ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารเสริมอย่างไหนดี
  • อยากทราบว่า อาหารเสริมยี่ห้อMUSCLE BUILDER กับ BULLY MAX ต่างกันไหม มีใครใช้อันไหนบ้าง อย่างไหนใช้ดีกว่ากัน ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
  • ถ้ายังเป็นลูกหมาอยู่ แนะนำว่าใช้มัสเซิ้ลบิ้วเดอร์ก่อนจะเหมาะกว่า ประหยัดกว่าด้วย
    รออายุประมาณหนึ่งปีหรืแหนึ่งปีครึ่งค่อยใช้บูลลี่แมกซ์ และตอนนี้ก็เริ่มออกกำลังกายได้เต็มที่แล้วด้วย
    มนถึงจะได้ผลครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่มาร์ค ถังนึงกินได้นานไหมครับครับ หมาผม จะ4เดือนแล้ว น้ำหนัก 16.5โล
  • พอดีเห็นมันมีขายเป็นเซ็ต 3ถัง ในเว็บ
  • ถังหนึ่ง 500 กรัม ให้กินหนึ่งช้อนต่อน้ำหนักตัว 10 กก หมาคุณก็ใช้วันละสองช้อนครับ