ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งข่าว พี่อู๊ด D1 ผ่าตัดด่วน
  • เห็นด้วยครับ
  • เออ เข้าท่า หาของมาประมูลกันดีกว่า ใครมีอะไรน่าสนใจก็เอามาช่วยๆกันครับ มากน้อยก็แล้วแต่กำลังศรัทธา
  • หายไวไวนะครับพี่อู๊ด

พ่อ กอลั่ม
  • ส่งเข้าประมูล 1 เครื่องครับพี่มาร์ค สั่งสีได้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    20130218_141718(0).jpg 123K
  • ขอให้หายไวๆนะคับ เปนอีกหนึ่งกำลังใจคับ
  • โหท่านก๊อก เรื่องกิจกรรมเพื่อช่วยเหลือสังคมไม่เคยขาดจริงๆ นับถือในน้ำใจครับ
    ต้องขอขอบคุณแทนพี่อู๊ดด้วยนะครับ
  • " มีพิต ต้อง มีเพื่อน " มีเพื่อน ย่อม ร่วมทุกข์ สุขอาจไม่จำเป็น

พิตบูลโซน นนท์
    ขอได้ร่วมทำอะไรเพื่อ
    บุคคลดีๆที่ได้สร้างคุณงามความดีให้กับวงการ พิตบูล
    อย่าง..ครูอู๊ด พ่ออู๊ด หรือพี่อู๊ด แห่ง บ้าน D1ของพวกเรา ด้วยครับ :033: :X

1. เบื้องต้น ร่วมทุนทรัพย์ 2000 บาท
    2. เปิดประมูล สัตว์เลี้ยง อิเลคโทนิคยอดนิยม เฟอร์บี้ สีเทา แท้ใหม่เอี่ยมจาก USA
    3. เปิดประมูล ลูกหมา คอกใหม่จากไฟเตอร์ เคอร์เนล ซึ่งยังไม่ได้เปิดขายที่ใดๆเลย
    เป็น ลูกของคิง + แฮปปี้ (พี่น้อง เรดบิ๊ก ) 1 ตัว ตัวเมีย ตัวเฟริส์ หรือผู้ประมูลได้เลือกเองก็เปิดขายได้เลยครับ

image
    image
    image

โดยรายได้ไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆ เงินโอนผ่านบัญชีพี่มาร์ค หรือ พี่อู๊ดโดยตรงครับ

เพื่อสะดวกในการให้รายละเอียด ของประมูล แบบคบถ้วนและไม่เบียดเบียนเนื้อที่กระทู้ให้กำลังใจนี้

ขออนุญาต พี่มาร์ค เปิดกระทู้ใหม่นะครับ
    และรบกวนพี่มาร์ค เรื่องรายละเอียด การประมูล วิธีการ ต่างๆด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0369.JPG 230K
    IMG_0350.JPG 219K
    IMG_0316.JPG 148K
  • ขอบคุณไอเดียดีๆ
    เรื่องการประมูล จากคุณ suguya1 ด้วยครับ
  • ในฐานะพันธมิตรที่ดีต่อกันมาตลอด ด๊อกฟันพาร์คขอส่งสินค้าร่วมประมูล

เพื่อสมทบทุนให้กับครอบครัวพี่อู๊ด D1 ด้วยครับ โดยทางเราขอส่ง

ปลอกคอหนามยี่ห้อ RuffGear รุ่น Stiletto ซึ่งเป็นรุ่นที่ขายดีที่สุด ทำ

จากหนังกลับ ผลิตในอเมริกา ผู้สนใจเข้าร่วมประมูลสามารถดูรายละเอียด

เพิ่มเติมได้ที่

http://www.dogfunpark.com/forum/index.php?topic=2085.msg6189#msg6189

โดยจะขอเปิดประมูลที่ราคาเริ่มต้น 2,000 บาทครับ

ในกรณีที่ราคาสูงเกิน 7,000.- บาท ผมจะมอบตุ๊กตาดินเผารูปพิทบูกำลังลาก

ให้อีก 1 ตัว (ตอนแรกว่าจะให้เป็นรางวัลสำหรับนัำกกีฬาที่ได้รับรางวัลเบสท์อินโชว์

ในงานลากที่กำลังจะเกิดขึ้น ขออนุญาตนำมาช่วยเหลือพี่อู๊ดก่อนล่ะกัน) สำหรับผู้ที่

ชนะการประมูล สินค้่าของด๊อกฟันพาร์คนะครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1028_resize.jpg 81K
  • วันนี้ได้มีโอกาสเข้าไปในเมือง
    ว่าจะแวะไปเยี่ยมพี่อู๊ดที่โรงพยาบาล
    ปรากฏว่าพี่อู๊ดาออกจากรพ.กลับมาอยู่
    ที่ศูนย์แล้ว

ขอให้แข็งแรงไวไวนะครับ
  • :039: แข็งแรงไวๆนะคับ
  • ตอนนี้หมอให้พ่อออกจากโรงพยาบาลแล้ว ตอนนี้พักฟื้นอยู่ที่ดีวัน หากท่านใดจะมาเยี่ยมช่วงนี้ ของดอาหารจำพวก หวาน มัน เค็ม นะครับ ผมขอขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ที่ให้กำลังใจกับพ่อผม
  • ผมขออนุญาตแยก ตุ๊กตาดินเผาออกมาประมูลดีกว่า
    เผื่อราคาประมูลปลอกคอวิ่งไปไม่ถึงราคาที่กำหนด
    จะได้มีเงินสมทบทุนเพิ่มมากขึ้นนะครับ
    โดยขอเปิดประมูล ตุ๊กตาดินเผารูปพิทบูลกำลังลาก
    ที่ราคาเริ่มต้นประมูลอยู่ที่ตัวล่ะ 2,000.- บาทนะครับ
  • หายไวๆนะครับ
  • หายไวๆนะครับ ผมขอเอาโบราณสมัยปู่ ย่า ตา ทวด เป็นแบบอย่างนะครับ ปฏิบัติธรรม รักษาศีล ใส่บาตร ขอเอาบุญกุศลทั้งหมด ช่วยปกป้องรักษา บรรเทา ให้พี่หายวันหายคืน จากหนักเป็นเบา จากเบาก็ขอให้หาย ครับ ด้วยความจริงใจ