่ประจำอ่ะครับ ถ้ามีก็เก็บใส่ขวด แล้วก็เอา ไบติเคิลฉีดตามที่ๆเค้าอยู่ประจำ แล้วก็ระวัง อย่าให้เค้าเลียนํ้ายา ไบติเคิล ละครับ
    ผมทำให้ลูกค้าแบบนี้ละ ไม่นานก็หายหมด
  • ไอโวแม็คติน 4000/8000 รักษาทุกโรค :033:
  • พอดีลองมาหลายตัวยาแล้ว แต่เลี้ยงแบบปล่อยให้อยู่ภายในรั้วบ้าน ลองให้หยอดหลัง fronline +ปลอกคอ คิลทิกซ์ แรกๆๆได้ผลนานๆเข้า มันไม่กลัวแล้ว เลยอยากขอความคิดเห็น เกี่ยวกับตัวยาตัวอื่นดูมั่ง ครับ
  • ยาฉีดนี่ เห็น หมอเค้าคุยกันว่าฉีดบ่อยไม่ดี มันมีผลข้างเคียงสูง ไม่ทราบว่ามีความเห็นกันยังไงมั่ง
  • คุณ superkim ไม่ทราบว่ามีรูปตัวยาที่คุณใช้ไหมซื้อไม่ถูกครับ 555+ เพราะไม่เคยใช้เลย แล้วระยะป้องกันนานเท่าไหร่ รบกวนทีครับ
  • image
    image

En-Dex 8000 ขนาดบรรจุ 10 เม็ด (เหมาะสำหรับสุนัขพันธุ์ใหญ่) En-Dex 4000 (เหมาะสำหรับสุนัขพันธ์เล็ก)ยาเม็ดป้องกันและกำจัดเห็บหมัด ตัวยาไอเวอร์เม็กติน 4000/8000 ไมโครกรัม มีประสิทธิภาพป้องกันการเกิดโรค ที่มีสาเหตุมาจากพยาธิ เช่น พยาธิหนอนหัวใจ ไร เรื้อน ฯลฯ ให้สุนัขทานเดือนละครั้งตามน้ำหนักตัว
    ชนิดกินเดือนละครั้ง และสามารถคุ้มโรคชนิดยาวนาน

ไฟล์แนบ
    en-dex_4000-10_____289.jpg 118K
    en-dex_8000-10_________-_____181.jpg 150K
  • En-dex 8000 ได้ผลดีทีเดียว ที่บ้านก็ใช้อยู่
  • พี่คับ ของผม 4 เดือนครึ่ง ใช้อันไหนดีคับ 4000 หรือ 8000 ดีคับ
  • หนัก ประมาน 15 โลอ่ะคับ